PDA

View Full Version : [VSTi] Pettinhouse FunkyGuitar

Sonkeyboard
28/4/11, 07:58 AM
Pettinhouse FunkyGuitar (KONTAKT) - 431 MB

[Only registered and activated users can see links]

[Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

Or
Or

Nhẹ hơn chút thì đây nữa anh em tải về xài:

Password:
[Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

Hoặc link mediafire

Pass: vianhem.com

HoaiPhuong_kb63
28/4/11, 12:19 PM
Sơn ơi, không link nào down được em ơi.

Or
Or

Quaiy
28/4/11, 01:57 PM
Không còn cách nào khác đâu P. Hiện nay Filesonic, fileserve và cả rapid free đêu cực kỳ khó down. Không hiểu do ít comment, đường truyền hay gì gì đó nữa. Kể cả Torrent, thấy seed nhiều mới nhào vô tải ai dè nửa chừng xuân lại đứng phim. Chắc phải yêu cầu admin Thế Thương mở cửa hàng mua bán trao đổi đồ nghề cho rồi.

TheThuongNT
28/4/11, 02:26 PM

Or
Or

Chỉ có link fileserve.com của bộ Pettinhouse FunkyGuitar (KONTAKT) - 431 MB là die thôi, còn các link filesonick và freakshare.com vẫn sống, chắc các bác chưa biết cách download từ mấy ông này, nhờ chú Hungmusic_nt phụ trách box tin học tìm phương án download link filesonick và freakshare.com cho anh em nhờ cái

@quaiy: Mục premium rất sẵn lòng cho việc mua bán có trả phí, nếu anh thấy cần thiết qua mục giới thiệu để trao đổi nhé :D

HungMusic_NT
28/4/11, 02:30 PM

Or
Or

Anh qua đây tham khảo cách download link Filesonic với IDM nhé: [Only registered and activated users can see links]

vantq
30/4/11, 01:17 PM
Bác Sơn ky bo ơi. Em Down thằng lày về được 1 tí thì nó báo lỗi, ko cho Down nữa. cú thế chứ

kiencangxanh
01/5/11, 01:23 PM
Bác Sơn ky bo ơi. Em Down thằng lày về được 1 tí thì nó báo lỗi, ko cho Down nữa. cú thế chứ

Bạn thử down bằng link này xem.

vietstaraudio
01/6/11, 11:57 PM
Sonkeyboard ơi! Em cũng mê dòng Funk. Bác làm ơn up cho em cái Link khác được không. Thèm quá mà không làm ăn gì được với Link này bác ạ. Cảm ơn bác trước.

Sonkeyboard
02/6/11, 08:17 AM
Sonkeyboard ơi! Em cũng mê dòng Funk. Bác làm ơn up cho em cái Link khác được không. Thèm quá mà không làm ăn gì được với Link này bác ạ. Cảm ơn bác trước.
Bạn cho biết tên bộ nào được không, lý do sao không tải dc, link die hay sao hả bạn

vietstaraudio
02/6/11, 11:12 PM
Bác Sonkeyboard ơi! nó chính là cái thằng Pettinhouse FunkyGuitar (KONTAKT) - 431 MB
trên Page 4.
Không phải tại Link Die mà do em Download theo hướng dẫn của các bác rồi nhưng vẫn không được. Nếu bác kiếm đươc link [Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links]) thì tuyệt quá. Nếu có thời gian cho em làm phiền bác chút nhé.
Cảm ơn bác. ~X(

Sonkeyboard
03/6/11, 12:36 PM
Bác Sonkeyboard ơi! nó chính là cái thằng Pettinhouse FunkyGuitar (KONTAKT) - 431 MB
trên Page 4.
Không phải tại Link Die mà do em Download theo hướng dẫn của các bác rồi nhưng vẫn không được. Nếu bác kiếm đươc link [Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links]) thì tuyệt quá. Nếu có thời gian cho em làm phiền bác chút nhé.
Cảm ơn bác. ~X(

Của bạn đây: [Only registered and activated users can see links]

Pass: vianhem.com

vietstaraudio
04/6/11, 08:43 PM
Cảm ơn bác Sonkeyboard ! Em đã down được rồi. Thiếu gì em lại mò lên làm phiền bác nữa đấy!

Sonkeyboard
04/6/11, 08:48 PM
Cảm ơn bác Sonkeyboard ! Em đã down được rồi. Thiếu gì em lại mò lên làm phiền bác nữa đấy!
Nên mò lên vianhem nhiều hơn thì tốt hơn việc lúc nào thiếu mới mò lên vianhem.com bạn à. Thời gian tới sẽ có offline ở Khu vực Bắc Trung bộ, hy vọng bạn sẽ từ Ninh Bình đi vào Nghệ An tham gia offline

Hơn 120 trang topic rồi, các topic đến tầm trên 100 trang thì chủ thớt nên khóa topic này lại tạo topic mới mang tên cách cài đặt báo link die ver 2 .... để dễ cho việc tìm kiếm.
Ghi nhận ý kiến của bạn, ban quản trị sẽ xem xét đóng topic ver1 vào thời điểm 150 trang hoặc 200 trang và mở ver 2 để tiện cho việc tìm kiếm của các thành viên cũng như tiết kiệm băng thông của diễn đàn.

tino07
19/11/11, 06:49 AM
Up lên mediafire cho ae dễ dowload link này nhìn nản quá

Tyros_2
19/11/11, 09:50 AM
Up lên mediafire cho ae dễ dowload link này nhìn nản quá

Công nhận nhìn những Link kia nản thât. Nhưng mà có mỗi bạn nêu ra ý kiến sáng giá độc đáo này. Chúng tôi xin tiếp nhận ý kiến chia sẻ quý báu này & cho vào danh sách những người nổi tiêng.

P/S : Được voi đòi tiên. Có tiền xuống Đồ Sơn mà mua.