PDA

View Full Version : One Man Band version v10.0

HamVui
16/3/10, 01:44 PM
Để nghe và làm styles trên máy tính có nhiều phần mềm, nhưng để làm chuyên cho đàn Yamaha thì có phần mềm One Man Band. Phần mềm này có thể lập style bằng cách lấy từng đoạn từ Song midi hoặc ghi bằng bàn phím. Có thể sửa các thứ tự và làm một bài nhạc từ các styles và hợp âm được viết trước trong sequenser được tích hợp sẵn trong phần mềm này.
One Man Band version v10.0 (4,32Mb)
[Only registered and activated users can see links]

Link download:

Tên và mã đăng ký nằm trong file Serial có bên trong sau khi đã giải nén

cuibap
01/6/10, 05:04 PM
bác hamvui xem lại dùm phần mềm one man band tôi tải về thử File báo lổi thanks nhiều

HamVui
01/6/10, 07:22 PM
ủa bác kiểm tra lại xem tải về có hết ko và máy có sao ko, mình cài cái này trên WinXP chạy ngon mà./ Thethuong test thử dùm xem sao :)

cuibap
01/6/10, 07:52 PM
ban xem lai dùm đường link download tôi tải về chỉ có 47k File báo lỗi không giải nén được
mình đã tải về và đã cài được thanks bạn rất nhiều phần mềm này thật tuyệt vời

Dongiangsinh
01/6/10, 07:56 PM
em vẫn sử dụng vào download tốt mà bác thử xem lại đi

TheThuongNT
01/6/10, 08:03 PM
ban xem lai dùm đường link download tôi tải về chỉ có 47k File báo lỗi không giải nén được
Link còn rất tốt, tôi vừa thử rồi.

Chắc bạn đang dùng IDM, tạm thời xóa chữ rar trong idm bằng cách vào option -> file types, bấm vào link chọn phần free, trong lúc chơ fđồnngg hờ đếm ngược thì vào lại option -> file types của IDM cho thêm chữ rar vào để download tiếp.

VuongMinh2006
14/7/10, 05:31 PM
Các bác chỉ giúp em cách cắt song làm intro với
và chỉnh tiếng volum cho từng track song nữa,(k biết vấn đề này em hỏi chưa nhỉ,nếu hỏi rồi thì amin thông cam nhé )
chân thành cảm ơn các bác trước

Kyorgan
14/7/10, 11:30 PM
các bác chỉ giúp em cách cắt song làm intro với
và chỉnh tiếng volum cho từng track song nữa,(k biết vấn đề này em hỏi chưa nhỉ,nếu hỏi rồi thì amin thông cam nhé )
chân thành cảm ơn các bác trước

Chú em vào xem hướng dẫn và down load phần mềm ở đây ([Only registered and activated users can see links])về cài và ngâm cứu kỹ sẽ OK ngay ./.

anmango35
10/1/11, 11:57 AM
Cám ơn bạn rất nhiều. Mình đã download đươc rồi. Không ngờ trong đây toàn là "sư phụ" không. Mình học được nhiều điều lắm. Cám ơn....

haimy
18/6/11, 11:58 AM
Chào bác ! bác ơi cho em hỏi chút nhé ! cái này có conver midi qua style được không bác ? và làm bằng cách nào xin bác cho em bảng hướng dẫn với em đang rất cần. thanks" bác trước nhé !

tuantuhp
23/10/11, 11:41 PM
Link tốt, down và setup ok.

Nhưng k biết sử dụng. chủ topic có hướng dẫn không cho mọi người cùng tham khảo nhé.

Cảm ơn bạn rất nhiều

Sonkeyboard
01/3/12, 01:11 AM
Anh hamvui ơi, sao em chọn style đánh thì được mà chọn voice là nó toàn out phần mềm anh ạ, cái này crack chưa tốt hả anh.

cherry_love
28/8/12, 07:39 AM

SINHVIENK41
23/11/12, 10:17 AM
Các bác ơi em dùng phần mềm này chơi trên máy tính cho vui thôi (Không có đàn hjx) nhưng muốn chơi hợp âm bằng bấm phím (bàn phím ảo) thì khi bấm đồng thời nhiều nút không được (vd bấm hợp âm C - phím Z, C, B, thì 3 phím tương ứng với nó ở hàng trên : Q, E, T- bấm melodi không kêu ra tiếng, hợp âm khác cũng như vậy).
Các bác có cách nào giúp em giải quyết vấn đề này không ạ ?, em có 2 bàn phím, có cách nào để chạy được đồng thời 2 bàn phím này qua 2 cổng midi ảo khác nhau, để 1 cái bấm melodi một cái bấm hợp âm không các bác ?
Em thử cắm bàn phím vào lỗ cắm chuột thấy vẫn hoạt động như thường, nhưng đồng thời cắm 2 bàn phím vào máy thì chỉ có bàn phím cắm qua đúng cổng của nó là hoạt động thôi, chắc là xung đột driver, bác nào giúp em được cái này em cảm ơn lắm lăm.

Quaiy
23/11/12, 11:49 AM
Những bàn phím ảo chỉ đến thế thôi. không bấm được hợp âm đâu!

lilryu
15/1/13, 12:42 PM
Tặng anh em One Man Band v10. Nếu a/e không có Yamaha PSR/Tyros/etc. thì có thể dùng One Man Band để làm accompainment - có đủ loại style.

tuanamnhac
06/2/14, 09:08 PM
ai huong dan toi dowload voi khong lam dc thansk nhiu

We Are Music
07/2/14, 05:25 PM
Đã tks' bác chủ pics = Em tạm oánh dấu để nghiên cứu sau ạ !!!

hoanhac25
07/2/14, 06:43 PM
Ngủm củ tỏi hết rồi chủ thớt ơi.

tzl024
09/2/14, 09:28 PM
Tặng anh em One Man Band v10. Nếu a/e không có Yamaha PSR/Tyros/etc. thì có thể dùng One Man Band để làm accompainment - có đủ loại style.

Chào lilryu và ACE,

Xin lilryu hay ACE nào có One Man Band (không phải loại xài thử) vui-lòng đăng lại dùm. Links chết hết rồi.

Xin cãm-ơn trước,

T.

tzl024
11/2/14, 08:50 AM
Chào ACE,

[Tôi không muốn mở bài mới nhưng không sửa bài cũ được (có lẻ trên 24 giờ) cho nên] ACE nào cần OMB v10.0 thì đến:

và xài mật-mả sau: v1anh3m

T.

congkien2610
08/8/14, 12:18 AM
Có ai up lại link và Key giùm mình với.
Link die hết rồi hix

kingandmick
08/8/14, 09:36 AM
Có ai up lại link và Key giùm mình với.
Link die hết rồi hix

Bạn xem thử 2 cái này, cái nào còn dùng được nhé.
Lưu ý: Mình chỉ sưu tầm thôi đấy nhé.
Link: 1/ OMB v.10 FULL - [Only registered and activated users can see links]
và 2/ OMB v.10 portable - [Only registered and activated users can see links]

huynaoanh1
26/9/15, 03:43 PM
em tải về nhưng không giải nén đc giải nen ra bi lỗi không setup đc anh ơi

Trung Nguyen T
15/10/15, 12:23 PM
Cảm ơn bạn ham vui rat nhieu, Tuy nhiên có thể cho mình hỏi cách gét cubase AI 8 for free.

Trung Nguyen T
15/10/15, 12:32 PM

annguyen63
15/1/17, 12:04 PM
Các bạn cho mình xin OMB v.10 FULL với,, các Link die hết rồi ,,,thanks