PDA

View Full Version : Các buổi Offline MINI khu vực Miền Bắc

Kyorgan
22/5/10, 12:23 AM
Topic này dành cho việc đưa tin, hình ảnh các buổi giao lưu gặp gỡ offline cỡ nhỏ giữa các thành viên

Tyros_2
22/5/10, 12:59 AM
Sướng nhé... Nhớ chụp ảnh nha anh Kỳ. Up lên liền đó. Phải uống rượu roài......

TheThuongNT
22/5/10, 09:39 AM
Off xong nhớ tường thuật bằng hình ảnh nhé, chờ tin của hai bác đó:f:

Kyorgan
22/5/10, 11:16 AM
Hôm qua mất điện từ chiều đến hơn 11h đêm mới có, vào đây nhận được tin nhắn của VM thì VM đã Out rồi vội gửi reply và số đt của mình, từ sáng giờ lục tung cả VKB với VAE mà không có số ĐT của VM đâu. Nếu ở TP Yên bái thì ngõ ngách nào tui cũng moi ra nhưng "lão Tùng" này mà vào thị xã Nghĩa lộ thì tèo cách TP YB 80 km :((. Không biết trưa nay "lão" có mò mẫm ra quán net xem tin nhắn của mình không đây. Bác nào có số ĐT của lão "Tùng kếch" thì gửi lên đây cho tui hoặc gửi vào ĐT 0977-818-313 cho tui nhé. Giờ lão vẫn bặt vô âm tín ./.

TheThuongNT
22/5/10, 11:22 AM
vừa gửi sdt của anh cho lão vuongminh rồi đó , đây là số dt của vuongminh2006 0983229392

Kyorgan
22/5/10, 11:24 AM
May quá gọi ngay đã gặp lão đã lên đến Phúc yên qua Hà nội tý chiều nay OK roài. Khi nào gặp nhau sẽ gọi ThTh cùng uống bia nhé, :D!
- Rồii cả chú sonson va một một số bác nữa.....

SonSon
22/5/10, 11:30 AM
ơ không gọi em đi uống bia với ah anh kỳ ơi he he he, chúc 2 bác có buổi off vui vẻ nha

Midi2657
22/5/10, 11:36 AM
Chời ơi,mấy bạn ngoài Bắc Off Bia kìa,xa quá không tham được,Ghen tỵ! ghen tỵyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

Dongiangsinh
22/5/10, 11:41 AM
anh midi2657 ở vũng tàu ah,ngày mai em cũng ra vũng tàu chơi nè.:D.chúc buổi off line ngoài bắc vui vẻ nha.

Midi2657
22/5/10, 11:54 AM
Hì !mai cúp điện,có quyền dẹp hết công việc đi Off cafe với chú Sinh,gọi mình nhá 0909609790,Hoài.

NTP
22/5/10, 01:52 PM
Nghe AE bàn tán vụ Off mà phát thèm quá :D, Không biết khi nào mới đến lượt mình đây ?
Không biết có ai gần nơi mình để off nhẹ thử 1 phen xem sao nhỉ ?
Anh Kỳ nhớ nhanh chóng tường thuật vụ off mini bằng ảnh và clip nha, chờ xem tin anh đóa :))

Kyorgan
23/5/10, 01:00 AM
....Buổi chiều hè thật là oi bức tôi rong ruổi cùng cô bạn MC của tôi và một cô bạn của MC đi cùng. Khi đến trung tâm TP tôi gọi cho vươngngminh thì được biết cậu ấy đang ở rạp Hồng hà. Một lát sau tui có mặt bên chiếc xe có dòng chữ "Đoàn cải lương Nam Định", vươngminh đang cùng anh em trong đoàn khuân đồ thấy tôi cậu ấy chạy ra...
Anh em bắt tay nhau thân mật.... Ngay trước mặt có một hiệu ảnh, may quá, tôi gọi tên phó nháy ra bấm cho tôi mấy kiểu rồi nạp vào USB của đàn mang sẵn theo. (Ái chà USB mang theo người có lợi và đa năng ra phết). Rồi tui và vươngminh ghé vào một quán nước gần đó. Cậu ấy dùng ca-fe tui thì sinh tố vì đang nóng. Cậu ấy đặc biệt không dùng được bia vì mẩn ngứa thế mới tiếc. Hai người xa nhau về địa lý nhưng lại như là gặp hàng ngày chuyện không ngớt xoay quanh chuyện đàn, nhạc, làm style, midi... chuyện trong 4 rum. Tui lấy ĐT ra bấm vào 2 số cho TheThuong không thấy "lão ấy" nghe máy, tui bấm cho sonson thấy cậu ấy cầm máy, tui nói chuyện một lát rồi đưa cho vuongminh (Còn một số bác không gọi được cho tui sory nhé :D) ...Trời đã nhá nhem tối chúng tôi đến một quán cơm "Phở bò nam định" gần đó....Chúng tôi gọi bia, vươngminh chỉ cụng ly thủ tục thôi và dùng cơm còn tôi thì "nhâm nhi" ... Tôi gọi cho TheThuongNT lúc này mới thấy "lão" cầm máy nói là chơi thể thao gì đó tôi nói chuyện một lát... mời cụng ly với tôi rồi đưa máy cho vươngminh ...
Chợt nhớ tới cô MC (cái cô đánh rơi tiền ấy) và cô bạn đang lượn chơi ở chợ ga YB tôi gọi... (Vì chưa đến giờ bắt lợn) lát sau cô MC và cô bạn đến ngồi chuyện trò với nhau... một lát đã 19h15 tối (Theo yêu cầu nhà đám tôi và MC phải có mặt 19h). Thấy tôi vẫn ngồi nán lại vươngminh giục tôi ra về vì cậu ấy chắc sợ tôi lỡ việc. Tôi đưa vươngminh về khách sạn nơi nghỉ của đoàn rồi anh em chia tay nhau. Vươngminh cứ nói tiếc là thời gian gặp nhau rất ít, (cùng thời gian như vậy nhưng ngồi đuổi muỗi chờ ai thì rất lâu nhưng anh em ngồi với nhau sao thời gian trôi nhanh thế khoảng từ 17h30 đến 19h15) nhiều chuyện nếp mà không thể nói hết được...
Cậu ấy thì sắp đến giờ biểu diễn còn tôi thì đã quá giờ...nhưng không sao đó là dịp may hiếm có anh em trong VAE gặp được nhau như vậy cho dù có bỏ buổi show hôm ấy cũng chẳng sao...Khi chia tay tôi và vươngminh xiết chặt tay nhau hẹn ngày tái ngộ, vươngminh không quên nhắc tôi "cô bạn gái MC của anh mới tiếp xúc một chút là biết rồi", (không hiểu là cậu ấy biết cái gì. Cô ấy dung nhan không bằng mụ LASAT nhà tui nhưng hay nhiều thứ hok có nói được :D)..Ngày mai cậu ấy lại rời đất YB đến tỉnh khác... Tôi trở lại cô MC đang đợi, chúng tôi lượn đến nhà đám gần đó, may quá một phần khách đang ăn chưa xong, chúng tôi vào lắp đồ làm rùm beng liên tục đến 22h thu đồ chủ nhà giữ lại ăn cơm...ăn xong chúng tôi lượn....Một buổi offline mini tuy thời gian ngắn nhưng rất vui và ý nghĩa :a:!

Ảnh nè các pác. Còn 2 kiểu chụp ở quán nước bằng ĐT của vươngminh khi lưu diễn về cậu ấy sẽ up lên sau:
[Only registered and activated users can see links]

Ảnh khi thu đồ chụp bằng ĐT :

Ao_ngan_tay
23/5/10, 06:50 AM
:a::i:Cứ tưởng nghệ sĩ Quang Lý với Công Vinh:a::f::g::i:

TheThuongNT
23/5/10, 11:01 AM
=)) trông vuongminh2006 chụp ảnh đô con thế mà đứng cạnh bác kỳ nhỏ bé quá, chết dở, hôm nào off em với bác kỳ mà chụp ảnh thế này thì phải chênh lắm đây, chúc mừng buổi offline đầu tiên của anh em Vianhem.com:e:

NTP
23/5/10, 02:44 PM
Úi úi !!! vuongminh2006 còn trẻ thế à ? Lại đẹp trai quá đi chứ. Thế mà tớ ngỡ vuongminh2006 phải hàng "băm" rùi chứ !
Nhìn anh Kỳ cũng phong độ quá còn gì . Thảo nào có "bồ nhí" tận Lai Vung :))
Chúc mừng buổi gặp gỡ của VAE !

SonSon
24/5/10, 10:59 AM
nhìn ảnh các bác off với nhau em thấy tình cảm quá, ước gì có ngày anh em trong 4rum được gặp mặt nhậu nhẹt hàn huyên nhỉ, hum kia bác kỲ và bác Minh gọi điện cho e mà thấy vui lây cùng các bác, khi nào có dịp ra Hà Nội nhớ ghé thăm nhà e nha, cả các bác trong 4rum nữa ai có dịp ra Hn thì ghé nhà sonson chơi nha., chúc anh e ta ngày càng đoàn kết.....

Pé Lùn
24/5/10, 11:03 AM
Hý dzui wa' hỷ... Chúc mừng buổi off diễn ra thành công... tuy thời jan hơi bị hạn hẹp... tiếc wa'...

Kyorgan
24/5/10, 11:08 AM
Hý dzui wa' hỷ... Chúc mừng buổi off diễn ra thành công... tuy thời jan hơi bị hạn hẹp... tiếc wa'...

Cảm ơn Pé Lùn đã quan tâm đến buổi Offline nho nhỏ của bọn anh. Nếu có dịp nào Pé ra Hà nội mà ghé lên thăm quê hương Yên bái nhé :D!

VuongMinh2006
26/5/10, 09:51 AM
em chào các bác,sáng nay em vừa về tới NĐ lúc 6h sáng,phải nói là quá mệt,vì từ sơn La về NĐ 400km em đi từ 10h tối hôm qua,cái nghề khổ thế đấy,về nhà vứt đồ đạc em lên giường đánh 1 giấc bây giờ mới dậy lúc này k quên mở VAE ra xem tình hình tình trạng thế nào,trước tiện em cảm ơn các bác đã quan tâm đến buổi offline nhỏ này,phải nói sau khi diễn ra buổi off này đến hôm nay vẫn thấy dư âm vui trong người,thời gian thì rất ngắn những mà zui, k phải khen đâu nhưng phải nói anh Kỳ là người rất nhiệt tình,mặc dù sô chậu đang bận nhưng vẫn nán lại với anh em,mà vui lắm cứ quanh đi quẩn lại mấy cái chủ đề style,song và linh tinh những k ngớt chuyện,Bác Kỳ nói chuyện về tất cả mọi người (mặc dù chưa bao giờ được gặp mặt).hay nhất là anh Kỳ gọi cho 2 cô ra nói chuyện và ăn cơm cùng,thế mới biết em MC của bác Kỳ khéo nói lắm ,chẳng thế mà bác Kỳ nhà ta chẳng đi Ma cao kéo nhị, giá như tối hôm ấy rảnh,chắc lúc diễn xong có lẽ em và bác kỳ cùng 2 cô kia đi offline rồi:m:.lúc về khách sạn nghỉ em mới thấy được việc lợi ích của trang diễn đàn VAE,như vậy có nghĩa là em có thể có bạn ở các tỉnh rồi,vì nghề của em hay đi xa nên cơ hội gặp anh em sẽ nhiều hơn người khác,hôm sau vào buổi chiều thủ Trưởng Thế thương có gọi điện hỏi thăm,em cũng hỏi luôn có bác nào ở Sơn La Lại Châu ,Điện Biên k?thì cậu ấy nói xchawcs là k có <nếu có thì đợt này đi em đã offline được tương đối rồi,nghĩ cái nghề của mình vất vả nhưng đôi khi rất có lợi đấy các bác ợ

VuongMinh2006
26/5/10, 09:56 AM
[/URL][Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])2 cái này chụp bằng điện thoại nên k được nét lắm [URL="[Only registered and activated users can see links]"][Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

VuongMinh2006
26/5/10, 09:58 AM
Úi úi !!! vuongminh2006 còn trẻ thế à ? Lại đẹp trai quá đi chứ. Thế mà tớ ngỡ vuongminh2006 phải hàng "băm" rùi chứ !
Nhìn anh Kỳ cũng phong độ quá còn gì . Thảo nào có "bồ nhí" tận Lai Vung :))
Chúc mừng buổi gặp gỡ của VAE !
Em băm rồi chứ,hình như em và bắc bằng tuổi nhau thì phải,có phải bác là con DÊ cụ k?:a::a:

Pé Lùn
26/5/10, 10:00 AM
Trùi roài còn hình đâu anh?? 2 tấm chụp ở wán nước ík... up lên cho em chiêm ngưỡng vs :f:

VuongMinh2006
26/5/10, 10:01 AM
Pe quê ở đâu vậy Pé,nhưng anh nghĩ có diễn ở quê Pé cũng k dám offline với Pé đâu,thằng người yêu Pé oánh anh chết

Pé Lùn
26/5/10, 10:01 AM
168169 2 cái này em chụp bằng điện thoại nên hơi mờ,nhơg thương cho ảnh to ra 1 chút nhé
Ax... nhỏ xíu hok thấy j` cả... Anh có thể chỉnh cho nó sáng hơn trước khi up lên mà.. :(

Ao_ngan_tay
26/5/10, 10:04 AM
Pe quê ở đâu vậy Pé,nhưng anh nghĩ có diễn ở quê Pé cũng k dám offline với Pé đâu,thằng người yêu Pé oánh anh chết
Em ko đọ cơ với bác dc đâu:a::f::g::i:

Kyorgan
26/5/10, 10:05 AM
A! Chú em về rồi hả. Còn hai cái ảnh chụp ĐT thoại up lên đi để mọi người ngắm nốt hai cái "thớt" đen của anh em mình .(Lúc đó trời sắp tối) :f: !!

SonSon
26/5/10, 01:10 PM
he he mình vẫn nhìn thấy được mà sao mọi người cứ kêu là bé nhỉ??????????:-?

SonSon
06/7/10, 09:16 PM
Xin các pác chiêm ngưỡng ảnh 2 anh em chúng tui off line mini ngày hôm nay

Đây là ku Điệp :D đang say sưa oánh đàn [Only registered and activated users can see links]
[Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

Đây là 2 anh em tại phòng trọ của Điệp hiiii[Only registered and activated users can see links]
[/URL]

Tranh thủ trời đang "mát" em kí họa tặng ku Điệp 1 bức hiiii
[URL="[Only registered and activated users can see links]"][Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

_Điệp_
06/7/10, 09:52 PM
Còn đây là bác Sonson lúc cao hứng với E-50Black

Mệt rồi ! Nghé cái đã:

Oldman
07/7/10, 06:58 AM
sonson vẽ đẹp nhỉ, còn đàn thì hôm nào làm vài bài cho anh em thưởng thức với, có hình mà không có tiếng, y như tivi nhà mình cách đây 30 năm.

SonSon
07/7/10, 10:31 AM
sonson vẽ đẹp nhỉ, còn đàn thì hôm nào làm vài bài cho anh em thưởng thức với, có hình mà không có tiếng, y như tivi nhà mình cách đây 30 năm.
cám ơn bác , em hok bít đánh đàn mấy đâu, toàn múa rìu qua mắt thợ thôi anh ah, hiii, được cái khoản "hùa " theo "chém " tàm tạm nên cũng đỡ ngại mặt phàn nào.hiii

TheThuongNT
07/7/10, 11:14 AM
Hôm nay đi một mình à, không cho bạn gái đi kèm :)) vẽ thế mà hôm off Hải Dương không ký họa cho anh em một kiểu, thiên vị đó nha!!!
Chúc mừng buổi off "thành công tốt đẹp", buổi off sẽ được chuyển sang "thành công rực rỡ" nếu có thêm clip và một màn nâng lên hạ xuống [Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

Tyros_2
07/7/10, 11:35 AM
sonson vẽ hộ mình 1 bức chân dung = bút chì đi. Cảm ơn lắm lắm.... ko giống cũng lấy...

Dongiangsinh
07/7/10, 04:38 PM
clip đâu rồi anh sơn sơn........:cuoi: chả thấy đâu ,hehe anh sơn vẽ đẹp nhỉ bữa nào vẽ em nha ..

SonSon
07/7/10, 06:36 PM
rất cám ơn các anh em đã quan tâm ủng hộ,
Sonson sẽ cố gắng vẽ cho mỗi anh em 1 bức kí họa chân dung như của _Điệp_, anh em cứ yên tâm, mình sẽ làm dần dần nha.

_Điệp_
07/7/10, 09:32 PM
Hôm nào em xuống bác Sonson chơi nhất định sẽ bắt anh ấy up clip hay demo gì đó lên anh em thưởng thức

Chúc mừng buổi off "thành công tốt đẹp", buổi off sẽ được chuyển sang "thành công rực rỡ" nếu có thêm clip và một màn nâng lên hạ xuống
Cũng có màn nâng lên hạ xuống nhưng lại quên không nháy. :D Với lại lúc đó cũng say rồi, 2 anh em làm hết 1chai Hà Nội cơ mà :y71:

Kyorgan
07/7/10, 10:32 PM
Á !! Hôm nay mới nhìn thấy "thầy giáo mỹ thuật" ra tay. Mới mắt thấy, tai lại chưa nghe thấy gì là hơi bị thiếu...Chúc mừng offline mini hai bạn :cuoi: ./.

SonSon
07/7/10, 10:39 PM

thanhle_hp86
18/7/10, 10:51 PM
Vào sau hôm bão số 1 về Hải Phòng, anh em VAE tại Hải Phòng có buổi offline nho nhỏ, đây là vài hình ảnh báo cáo với các anh em
newmember, - , thanhle_hp86, thethuongnt, quangteonghesi
- , thanhle_hp86, thethuongnt, quangteonghesi, newmember

Ao_ngan_tay
18/7/10, 10:58 PM
Ông Quang Tèo nhìn hình bên topic show hình ngây thơ thế mà giờ nhìn cũng phát tướng gớm.:i::i: mà lão T.T này sao ko chịu rủ tocdai đi vậy:y150:

VuongMinh2006
18/7/10, 11:03 PM
có phải thanhle_hp86 là ông cầm máy ảnh k nhỉ,sao mặt nhừ thế,có lẽ bác này là anh cả VAE rồi

SonSon
18/7/10, 11:18 PM
:))
ông bạn Quangteonghesi trông khác xa so với cái tấm ảnh nhỏ con lúc giới thiệu ảnh thành viên

Còn ông bạn thethuongNT vụ vui nào cũng hay có mặt ra phết :D , trông vẫn đẹp trai thư sinh như ngày nào

:n:Chúc mừng buổi họp mặt mini thành công của anh em miền Bắc khu vực Hải Phòng

tauyen
18/7/10, 11:23 PM
Vào sau hôm bão số 1 về Hải Phòng, anh em VAE tại Hải Phòng có buổi offline nho nhỏ, đây là vài hình ảnh báo cáo với các anh em
newmember, - , thanhle_hp86, thethuongnt, quangteonghesi
- , thanhle_hp86, thethuongnt, quangteonghesi, newmember

Anh em có những buổi Offline thật vui quá. Theo em thì bác cầm máy ảnh không phải là thanhle_hp86 vì trong phần chú giải có 1 dấu "-", số thành viên 5 n chỉ có 4 cái tên. thanhle_hp86 có lẽ là vị trí số 2 (ảnh dưới) phải không các bác?

SonSon
18/7/10, 11:30 PM
Đây là Thanhle_hp86

QuangTeonghesi
19/7/10, 12:00 AM
Ông Quang Tèo nhìn hình bên topic show hình ngây thơ thế mà giờ nhìn cũng phát tướng gớm.:i::i: mà lão T.T này sao ko chịu rủ tocdai đi vậy:y150:
hồi đáy em vẫn là sinh viên . mới hôm nọ xem bói thầy bảo năm nay sẽ làm chủ tịch hội chưa có vợ nên em cố ăn cho có tứong một chút ấy mà

QuangTeonghesi
19/7/10, 12:02 AM
không. thanh lê ngồi bên cạnh cơ mà . còn trẻ lắm . vẫn tuổi teen dó he he

QuangTeonghesi
19/7/10, 12:07 AM
:))
ông bạn Quangteonghesi trông khác xa so với cái tấm ảnh nhỏ con lúc giới thiệu ảnh thành viên

Còn ông bạn thethuongNT vụ vui nào cũng hay có mặt ra phết :D , trông vẫn đẹp trai thư sinh như ngày nào

:n:Chúc mừng buổi họp mặt mini thành công của anh em miền Bắc khu vực Hải Phòng
ảnh con con ấy là hồi em còn sinh viên . giờ thì sắp làm giám đốc hội không có vợ rồi thì phải phát tướng chứ

Dongiangsinh
19/7/10, 11:32 AM
ô có cả chú Ánh nữa ah,,,,,..........................

Tocdai
19/7/10, 03:00 PM
Trông mọi người Hải Phòng vui nhỉ, bên cạnh mấy chai bia có fin cafe kìa, ai uống cafe vậy thethuongnt?

Tyros_2
19/8/10, 09:58 PM
Theo thông tin mới nhận từ Admin Mykinyeu. Là sáng mai tức ngày 20-8-2010 anh OldMan sẽ về Hải Dương. Chiều mai anh ấy xuống Hải Phòng.
Hải Dương là thành phố oanh tạc anh tài, tụ họp bốn phương chỉ để nhậu nhẹt. Heeeeeeeeeeee

chukimson
19/8/10, 10:13 PM
hix, em tưởng bác oldman ở HD qua đêm mà, hn bác oldman gọi em nhưng mà lúc đó lại có việc ko ra được :( , hẹn bác tối mai ở HD mà.

Dongiangsinh
20/8/10, 06:52 AM
Vui quá nhỉ, hihih Bác oldman kì này ofline hết cả nước luôn nha:f: ,chúc buổi offline thành công,nhớ đang hình nhiều nha. HIHI ngày mai ở trong này em cũng có 1 buổi gặp mặt với anh Hoài ,giao lưu học hỏi.

Tyros_2
20/8/10, 03:06 PM
Thông báo:

VAE đã tiếp đón bác OldMan vào lúc 11h45' tại quán Vịt Cỏ Hải Dương. Trông bác OldMan hơi khác khi nhìn qua ảnh. Rất vui. Ngồi lai rai hết 2 xị rượu. Bác OldMan uống đc 3 chén. Đến 2h, 5 thành viên gồm : Tyros_2, Mykinyeu, Rock_bau, OldMan, Phong_Lead đi uống cafe. Ngồi đến 3h thì T2 ko chịu đc nữa. Vì đêm qua thức làm bài, sáng nay phải đi bắt lợn sớm nên mệt & xin phép về sớm.
Giờ ngủ 1 tý. Tối nay đi bắt lợn cùng Mykinyeu rồi chơi với bác OldMan. Sáng mai tiễn bác lên đường xuống Hải Phòng gặp Admin T-T.
Ảnh chụp Mykinyeu sẽ up. Bác OldMan nhiệt tình lắm mang cả tài liệu Jazz về cho T2 nhưng say quá rồi he he. Chỉ đủ tỉnh táo để viết bài thôi. Bbbbbb

Pé Lùn
20/8/10, 03:16 PM
Trời anh T2 hư gêk. Bác Oldman vòng quanh...VN khj nèo mới tới LK nhỉ ;))
@dongiangsinh: ủa bộ pồ k đi hox àk?? Sao off đc hay vại? Xuống GK gần chỗ Lùn mà sao hum thấy hỏi thăm j` hết vại? :-"

_Điệp_
20/8/10, 06:42 PM
Thông báo:

VAE đã tiếp đón bác OldMan vào lúc 11h45' tại quán Vịt Cỏ Hải Dương. Trông bác OldMan hơi khác khi nhìn qua ảnh. Rất vui. Ngồi lai rai hết 2 xị rượu. Bác OldMan uống đc 3 chén. Đến 2n 5 thành viên gồm : Tyros_2, Mykinyeu, Rock_bau, OldMan, Phong_Lead đi uống cafe. Ngồi đến 3h thì T2 ko chịu đc nữa. Vì đêm qua thức làm bài, sáng nay phải đi bắt lợn sớm nên mệt & xin phép về sớm.
Giờ ngủ 1 tý. Tối nay đi bắt lợn cùng Mykinyeu rồi chơi với bác OldMan. Sáng mai tiễn bác lên đường xuống Hải Phòng gặp Admin T-T.
Ảnh chụp Mykinyeu sẽ up. Bác OldMan nhiệt tình lắm mang cả tài liệu Jazz về cho T2 nhưng say quá rồi he he. Chỉ đủ tỉnh táo để viết bài thôi. Bbbbbb

;));));)). Em còn ngồi được với bác ấy có hơn 1 tiếng này, tại vì 3 cốc bia đã làm em buồn ngủ và nói chuyện bác Oldman không nhìn thấy mắt em đâu nữa, :D. Thật ngại quá, không trò chuyện với ấy được nhiều, cũng không chụp được tấm nào làm kỷ niệm.

Theo em biết hành trình của bác ấy sẽ thế này: Hà Nội - Hải Dương - Hải Phòng - Nam Định - Quảng Bình, Trị - Đà Nẵng - Bình Định - Cần Thơ... và 1 số tỉnh trong đó. Hết khoảng 12-15 ngày sẽ về tới Sài Gòn.

QuangTeonghesi
21/8/10, 03:37 PM
:j:sáng nay thế thương và quang tèo đá nhiệt liệt đón bác oldman về giao lưu cùng band của thế thương và quangteo . sau đó ảm thực tại quán bia rau và giờ bác oldman đang khò khò tại nhà thế thương . sau một hồi nói chuyện bác oldman cho biết là không mệt nhưng chỉ buồn ngủ thôi . tại các bác hd và hn dụ dố bác ấy thức muộn quá. tối nay bác oldman sẽ cùng thế thương và một số anh em đi giao lưu tại ctbar . ( không có quangteo ) mình phải đi làm hik không nghỉ được thông tin liên quan sẽ được bổ xung bởi thế thương

Kyorgan
21/8/10, 10:58 PM
Chờ xem ảnh và video Offline dài cổ mà chưa thấy nhỉ sốt ruột quá :g: ./.

QuangTeonghesi
22/8/10, 12:53 AM
Chờ xem ảnh và video Offline dài cổ mà chưa thấy nhỉ sốt ruột quá :g: ./.

cái này phải chờ bác thế thương thôi . máy ảnh em bị hỏng . chưa làm gì được . chắc là mai sẽ có thôi

AnhTuan
22/8/10, 02:12 AM
Tranh thủ cho anh em xem khi ra bắc có ai bắt nạt ko, bác ấy có bị giảm cân ko >>> a e đang chờ !

TheThuongNT
22/8/10, 02:07 PM
Tường thuật chuyến thăm Hải Phòng của oldman.

Sáng Thứ 7 21/8/2010 oldman đã bắt chuyến xe tốc hành mang nhãn hiệu quốc gia Hoàng Long từ thành phố Hải Dương cập cảng thành phố Hải Phòng, thethuongnt tóm ở cầu Lạc Long và chuyển thẳng đến chỗ tập của ban nhạc Hoa Phượng (tranh thủ PR tí), ở đây oldman có màn giao lưu âm nhạc đầu tiên tại Hải Phòng với ban nhạc và các bạn, vì phòng tập quá bé và thời gian khá gấp (lý do vậy thôi chứ thực ra lúc chơi nhạc thethuongnt không có chụp ảnh ;)) ), tại đây oldman cũng giao lưu với 1 ca sỹ, 1 mc của Hải Phòng. Đây là ảnh chụp của quangteonghesi, oldman và thethuongnt tại phòng tập của ban nhạc.
[Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

Sau đó thethuongnt, quangteonghesi và oldman đi ăn trưa, bữa trưa đạm bạc chỉ có bia và rau =)), vì anh oldman cực thích ăn rau, trận ấy cũng không chụp được cái ảnh nào, mong anh em thông cảm.

Sau khi nghỉ trưa, buổi chiều tại nhà thethuongnt anh oldman đã chỉ giáo một số vấn đề về phương pháp chơi nhạc với quangteo và thethuongnt đây là vài hình ảnh tại căn gác lưu đày của thethuongnt
[/URL][Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

Buổi tối sau khi ăn tối xong, oldman, thethuongnt và các bạn TNB, H20, kuangtuan của diễn đàn hocnhac.net cùng đi giao lưu tại citibar của Hải Phòng, vì thethuongnt cầm máy ảnh nên lúc thethuongnt chơi cùng sân khấu với anh oldman thì không ai chụp cho :((, đây là vài hình ảnh chơi trên sân khấu citibar Hải Phòng lúc thethuongt làm khán giả, nghe oldman chơi nhạc chỉ có thể phát biểu một câu: PHÊ!!!

Trưa ngày chủ nhật, oldman ăn rằm tháng 7 cùng với quangteonghesy tại nhà thethuongnt, sau đó anh em chia tay nhau để anh oldman đi Nam Định
[URL="[Only registered and activated users can see links]"][Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

Chân thành cảm ơn oldman đã bỏ công sức từ xa xôi đến thăm Hải Phòng, hẹn gặp lại anh trong thời gian sớm nhất.

Kyorgan
22/8/10, 02:40 PM
Chờ mãi giờ mới được xem ảnh Ofline tại Hải phòng. Heee !! Online trong box giao lưu là chưa đủ nên bác ra Bắc vào Nam Offline gặp gỡ anh em, rong ruổi mấy ngàn cây số mà như đi chợ vậy. Điều này không phải ai cũng làm được. Cảm ơn bác đã Vianhem :a: ./.

Oldman
23/8/10, 11:01 AM
Cám ơn tất cả các bạn. Thật cảm động, chưa biết gì về nhau, chỉ một vài thông tin qua mạng, các bạn đón mình như thượng khách. Chẳng biết nói gì hơn, chỉ xin chúc các bạn luôn bình an và hạnh phúc.

TuBeoH2N
23/8/10, 11:09 AM
Bác Oldman ngao du sơn thủy ác liệt thật. Mới hôm nào anh em gặp nhau ở Sài Gòn, giờ Bác đã ở Bắc. Hôm nào Bác vào lại sài gòn vậy? Tháng 9 có chút việc của em ở Sài Gòn. Đang đợi Bác về đó. :D

S_III
23/8/10, 05:41 PM
Buồn + Buồn = bao nhiêu nhỉ...
Được nhận điện thoại của Olman ghé qua Thanh Hoá vào chiều nay nhưng kế hoạch của mình( Theo kế hoach của Hội CTĐ) là Hiến máu nhân đạo 23/8( Buổi sáng khối cơ quan ít người, buổi chiều là khối GD, nên đành báo hoãn với Olman.
Nhưng có hiến được máu đâu. Sau 2 h khám, xét nghiệm máu thì kết quả... ôi thôi ( Viêm gan B)
Tức quá xuống gặp bộ phận xét nghiệm xin được giải đáp thắc mắc.
- 2 lần trước ( Mỗi năm 1 lần) tôi đều được hiến màu và máu sạch. Tôi ko có dấu hiệu lây nhiẽm tại sao lại bị Viêm gan B?
- Tháng trước anh chưa bị, tháng này anh có thể bị, vì phơi nhiếm trực tiếp hoặc lây chéo.
- Hồi là SV tôi đã bị Viêm gan Siêu vi trùng hay bây giờ mới chuyển thanh VG/B ?
- Ko phải thế.
- Hay là bị do lần tôi có đi điểu trị 1 cái răng số 8 ko được rồi nhổ nó đi.
- Cũng ko hẳn thế. Nhưng tôi dám chắc với cậu là nêu sau khi ăn thịt chó thì 100% là dương tính. Từ TW đến địa phương ko ai dám cãi với tôi về việc này.
- Ooaa....! Vừa hôm qua về quê làm giỗ lần thứ 4 cho thân phụ ăn thịt cầy cả ngày. Vậy thì chị phải cho tôi hiến máu.
- Ko được! Cậu muốn chắc thì lần sau nhịn ăn đi xét nghiệm máu mới chính xác được. Lúc đó chúng tôi sẵn sàng.
Ko biết các trong anh em đã từng làm việc này chưa. Tình nguyện đi hiến máu, được hiến thì vui lắm nhưng ko được hiến thì tức + buồn + xâu hổ vô cùng. Mà lại vì lí do Thịt chó mới buồn cười chứ ( 100% thủ phạm là nó)
Ra về cùng cô CTĐ của trường mà lòng nặng trĩu. Ko được hiến máu, cũng chẳng được giao luu với bạn. Mấy bài các trường đặt hàng cho Khai giảng có lẽ tối nay gác lại để vơi đi nỗi buồn rồi mới bắt tay vào làm việc.
Chúc Olman vui vẻ tai TP Vinh.

VuongMinh2006
23/8/10, 05:49 PM
heeeeeeeee.bác nào mà k có thời gian tiếp bác olman là sai lầm đó,các bác đã bỏ qua cơ hội được tiếp xúc với cao thủ đàn organ.kha kha kha.còn vụ off của em với bác olman đã có video rồi,tý nữa rảnh em post cho các bác xem

Mykinyeu
23/8/10, 07:56 PM
Vì bác Oldman xuống Hải Dương muộn quá, (12h kém 15) nên anh em kéo ra quán nhậu luôn!
525
Trong ảnh là Bác Oldman và T2, bên kia là Rock_bau và Phong _lead, còn tôi ở phía trước của tấm ảnh (đang chụp mà). Xong xuôi anh em kéo nhau đi làm chầu Cafe.
526

Đến 16h kéo nhau về nhà mình và bác Oldman thử cái MIDI controller mới ...!
527
Sau đó bác chơi vài khúc ngẫu hứng nhạc JAZZ
528
Đến 18h mình phải đi có chút việc, bác Oldman về nhà Rock_bau và PHong _lead, ăn cơm tối xong tất cả 5 anh em đi ra Hội Diễn chơi xem anh em bắt lợn. Đêm về làm tuần trà đá tại trung tâm thành phố.
23h anh em chia tay. Rất cảm ơn bác Oldman đã ghé qua thăm anh em Hải Dương và chia sẻ rất...rất nhiều tài liệu hay về nhạc Jazz và kỹ thuật âm thanh.
Hẹn gặp lại bác và rất mong các anh em trong VAE nếu có điều kiện hãy qua Hải Dương để anh em "bù khú"![Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

Sonkeyboard
23/8/10, 08:04 PM
Cập nhật đây, em vừa mới gọi cho anh oldman anh oldman còn cách vinh 70km, hiện anh oldman sẽ gé qua chỗ anh bangviet dang đóng quân, chiều mai sẽ tới Tp vinh, anh oldman gặp bộ đội không biết có trụ nổi ko đây, hehehehehe:a:

Midi2657
23/8/10, 08:27 PM
Cập nhật đây, em vừa mới gọi cho anh oldman anh oldman còn cách vinh 70km, hiện anh oldman sẽ gé qua chỗ anh bangviet dang đóng quân, chiều mai sẽ tới Tp vinh, anh oldman gặp bộ đội không biết có trụ nổi ko đây, hehehehehe:a:
Các bạn yên tâm đi,bất cứ cao thủ nhậu nào cũng không hạ gục nổi Oldman của chúng ta đâu,vì Oldman đâu có uống :g:

VuongMinh2006
23/8/10, 11:29 PM
hôm qua rất tình cờ,khi anh olman đang ở nhà mình thì có người gọi đi chạy sô,mình k đi nhưng anh ấy bảo cứ đi đi,vừa kiếm tiền vừa vui,anh cũng đi cùng,hôm qua đi chạy sô 2 anh em đánh đàn lúc anh ấy đánh được tặng rất nhiều hoa (nhiều hơn cả mình)heeeeeeee.phải nói rất vui đây là mấy clip quay được đây,rất hay anh em thưởng thức nhé.rất hay đấy.lẽ ra phải up vào 1 topic nhưng sợ anh em k để ý nên up riêng hẳn ra cho anh em thưởng thức cái đã

Sonkeyboard
23/8/10, 11:32 PM
ko dc rồi anh vương minh ơi, anh gửi lại đi anh:a::a:

SonSon
24/8/10, 12:03 AM
hay quá, chúc mừng các bác, tiếc là em hôm ấy không đón bác được về nhà vì ngại bác đi xa với lại có bạn bác ở nội thành, tối ấy em lại bận, Bác Tùng có bà chị nói hay quá, nói giọng y chang giọng Hồng Vân nhưng thanh thoát hơn, hài hước thật, 1 Lần nữa chúc mừng các bác.

VuongMinh2006
24/8/10, 12:32 AM
hay quá, chúc mừng các bác, tiếc là em hôm ấy không đón bác được về nhà vì ngại bác đi xa với lại có bạn bác ở nội thành, tối ấy em lại bận, Bác Tùng có bà chị nói hay quá, nói giọng y chang giọng Hồng Vân nhưng thanh thoát hơn, hài hước thật, 1 Lần nữa chúc mừng các bác.
cô MC này rất vui tính và hòa đồng,thấy anh olman cô ấy cũng hỏi thăm,nói chung hôm qua vui lắm,đó là 1 kỷ niệm k thể quên nó là kỷ niệm k thể quên giữa mình và anh olman và

Rock_bau
24/8/10, 12:36 AM
Ô sao clip đầu không xem được vuơngminh ơi ?

VuongMinh2006
24/8/10, 12:40 AM
Ô sao clip đầu không xem được vuơngminh ơi ?
được rồi đó rock bầu,thưởng thức đi vui lém :a::a:

_Điệp_
24/8/10, 12:54 AM
Hôm em điện cho anh đó thì đang ngồi với bác Oldman, nhưng không ở lại xem bác ấy chơi đàn được, tiếc quá! Đành cáo lỗi về trước :D. Đáng lẽ được thưởng thức tài nghệ Oldman lại bỏ qua:">.

_Điệp_
24/8/10, 01:29 AM
Các bạn yên tâm đi,bất cứ cao thủ nhậu nào cũng không hạ gục nổi Oldman của chúng ta đâu,vì Oldman đâu có uống :g:

Ai bảo bác là đại ca Oldman không uống! Anh ấy có thể hết 1 két rưỡi nước ngọt đấy, nếu đấu 1 cốc bia - 1 lon nước ngọt thì các bác thua cái chắc :))

MarieDominique
24/8/10, 02:22 AM
Ôi Sư phụ cao tay quá, đi cả nước luôn rồi, hy vọng trời ban sư phụ có đủ nội lực để vượt qua những điểm dừng chân của các ... nàng tiên cá :c:

Tyros_2
24/8/10, 08:40 AM
Được nhiều "hoa". Hoa ở đây tức là gì ? Có phải là "boa" ko? Mà sao trông ông VươngMinh này được mã thế. Thư sinh khủng bố quá. Bác lắm xô thế cho em xin 1 chậu . Dạo này mùa màng thất bát. Đám cưới thì đông như quân nguyên nhưng em ko biết oánh. Anh xem thế nào khi nào kín xô thì em về NamDinh vừa để OffLine nhân tiện kiếm chác ít lộc rơi, lộc vãi. Lấy số $ đó chi tiêu dọc đường sau đó em phi tiếp xuống Nghệ An gặp SonKeyboard. Ở đây thì yên tâm rồi.
Thằng này nó làm ở công ty du lịch nên cả xô lẫn chậu nó đều có. Heeeeeeee
Đừng xem bác OldMan oánh đàn. Xem xong bỏ nghề luôn. May mà mình ko được trực tiếp xem. Thế mà mình vẫn hoa chân múa rìu qua mắt thợ. Nhất là cái bài :"Người con gái Sông La". Hôm đó T2 cho súng, đạn, ô tô, máy bay, bom nổ ầm ầm làm tất cả Mykinyeu, OldMan, Rock_Bau, Phong_Lead phải núp và né

QuangTeonghesi
24/8/10, 08:50 AM
quang teo cũng đã lĩnh giáo rồi . quả là nội công thâm hậu . bác tùng cũng đã truyền cô quang teo một chút rồi. qua r là cao thủ . không chê vào đau được

TheThuongNT
24/8/10, 09:04 AM
quang teo cũng đã lĩnh giáo rồi . quả là nội công thâm hậu . bác tùng cũng đã truyền cô quang teo một chút rồi. qua r là cao thủ . không chê vào đau được
Có gặp tình trạng nhìn oldman đàn xong muốn bỏ nghề giống anh không em =))

QuangTeonghesi
24/8/10, 09:16 AM
Ai bảo bác là đại ca Oldman không uống! Anh ấy có thể hết 1 két rưỡi nước ngọt đấy, nếu đấu 1 cốc bia - 1 lon nước ngọt thì các bác thua cái chắc :))
bác điệp lại sai rồi. bác tùng đâu có dùng được đồ ngọt đâu . bác ấy đang kiêng đường mà. giờ bác ấy uống bia rồi ka ka . bác ấy chỉ thích ăn rau ấy

_Điệp_
24/8/10, 10:45 AM
bác điệp lại sai rồi. bác tùng đâu có dùng được đồ ngọt đâu . bác ấy đang kiêng đường mà. giờ bác ấy uống bia rồi ka ka . bác ấy chỉ thích ăn rau ấy

Chính bác ấy tâm sự vậy chứ có phải em nói không đâu. Đáng nể :f:

Kyorgan
24/8/10, 10:55 AM
Heeee !! Được xem những Clip offline này là khoái rồi. Giá mà thấy bác Oldman đánh sô ... xem bác đuổi bắt ... thì còn khoái nữa :f: ./.

VuongMinh2006
24/8/10, 10:56 AM
Được nhiều "hoa". Hoa ở đây tức là gì ? Có phải là "boa" ko? Mà sao trông ông VươngMinh này được mã thế. Thư sinh khủng bố quá. Bác lắm xô thế cho em xin 1 chậu . Dạo này mùa màng thất bát. Đám cưới thì đông như quân nguyên nhưng em ko biết oánh. Anh xem thế nào khi nào kín xô thì em về NamDinh vừa để OffLine nhân tiện kiếm chác ít lộc rơi, lộc vãi. Lấy số $ đó chi tiêu dọc đường sau đó em phi tiếp xuống Nghệ An gặp SonKeyboard. Ở đây thì yên tâm rồi.
Thằng này nó làm ở công ty du lịch nên cả xô lẫn chậu nó đều có. Heeeeeeee
Đừng xem bác OldMan oánh đàn. Xem xong bỏ nghề luôn. May mà mình ko được trực tiếp xem. Thế mà mình vẫn hoa chân múa rìu qua mắt thợ. Nhất là cái bài :"Người con gái Sông La". Hôm đó T2 cho súng, đạn, ô tô, máy bay, bom nổ ầm ầm làm tất cả Mykinyeu, OldMan, Rock_Bau, Phong_Lead phải núp và né
hoa tức là tiền đo chú em,ở Nam Định k có tháng 7 đâu,nhưng bù lại những lúc chú lắm việc anh ngồi chơi xơi nước,mà ông còn làm nhạc nữa mỗi bài kiếm 5 trăm ,1 triệu là chuyện thường công với đi xô nữa tiền để đâu cho hết,tóm lại ông tyros2 có mức thu nhập gần như tốt nhất diễn đàn =))=))=))=))=))=))

VuongMinh2006
24/8/10, 11:02 AM
Chính bác ấy tâm sự vậy chứ có phải em nói không đâu. Đáng nể :f:
mấy bố này bắt đầu uống nhầm thuốc rồi đấy,đang tự nhiên chuyển sang bệnh tật gì vậy

QuangTeonghesi
24/8/10, 11:15 AM
mấy bố này bắt đầu uống nhầm thuốc rồi đấy,đang tự nhiên chuyển sang bệnh tật gì vậy
chi la chanh luan
chỉ là chanh luận vui thôi mà . có gì đâu . phải không bác điệp

Dongiangsinh
24/8/10, 11:53 AM
Vui quá ,hành trình của bác Oldman đi qua đều đả thành công,mong rằng những cuộc gặp mặt naỳ ngày càng gắn kết anh em chúng ta hơn.:n: anh oldman quả là không hổ danh,box giao lưu

Kyorgan
24/8/10, 12:34 PM
Vui quá ,hành trình của bác Oldman đi qua đều đả thành công,mong rằng những cuộc gặp mặt naỳ ngày càng gắn kết anh em chúng ta hơn.:n: anh oldman quả là không hổ danh,box giao lưu

Box Giao lưu online với bác Oldman là quá nhỏ bé. Bác phải Offlien Nam, Bắc mới thoải mái ...Chúc bác thành công trên chặng đường Offline tiếp theo trong ngôi nhà chung VAE ./.

NTP
25/8/10, 08:06 AM
Các bạn có dịp tiếp bác Oldman rồi, thì nhờ các bạn liệt kê ra nhưng khó khăn và thuận lợi trong việc đón tiếp bác ấy để số AE sau này có dịp sẽ chu đáo hơn với bác ấy. Theo tôi biết thì tôi sẽ gặp khó khăn rất nhiều, nếu phải đón tiếp bác Oldman ở quê tôi, lý do đơn giản là bác ấy không dùng được rượu bia, ,mà tôi thì mỗi khi tiếp khách,không thể thiếu 1 trong 2 thứ đó :D....khó khăn quá :D

Rock_bau
25/8/10, 07:30 PM
Thuận lợi là bác ấy không biết uống ruợu .Khó khăn là mình phải uống nhiều.

Pé Lùn
27/8/10, 01:32 PM
Aaaaaa ju bác ông địa này wá àkk... Trong lúc đang koi mí cái clip này thì thằng em vẫn đang ngồi kế bên và nói " Cái ông mập mập này đẹp trai gêk" =]] Đỡ hum nổi vs thằng nhox roài... Chúc bác có 1 hành trình dzui dzẻ... mạnh khoẻ... hum có gẻkk...

HoangNguyenCD
27/8/10, 02:08 PM
Thống nhất là bác oldman đang di xuyên việt em hi vọng nếu bác đi tây nguyên thì alo em nha. Đừng về Gialai kon tum là được vì xa quá Đà Lạt hay BMT thì càng tốt. Em nuôi sẵn mấy con heo rừng đợi bác cái này trên em hơi sẵn.:a:

TheThuongNT
29/1/11, 08:36 PM
Offline Mini tại Thành phố Nam Định ngày 29/01/2011

Nhân dịp VyPhuongTan ra ngoài Bắc ăn Tết, Tại Nam Định đã tổ chức một buổi offline mini với sự chủ trì của vuongminh2006, các thành viên thạm gia gồm thethuongnt, VyPhuongTan và quangteonghesi, vì thời gian gần Tết rất gấp gáp nên buổi offline chỉ diễn ra trong một thời gian rất ngắn, và rất nhỏ, sau đây là một số hình ảnh của offline

Xuất phát từ Hải Phòng
Tập kết tại bến xe Nam Định
Cafe tập 1 đợi VyPhuongTan bị trễ xe
[/URL][Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])
Tại nhà vuongminh2006
VyPhuongTan đã đến

Thay mặt các anh em cảm ơn sự tiếp đón của vuongminh2006 cùng gia đình để buổi offline diễn ra thành công tốt đẹp

PS: Lần đầu tiên trong đời đi xe zin 4 :((

VuongMinh2006
29/1/11, 10:52 PM
<embed src="[Only registered and activated users can see links]" allowfullscreen="true" allowscriptaccess="always" width="470" height="320">

Say quá giờ này em mới dậy nổi đây,không biết chú Quangteo thế nào,giờ này chắc vẫn đang chết rồi
Em xem lại clip này mà buồn cười quá,không nhịn được cười với ông quangteo

VuongMinh2006
29/1/11, 11:07 PM
Còn đây là quangteo tự sướng vưói phần đệm của đệ nhất Key Thethuong
<embed src="[Only registered and activated users can see links]" width="320" height="260" allowfullscreen="true" allowscriptaccess="always"></embed>

MarieDominique
30/1/11, 12:13 AM
Phải công nhận anh QuangTeo hát hay quá, rất tình cảm =D>, sếp tê tê đánh cũng tê quá, phê..... tuyệt ... :P

Dongiangsinh
30/1/11, 05:34 AM
[Only registered and activated users can see links] (javascript:addsmilie("nhamnho"))Chúc mừng buổi gặp mặt diễn ra thành công,công nhận anhtan mau nhỉ,mới đó mà đã ra tới Bắc,Quangteonghesi hát hay nhỉ,cả phần đệm của thầy Thế thương nữa,hay quá!,chúc Anhtan,lên đường mạnh khỏe để tiếp tục cho các buổi ofline khac1 thành công.

S_III
30/1/11, 07:52 AM
Nhìn anh em ngồi quanh nồi lẩu bốc khói nghi ngút mà thèm thế.

QuangTeonghesi
30/1/11, 10:26 AM
Hôm qua về vẫn đi làm ngon . về nhà bác Tùng em thích nhất đôi kiếm ke ke

Boycool
30/1/11, 10:22 PM
Tối nay như đã hẹn 4h chiều có mặt tại nhà ông DOANGITARE (đoan) đến đây cảm nhận đầu tiên là anh em tiếp đón rất vui và tình do boy phải quay video clip nên ko tham gia để thêm phần gia vị cho nồi thắng cố này :)):))(cao thủ có gà có nhưng đều nhiệt tình) sau đây là 1 số hình ảnh của buổi off nho nhỏ còn clip mai up bây giở boy xỉn rùi:d
tôi và đoan1565

1566
anh trrung 1 tay chuyên bắt lợn rừng đã từng bán trâu đi mua trống:))
1567

Doan Guitare
30/1/11, 10:33 PM
Trời ơi ông đến nhà tôi chơi thôi chứ ọp ẹp gì đâu,nghe mà phát khiếp.

Kyorgan
25/2/11, 10:42 AM
Còn đây là quangteo tự sướng vưói phần đệm của đệ nhất Key Thethuong
<embed src="[Only registered and activated users can see links]" width="320" height="260" allowfullscreen="true" allowscriptaccess="always"></embed>

Ôi !! Nhìn T-T "bắt lợn" ấy lộn bắt bài này cho QuangTeo mà mình cũng thấy ngứa ngáy hiii... Như vậy là buổi Off đã đầy đủ và thành công rồi.

@- Boycool : Chú Boy nói là up clip lên mà hok thấy hay hôm đó say quá đánh rơi thẻ nhớ rồi à ? :)) ./.

Áo dài
27/3/11, 10:14 PM
Offline VAE tại Thái Nguyên nà. Zui hết cỡ pà kon ạ. 1883

Hình xấu vì ko đc chuẩn bị, hơn nữa bị ép chỉ đc chụp...1 tấm ko à. :((

Ao_ngan_tay
27/3/11, 10:18 PM
Offline VAE tại Thái Nguyên nà. Zui hết cỡ pà kon ạ.
Ôi cô Tổng phụ tráchO:-)O:-)O:-)...................................:>:>:>

AnhTuan
27/3/11, 10:22 PM
Ẹc xinh thế mà cứ bảo em ko xinh là thế nèo ấy nhỉ, đúng là TT nhà ta cũng dê ra phết đấy. :))

Kyorgan
27/3/11, 10:23 PM
Ô !! T-T công du lên Thái nguyên mà kín tiếng nhể. Một hình là hơi ít đó. Vui mà không thấy cảnh "gắp rót" hay chạm cốc nhỉ tiếc quá :D ./.

cattienghat
27/3/11, 10:30 PM

Oặc off ở Thái nguyên ạ:( trời đất ơi vậy mà em không biết, biết có phải được gặp bác TT rồi không:(.

QuangTeonghesi
27/3/11, 10:50 PM
Ông t t này di cấm có rủ dê anh em gì cả . đang muốn đi choiư mà

Áo dài
27/3/11, 11:42 PM
THẾ THƯƠNG chạy... XÔ

Híc Híc, cô ơi, cô iu quý của cháu ui....Cô là người đáng iu nhứt mà cháu bít...Tí cô đi cùng cháu nhá, Hum nay trời đẹp cháu đưa cô đi lang thang chơi cho vui tí....
Cô ko đi đâu.
Dạo này công việc với cô căng thẳng quá, cháu chỉ mún cô iu quý thoải mái chút thui, cô lên xe cháu chở đi có vài fút à....
Đi đâu mà vài fút?
cô lên xe bít liền à.
Uhm......
Vèo!Vèo!Vèo.................
CÔ: Ớ ớ.....
Téo teo tèo téo teo tèo tẻo tèo teo....
ALô, Ác (Acmin) đag ở đâu?
Ác đag ở KS Núi Hồng, à...ko fải...khách sạn gì ấy nhể....ờ KS mỏ Việt Bắc, E đag ở đâu?
E đag ở chỗ cổng bự nhất của Hồ Núi cốc.
Cổng bự là cổng nào? ờ ờ...ớ ớ nghĩa là Ác fải đi bộ lên tận đấy á?( Đáng đời, ai bảo luk trk kủ hành tui viết bài mỏi tay mún chít, giờ củ hành lại bắt đi bộ cho đau chân chít liền ;))nhưng cũng bt, Có độ 700 KM thoai mờ;)))
E đag ở đây roài Ác cứ đi lên rùi đâm fải ai là con gái thì đó là em.;))
E là Hương à?
Vầng, Chắc thế.
Đi ăn đi.
Ác nhà ta đag mê mải chinh chiến và ăn ún.....
Téo teo tèo téo teo tèo tèo teo....
Alô, A thương à, tới giờ diễn rùi, a về ngay nhá.
(Tí nghẹn)Ờ, A về đây.Gotta ăn nhanh lên, gì mà chậm như rùa thế hả?
Gotta(Nghẹn lun....H2O...hơ hơ....)
E xong roài.
Vèo! Véo!véo!Vèo!
Gotta cất xe rùi vào nha, Chị ơi(Cô Gotta) Chị và Gotta vào sau, e vào trk chuẩn bị nhé.
Oke.
Sau 7 phút.
Có một nhok chạy hết chỗ này, ra chỗ kia, Quẹo trái quẹo phải.....
Cô bít Ổng diễn đâu ko?
Chịu
Ở dưới hồ nước có tiếng hát kìa cô...hix....
Có một bóng đen vọt qua cầu fao sang sân khách sạn....
Ác diễn đâu?
Qua cầu fao.
Đúng là Ngôk xít.
thảo nào tiếng hát vọng ra từ đó.
Ác còn hét ko?
Có, 1 bài nữa.
Hic, Ác nhà ta biểu diễn Pờ rồ quá ta. Mỗi tội bè gì mà to thế?Chìm xún nước như chơi.....Nhưng tinh thần văn nghệ thì tuyệt vời, Mình đc học hỏi nhìu qua hum nay....
Gotta chụp hình lưu niệm zới anh nha. EM gì ơi chụp hộ anh kái, lun và ngay nhé.
Ơ ơ E chưa chuẩn bị mà.
Tạch!
Oái! Thui xong rùi. Hix, E chưa chuẩn bị, cho em chụp lại đi.....
K đc tốn pin.
Hix.......Ki bo quá thể >:P
ÁC ơi....20h30 roài. E fải zìa đây.
Ờ....
Ác(cứ như chú rể ra cảm ơn khách đến chuk mừng í): EM cảm ơn chị và cháu Hi vọng đc gặp lại mọi ngừi.....<o:p></o:p>
Nhìn mẹt Ác nhà ta luk í sao hiền zữ zị? Ko có time nên Gotta fải về sớm, Gotta fải đi làm mà, nhưng dù sao, tình cảm của các AE trong VAE đã được TT gửi gắm qua những câu chiện rất hay, Thanks Ác nhìu nhìu. Hì.Rất mong một ngày ko xa sẽ gặp đc mọi ng trong bủi Offline Thái Nguyên nha. Chuk mọi ngừi bủi tối zui zẻ nhé.

Finish!<o:p></o:p>

[/URL][URL="[Only registered and activated users can see links]"][Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

HoangNguyenCD
28/3/11, 07:49 AM
Chú Thương nhà ta có điều kiện đi thăm anh em là tốt roài. Vừa diễn vừa thăm nhưng trên đó có mỗi gota thui hả? giá đông vui nữa thì hay nhỉ :))
Gota có nghe được bài " Tình ta biển bạc đồng xanh" không?

Mr.Ken
28/3/11, 07:59 AM
=p~ Bình định ít member nữ quá :-s. Kiểu này phải dời tới địa phương lào có nhiều chị iem mới được

tranngocdiepminh
28/3/11, 08:00 AM
Hơ....TheThuong lên Thái Nguyên à, diễn chương trình gì mà ở hồ nú cốc vậy, Híc, đáng tiếc là Admin lại không nhớ là ở Thái Nguyên có thành viên tranngocdiepminh. Sao không ới 1 tiếng để gặp gỡ tí chút vậy trời.:((

ThuyTien
28/3/11, 08:13 AM

Công nhận là TT quá chuẩn....Hoạt động thành công trong mọi lĩnh vực...Kể cả hoạt động ...bí mật nữa<:-P<:-P<:-P

Mr.Ken
28/3/11, 08:19 AM
Công nhận là TT quá chuẩn....Hoạt động thành công trong mọi lĩnh vực...Kể cả hoạt động ...bí mật nữa<:-P<:-P<:-P

Anh em mà cứ xoắn mãi vụ này thì có người "toi cả cụm" không thì nhà "sáng nhất thành phố" đêm nay. Cầu sao "chị í" ko đọc được bài này :))

Sonkeyboard
28/3/11, 08:42 AM
Hơ....TheThuong lên Thái Nguyên à, diễn chương trình gì mà ở hồ nú cốc vậy, Híc, đáng tiếc là Admin lại không nhớ là ở Thái Nguyên có thành viên tranngocdiepminh. Sao không ới 1 tiếng để gặp gỡ tí chút vậy trời.:((
Ác min đi diễn lại gặp người đẹp thì làm sao nhớ nổi tới anh được, thôi thì để đó lần sau em lên đó đi kiếm ít sắt thép về làm nhà thì anh tiếp em luốn nhá :)):)):))

TheThuongNT
28/3/11, 09:01 AM
Gotta có nghe được bài "Tình ta biển bạc đồng xanh" không?
Có nghe, cùng nghe với admin mà :)) tiếc là gotta không nghe thấy bài hát song ca của admin, một giọng hát khủng khiếp :))

Vì em đi cùng đoàn nên thời gian rất là ít nên không dám hẹn gặp anh em, chính xác là chỉ kịp gặp riêng gotta tầm 40 phút thôi, còn lại là rủ gotta đi vào chỗ em giao lưu văn nghệ, nếu mà có thời gian dài hơn và ở thành phố thái nguyên thì nhất định sẽ hẹn gặp trangocdiepminh và cattienghat (cattienghat viết đến từ mỗi hai chữ "tn" thì quả thật để TT biết là Thái Nguyên cũng là một con đường dài)

Áo dài
28/3/11, 09:52 AM
Chú Thương nhà ta có điều kiện đi thăm anh em là tốt roài. Vừa diễn vừa thăm nhưng trên đó có mỗi gota thui hả? giá đông vui nữa thì hay nhỉ :))
Gota có nghe được bài " Tình ta biển bạc đồng xanh" không?
Ko fải anh í thăm ai mà em thăm anh ấy, e nói rùi mờ, ngừi TN rất mến khách đó nha, Bài Tình ta biển bạc đồng xanh em có nghe chứ, mọi ngừi hát hay lém với lại rất vui. Em xin lên hát mà TT hông cho. Túm lại là ổng bắt nạt e tới bến.B-)

n0t-[bAd]
28/3/11, 11:49 AM
Hình như bác Thương lên đó làm chương trình gì hay sao mà mặc áo đoàn thanh niên vậy? :-?

hoangphi30
28/3/11, 11:51 AM
Ngoài Bắc người ta mang áo nhiều quá ha,Bác TT mang lần 3 cái áo :D, gotta chắc là 4 cái ;)). Ngoài đó khá thật, trong nam mang 1 cái đã hết chịu nổi :D

tranngocdiepminh
28/3/11, 12:16 PM
Ác min đi diễn lại gặp người đẹp thì làm sao nhớ nổi tới anh được, thôi thì để đó lần sau em lên đó đi kiếm ít sắt thép về làm nhà thì anh tiếp em luốn nhá :)):)):))

He....sao em nỡ nghi oan cho Ác min vậy Sơn, Hơ.....nhưng mà mình mà đi diễn gặp người đẹp thì chắc cũng không nghĩ được đến ai nữa thật.;))

Thái Nguyên ngoài sắt thép còn nhiều thứ nữa lắm đấy, mời Sơn và các anh em có điều kiện ghé Thái Nguyên chơi, nhớ alo cho diepminh nhé. 0912.700.822 ( Trần Hoài Nam)

PS: Thương giao lưu với đơn vị nào trên Thái Nguyên vậy.

Pé Lùn
28/3/11, 09:15 PM
Hế... Lúc đầu Lùn tưởng là câu chuyện tưởng tượng, hỏi đúng chủ nhân mới bik... Hà hà... Chúc mừng anh Gotta nhak... hè hè... sướng ngen... chắc tối đó lại ngủ hok đc vì "ông già T.T" rùi..
Chúc mừng T.T "gặp riêng đc anh Gotta tầm 40'".
Chúc mừng anh Gotta đc gặp... ông già nhak. (Đúng là em đi thăm anh ấy)
Chúc 2 ng`... đẹp đôi... trong hình kìa... Mặc đồ đôi lun mới chịu.. Ng` áo ấm màu đỏ ng` thì cà vạt sọc đỏ... ( có đc tính đồ đôi hum ta hyhy)

hunghunghung82
28/3/11, 10:16 PM
Không thích bài viết với ngôn ngữ kiểu này, đã nhiều anh em hô hào "giữ gìn sự trong sáng của tiếng Việt", Gotta go_my_own way cần nhớ: bạn cũng là một trong những người mang trách nhiệm giữ gìn sự trong sáng đó.

VuongMinh2006
29/3/11, 12:05 PM
Chú Thương đi xuyên quốc gia hả......:-O

letiendung
15/4/11, 09:54 PM
mình ở TP Bắc Giang.có anh em nào muốn giao lưu tất tần tật liên quan đến Âm nhạc thì alo qua chỗ mình chơi nha.đt của mình 0972 846 922
Lần sau nhớ viết hoa đầu câu nhé bạn

phuong_linh
15/4/11, 10:00 PM
mình ở TP Bắc Giang.có anh em nào muốn giao lưu tất tần tật liên quan đến Âm nhạc thì alo qua chỗ mình chơi nha.đt của mình 0972 846 922
Lần sau nhớ viết hoa đầu câu nhé bạn
Bác nên đăng bài ở mục tự giới thiệu - ảnh thành viên, đăng bài ở đây chả ăn nhập gì cả

Anhchu89
24/8/11, 08:40 AM
Sáng Thứ 7 này! chúng ta cùng hành quân lên Thái Nguyên 1 chuyến:D
Thứ 7 này em có một chuyến công tác trên Thái Nguyên, đương nhiên người đầu tiên em nghĩ tới là a Nam rồi:D ai rảnh đi cùng em cho vui, tiện thể thăm gia đình a Nam nữa:) sdt em là 01668322415 anh Sơn (sonson) và a Tuấn (nhatminh) a Phá, anh Tình (ngoctinh80) có đi được hôm đó không:D

HoangNguyenCD
24/8/11, 11:22 AM
Sáng Thứ 7 này! chúng ta cùng hành quân lên Thái Nguyên 1 chuyến:D
Thứ 7 này em có một chuyến công tác trên Thái Nguyên, đương nhiên người đầu tiên em nghĩ tới là a Nam rồi:D ai rảnh đi cùng em cho vui, tiện thể thăm gia đình a Nam nữa:) sdt em là 01668322415 anh Sơn (sonson) và a Tuấn (nhatminh) a Phá, anh Tình (ngoctinh80) có đi được hôm đó không:D
Đi Thái Nguyên thì cứ tự nhiên nhưng tuyệt đối không được làm "tổn hại" tới Ao Dai nha! HoangNguyenCD đặt cục gạch rồi đó:D

Quaiy
24/8/11, 11:31 AM
Đi Thái Nguyên thì cứ tự nhiên nhưng tuyệt đối không được làm "tổn hại" tới Ao Dai nha! HoangNguyenCD đặt cục gạch rồi đó:D
Sơn Tinh ơi, sao dạo này đặt gạch nhiều nơi thế. Anh em mất hết phần rồi . . .

flymusic
02/9/11, 03:19 PM
Anh em có những buổi Offline thật vui quá. Theo em thì bác cầm máy ảnh không phải là thanhle_hp86 vì trong phần chú giải có 1 dấu "-", số thành viên 5 n chỉ có 4 cái tên. thanhle_hp86 có lẽ là vị trí số 2 (ảnh dưới) phải không các bác?

Bác BẢO nhìn phong trần quá ha...cái quần đùi không hợp với áo balỗ lắm bác ạ! hiii ^^

thehungtq1984
06/2/12, 11:42 PM
Hiiii Chào tất cả các anh em .minh xin tự giới thiẹu minh tên hung lam việc tai hn mình mới tham gia vào đây co gì anh em nha minh giúp đỡ minh nhiiiii .Xin chân thành cảm ơn
VAE Team:
Viết chữ Việt có dấu đầy đủ nhé

thuong_guitar
10/2/12, 04:38 PM
Chào mọi người, mình ở HN, khi nào có vj off miền bắc vui lòng báo cho mình tham gia cùng nhé

thanhnam_gv
07/6/12, 01:58 PM
Các ông thích nhỉ!!!! Khi nào VươngMinh về Hải Hậu thì thông báo nhe. Tôi cũng up lên vianhem.com. He he!!! (ThankS)

VuongMinh2006
07/6/12, 03:20 PM
Các ông thích nhỉ!!!! Khi nào VươngMinh về Hải Hậu thì thông báo nhe. Tôi cũng up lên vianhem.com. He he!!! (ThankS)Về suốt ngày luôn,có điều k muốn làm phiền anh em

thuylieuhn
01/7/12, 02:11 PM
Cho em tham gia ọp với, thành viên mới toe

songhieu113
26/1/13, 10:37 PM
Bao giờ Offline ở Miền Bắc đó ACE. Mình là mem mới không biết mà!

hoangthuy07
23/10/13, 09:41 AM
cũng đang chờ cái off của các anh em hà nôi :D

Ngọc Thắng_HB
22/12/16, 09:20 AM
Lâu rồi không thấy anh em ofline nhỉ. Chú Thương xem tổ chức một buổi để anh em gặp nhau đi.

_Điệp_
15/2/17, 04:00 PM
Mấy anh em gặp mặt ở HN
Nguyễn Ngọc Quang, BangViet1982, Điệp

tranngocdiepminh
15/2/17, 04:34 PM
Mấy anh em gặp mặt ở HN
Nguyễn Ngọc Quang, BangViet1982, Điệp

Quangteonghesy lâu lắm mới thấy mặt nhể. :)