PDA

View Full Version : Nhiệt liệt chào đón anh Ham Zui về Việt Nam

AnhTuan
30/11/10, 11:58 PM
Được tin báo từ đài BBC Luôn Đôn phát sóng từ nước Anh đưa tin.
Hôm nay a HamVui đang có mặt tại Hải Phòng xì ti, anh chị em nhào zdô hỏi thăm xin quà bác ấy đi nào..

Hô hô hô phần quà e cùi nữa nhé a cả.

hunghunghung82
01/12/10, 12:04 AM
Có thật không thế bác Cùi? Đài BBC có đáng tin cậy không vậy? Bác không đùa đấy chư?

Thật kênh này có tên là sự thật

VuongMinh2006
01/12/10, 12:09 AM
Thế là chú Thương được gặp anh Hamvui rồi,có lẽ anh có công việc nên không thông báo cho ai biết đây.Giá như tầm nửa tháng nữa nhỉ được gặp anh ấy,nhân tiện có việc ra Hải Phòng. hay nửa tháng nữa off phát Hải Phòng nhẩy

lazycattom
01/12/10, 12:13 AM
Ui chao .Anh HamVui về mà sao lặng lẽ thế...?Nhiều việc quá hay là muốn làm chuyến bất ngờ với anh em chăng ? tiếc là bãi đáp của Anh lại mãi ở miền Trung nhỉ ..Hok biết anh có tính làm 1 chuyến Bắc Nam với anh em hok ?
Quê anh Hải Phòng mà,đâu có miền trung nào

Sonkeyboard
01/12/10, 12:20 AM
Không trách gì mấy hôm nay không thấy anh hamvui online gì cả, kiểu này anh ấy về thầm lặng thế này là có xách đàn về cho em roài đây >:) sợ anh T2 xin mất >:)
Anh ấy có làm chuyến vi hành thăm anh em không biết, Em mong đựoc gặp anh để xin anh cái đàn . la lá là lá la :-bd

mymeocon
01/12/10, 01:16 AM
Welcome anh Hamvui to Vietnam.
Mà anh hamvui từ nước nào về thế?
Chắc ngồi máy bay mõi lắm rùi.
Nên bận nằm đâu đấy hồi phục lại sức khỏe...hehehe

Mykinyeu
01/12/10, 01:31 AM
Bác về Việt Nam rồi thì hôm nào qua Hải Dương để anh em tiếp đãi bác đây? Thịt chó Hải Dương ngon lắm bác à!

HamVui
01/12/10, 02:19 AM
Ơ hơ hơ, nói đến ăn thịt chó thì phải thò mặt ra đây :)) Mình đúng là vừa về hôm kia vì có một số công chuyện cần làm, lo công việc trước đã rùi sẽ nghĩ ra trò gì nhậu, giờ phải thưởng thức chút hương đồng gió nội đã bà con à :d

HoaiPhuong_kb63
01/12/10, 06:49 AM
Ơ hơ hơ, nói đến ăn thịt chó thì phải thò mặt ra đây :)) Mình đúng là vừa về hôm kia vì có một số công chuyện cần làm, lo công việc trước đã rùi sẽ nghĩ ra trò gì nhậu, giờ phải thưởng thức chút hương đồng gió nội đã bà con à :d

Hello tiểu sư phụ, Cần thơ đang chào đón em nè, nếu có vào tp Hồ chí Minh thì cho anh biết nhe, sắp xếp công việc lên tp gặp em ngay.

NTP
01/12/10, 07:51 AM
Đợt nay về có ở được lâu không bác Hamvui ơi ? Nam tiến 1 chuyến đi bác ! :D

Miền tây sông nước hữu tình
Mong là bác sẽ xuất chinh một lần
Miền tây không có rượu cần
Thay vào rượu đế,tình thân mến nhiều ! :D

BinhOrgan
01/12/10, 08:17 AM
Hân hoan chào đón bác Hamvui nhé.chắc đợt này về thế nào Bác cũng vào SG rùi.nhất định Off một phát ở SG nhé...\m/

TheThuongNT
01/12/10, 08:22 AM
Vinh dự được là thành viên đầu tiên của VAE gặp trực tiếp anh Hamvui khi về Việt Nam, cảm nhận là anh ấy rất trẻ và vui tính, tiếc là tối qua anh gọi bất ngờ quá nên em không chuẩn bị được máy ảnh, chào mừng anh hamvui về Việt Nam

Trưa nay hẹn hamvui đi với quangteonghesi ăn thịt chó Hải Phòng ^^

Midi2657
01/12/10, 08:23 AM
ÔI dào!Bác Ham Dê về được lâu không đấy?Nhớ sắp xếp vào Nam thăm đồng loại với nhé.Hương đồng gió nội trong đây tuyệt vời lắm.

QuangTeonghesi
01/12/10, 09:13 AM
Thật là vinh dự cho ae hp nói chung và quang tèo nói riêng là những người đầu tiên được đón anh ham vui . nhân tiện đây xin thay mặt ae hp kính mời bác Vươngminh sớm ra hp để ae còn nắn gân ka ka . Em vẫn nợ bác midi mười lít rượ bầu đá nè . Bác ra đòi nợ đi

Tyros_2
01/12/10, 10:00 AM
Dạo này T2 ít Online nên mù thông tin quá. Anh HamVui ăn thịt chó ở Hải Phòng roài vậy về Hải Dương ăn gì bây giờ?
Thôi thì chỉ còn dê xồm (no xoa bóp) và vịt cỏ biết bơi thôi.
Chào mừng đến với Hải Dương City.

Quaiy
01/12/10, 10:51 AM
Giả dụ như HamVui có công chuyện đi qua Quảng Nam nhớ phone cho anh nhé. Rượu gạo QN ngon tuyệt đó!

VuongMinh2006
01/12/10, 10:59 AM
Thật là vinh dự cho ae hp nói chung và quang tèo nói riêng là những người đầu tiên được đón anh ham vui . nhân tiện đây xin thay mặt ae hp kính mời bác Vươngminh sớm ra hp để ae còn nắn gân ka ka . Em vẫn nợ bác midi mười lít rượ bầu đá nè . Bác ra đòi nợ đi
Sao gấp quá vậy,trời đất sao không để anh em trở tay cái,đang phải Đi diễn xa đây,ôi zờii ơi tiếc quá các bố chơi ăn lẻ nhé :((:((.không sư phụ Ham zui ở HP đến bao giờ đây. nếu các thầy chơi thịt có quay clip đi xem cái

SonSon
01/12/10, 03:15 PM
Chẳng ai ở Hà Nội mời anh Hamvui cùng em nhỉ hix, biết bao giờ được gặp anh, mừng vì anh về nước nhưng tiếc là ko được gặp anh, chúc anh làm viêc tốt, gặp mặt anh em bù khú vui vẻ he he he, các pác miền nam từ từ, nếu có vào miền Nam thì kiểu gì phải qua Hà Nội nhà em đã :))

TheThuongNT
01/12/10, 06:44 PM
Trưa 01/12/2010, anh em VAE tại Hải phòng đã tập trung để "Tẩn" admin hamvui khi cập cảng Hải Phòng, trong ảnh là Hamvui, TheThuongNT, Quangteonghesi và em trai ruột của anh hamvui
[Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])
[Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

VuongMinh2006
01/12/10, 06:50 PM
Ặc .Đại ca Ham vui trẻ quá mà lại đẹp trai nữa nhỉ,chú Thương có phang được rượu đâu mà bày đặt nâng lên dập xuống :-j

SonSon
01/12/10, 07:06 PM
Em trai anh Hamvui ko giống anh mấy nhỉ hi, mà em thấy cái mâm chẳng có món nào thế các bác, lúc cuối cùng 4 người nâng chén í, mâm thấy có đĩa bún không ạ.:-j (Bún sườn, chân chó canh măng phải không ạ)

_Điệp_
01/12/10, 07:20 PM
Nhìn bác già hơn những tấm trước, chắc mấy tấm đó cách đây ngót nghét 5 năm rồi ấy chứ. Nhưng nhìn bác phong độ hơn...
Chúc bác về quê hương yêu dấu vui vẻ, tìm lại được hương đồng gió nội khi xưa...

AnhTuan
01/12/10, 07:42 PM
[Only registered and activated users can see links]

Trông anh mập và hơi già đi rồi đó, a hành quân vào Nam 1 chuyến nhé, anh em rất mong gặp anh đó.

Kyorgan
01/12/10, 08:19 PM
Chào mừng bác HamVui về quê hương. Rất tiếc em ở xa quá không off được để hầu rượu bác. Thôi nhìn mấy tấm ảnh cho đỡ nghiền. Chúc bác luôn khỏe, nhiều may mắn trong chuyến công du này ./.

hunghunghung82
01/12/10, 08:35 PM
Nhìn bác Hamvui mà thấy ngỡ ngàng quá, dạo này trông bác ấy béo thế. Hóa ra em trai bác ấy là anh Tuyên hay anh Tuyến gì đó, chơi trống rất hay. Năm trước anh ấy ra Quảng Ninh chơi cho liên hoan tiếng hát PT-TH, nhiều nhạc công ở đó mắt tròn, mắt dẹt vì anh ấy chơi hay quá. Mình cũng rất ngưỡng mộ anh ấy. Thật tiếc khi không được gặp bác Hamvui.

ThuyTien
01/12/10, 09:25 PM
Anh Em thành phố Vũng Tàu trân trọng mời đồng chí Hamzui vô thăm Vũng Tàu. Chi phí đi lại tự túc, chí phí ăn ở tại Vũng Tàu tui xin phép được lo tất, thời gian ở lại không hạn chế. Vì là Hamvui nên ở Vũng Tàu sẽ có nhiều thứ để Ham lắm. Không vô sẽ phí mất nửa cuộc đời đấy... >:D<

HamVui
01/12/10, 09:53 PM
Anh Em thành phố Vũng Tàu trân trọng mời đồng chí Hamzui vô thăm Vũng Tàu. Chi phí đi lại tự túc, chí phí ăn ở tại Vũng Tàu tui xin phép được lo tất, thời gian ở lại không hạn chế. Vì là Hamvui nên ở Vũng Tàu sẽ có nhiều thứ để Ham lắm. Không vô sẽ phí mất nửa cuộc đời đấy... >:D<

Ối dời ôi, nghe mà ham quá đi mất :)) . Nhưng đợt này về đột xuất vì có nhiều việc quá nên sợ ko đủ thời gian đi thăm anh em. Nhất định sang năm về mình sẽ đi chơi tá lả từ nam ra bắc. Năm kia mình cũng đã đi một tuần dọc VN nhưng hồi đó chưa có anh em bạn bè khắp các miền như bây giờ. Tiếc thật. Sang năm rảnh rỗi nhất định phải làm một chuyến!

VuongMinh2006
01/12/10, 10:25 PM
Anh Hoài nói anh Ham Dê ,vậy anh thuytien tìm cái món ăn cho Ham Dê nhé =))=))=))=))

DucAnh
01/12/10, 10:33 PM
Ối dời ôi, nghe mà ham quá đi mất :)) . Nhưng đợt này về đột xuất vì có nhiều việc quá nên sợ ko đủ thời gian đi thăm anh em. Nhất định sang năm về mình sẽ đi chơi tá lả từ nam ra bắc. Năm kia mình cũng đã đi một tuần dọc VN nhưng hồi đó chưa có anh em bạn bè khắp các miền như bây giờ. Tiếc thật. Sang năm rảnh rỗi nhất định phải làm một chuyến!

Nếu thế thì ghé qua An Giang bác nhé ! Có rau sầu đâu đắng hoài (vùng núi), điên điển cá linh non nhúng dấm, khô và mắm các loại nổi tiếng của An Giang cũng đang chờ bác Hamvui thưởng thức đó.

À quên mất ! Kinh phí thì như bác ThuyTien đã nói, em theo như vậy. Heeeeee

QuangTeonghesi
01/12/10, 11:39 PM
A e HP đang có kế hoạch cùng anh hamvui hành quân lên Hải Dương một chuyến đây . các bác chuẩn bị giết khách đãi gà đi nhé

Mykinyeu
01/12/10, 11:45 PM
A e HP đang có kế hoạch cùng anh hamvui hành quân lên Hải Dương một chuyến đây . các bác chuẩn bị giết khách đãi gà đi nhé

Hay quá! Cho ngày giờ đi để anh em còn tập trung đầy đủ! A lô......a lô.......!!!!:))

Tyros_2
01/12/10, 11:45 PM
Quá xấu anh HamVui ah....... Béo nên ko hợp với anh. Về Hải Dương đi anh. Alo cho em vui. Chả nói năng gì cả. Ko về đc cũng phải Alo 1 tiếng chứ. Anh em Hải Dương háo hức mong anh quá.
Ko chỉ riêng HamVui mà tất cả những thành viên tích cực + BQT về với HD là về với VIANHEM

TheThuongNT
12/12/10, 10:23 PM
Theo thông tin vỉa hè trà đá mới nhận thì anh Hamvui có nhờ thethuongnt bàn với các anh em Hải Dương dự kiến chiều thứ 7 ngày 18/12/2010 tụ tập tại Hải Dương, xin anh em cho ý kiến, anh em nào ở các tỉnh thành phố lân cận nếu tụ hội được thì tốt quá

Mykinyeu
12/12/10, 11:21 PM
Hay quá! Anh em Hải Dương chú ý, thứ 7 ngày 18/12/2010 tất cả không ai được nhận Show, dành thời gian uống rượu...! Thèm rượu quá...!

Phong_Lead
13/12/10, 12:24 AM
Votka rồi ,Votka rồi ,anh Ham Vui về mà .à mà ko đc anh ở sứ sở của Votka thì ko nên votka mà phải uống rượu Quốc lủi chứ phải ko anh em Hải Dương ?

HamVui
13/12/10, 01:15 AM
heheheh, đặc sản Hải duơng là quốc lủi và tiết canh vịt, tranh thủ về còn đòi nợ rockbau hòi cá độ thua bóng đá nửa thùng mì ăn liền và mấy gói thuôc lào Vĩnh bảo. Các anh em ai có điều kiện tham gia cho hoành tráng đê>:D<

VuongMinh2006
13/12/10, 08:00 AM
Số em đen quá nhỉ các bác chơi toàn ngày em có việc cơ quan đau thế nhỉ,thôi em sẽ cố gắng xem sao nếu không được thì đành ngồi nhìn clip mà tiếc thôi.:((:((

TheThuongNT
17/12/10, 03:23 PM
Trưa ngày thứ 7 sau bữa sáng của hamvui, đoàn đại biểu Vianhem.com tại Hải Phòng lên xe chợ đi Hải Dương (lẽ ra đi xe máy nhưng vì trời lạnh quá, chuyển qua đi ô tô cho chắc), dự kiến 14h ngày 18/12/2010 sẽ có mặt tại Thành Phố Hải Dương, rất mong được sự tham gia nhiệt tình của các anh em Hải Dương và các tỉnh lân cận nếu có điều kiện tụ tập.
Admin TheThuongNT xin trân trọng kính báo!!!

n0t-[bAd]
17/12/10, 03:58 PM
Hôm trước em cũng đã nói chuyện với bác Mykinyeu và đc biết t7 này anh em VAE có buổi giao lưu "Việt-Nga" với bác Hamvui :D Em cũng xin cóp 1 chân chào đón bác hamvui đc ko ạ? :D thế là đc gặp cả anh em Hài Dương và anh em Hải Phòng và cả Russia nữa \m/\m/
Quá được, welcome to Hải Dương city

HamVui
17/12/10, 04:12 PM
Quá hay, càng đông càng vui, anh em gạp nhau là vui rồi, Hẹn gặp bác ở HD

hunghunghung82
17/12/10, 04:17 PM
Tiếc quá, đợt này em bận làm nhà nên không thể đi được. Không biết đến bao giờ mới có dịp thứ 2 bác Hamvui về VN để em diện kiến đây. Ngậm ngùi nghe các bác cụng ly vậy. Hix..

S_III
17/12/10, 04:28 PM
Tại sao lại phải gặp nhau vào t7 18/12 nhỉ? Nếu sự việc diễn ra đúng như lịch trình thì thật là tiếc.
Sao ko đợi têt dương lịch mình đi HD có chút việc thì quả là Song hỷ. Chúc anh em vui vẻ

Rock_bau
17/12/10, 05:53 PM
À lê a lế à lê .Rượu đi các anh bạn ơi .Nhịn rượu mấy ngày hôm nay rồi ?Hôm mai phải uống cho say mới về ha .A Mykinyeu đợt này khỏe đấy ?

ThuyTien
17/12/10, 09:50 PM
À lê a lế à lê .Rượu đi các anh bạn ơi .Nhịn rượu mấy ngày hôm nay rồi ?Hôm mai phải uống cho say mới về ha .A Mykinyeu đợt này khỏe đấy ?

Không biết HamVui có bố trí vô VT được không nữa nhưng nhờ Rock_bau và T2 cùng Mykinyeu đại diện HD uống hộ vài ly nhé vì quê gốc mình cũng HD đấy(Dân Chủ-Tứ Kỳ) nên cũng có thể nói là người HD. Chúc Anh Em vui vẻ nhé!

HoangNguyenCD
18/12/10, 08:32 AM
Điện thoại đã sẵn sàng. Cứ đến giờ anh em bắt đầu bù khú là alo điểm danh xem có những ai của VAE tham gia:)) Mình cũng mua sẵn rượu vừa alo vừa uống........ Một mình:))
Chúc mọi người họp hành vui vẻ!

Rock_bau
18/12/10, 10:47 AM
Không biết HamVui có bố trí vô VT được không nữa nhưng nhờ Rock_bau và T2 cùng Mykinyeu đại diện HD uống hộ vài ly nhé vì quê gốc mình cũng HD đấy(Dân Chủ-Tứ Kỳ) nên cũng có thể nói là người HD. Chúc Anh Em vui vẻ nhé!
Thôi chết rồi anh em mình cùng Quê rồi .Em ở Cộng lạc --Tứ kỳ đây .Thế bác có hay về quê ko vậy ?

VuongMinh2006
18/12/10, 11:31 AM
Mình chiều này diễn Hà nội rồi,quá ức chế vụ này đấy,không được gặp anh ham vui,Mykinyeu và toàn thể anh em.Nhưng có lời nhắc nhở anh em là nếu có ý định cho anh Dũng xỉn thì bỏ đi nhé!ăn đòn đấy tửu lượng bác ấy cũng khủng đấy

TheThuongNT
19/12/10, 08:33 AM
Ngày 18/12/2010 Tại Thành phố Hải Dương đã diễn ra buổi offline đặc biệt nhân dịp admin Hamvui về thăm Việt Nam, sau đây là tổng hợp của thông tấn xã Vianhem.com

Thethuongnt và quangteonghesi đón Hamvui từ nhà ra bến xe xuất phát đi Hải Dương, trước đó nhận được tin vào hồi 11h30 not-bad đã từ Hà Nam hạ cánh xuống sân bay Hải Dương

Từ bến xe 559 taxi đưa 3 anh em vào thẳng nhà admin mykinyeu ở địa chỉ cây xăng 67 Thống Nhất

Rồi ra quán cafe HanhHuong ở trung tâm thành phố Hải Dương đàm đạo

Tyros_2, not-bad, hamvui, quangteonghesi, phong_lead, thethuongnt, mykinyeu, rock_bau

not-bad-hamvui
Chickvip (quản trị HaiduongIT và mem vip VAE) xuất hiện sau (ngồi cạnh thethuongnt và quangteonghesi)

Hai ông này gặp nhau mới biết hồi trc ở nhạc viện là đồng môn (cùng thầy :)) )

Bạch thầy, thầy trụ trì tại chùa nào dzạ

Vẫn tiếp tục có người tham gia, ngồi cạnh thethuongnt giờ là Hienbau_82 =D>

Hết tập 1 (Đoạn A) tại cafe, anh em chuẩn bị đi tập hai tại lẩu dê....
(Còn tiếp)

Sonkeyboard
19/12/10, 08:42 AM
Hoành tráng quá \m/ nhưng ai là phó nháy đây vậy, chụp xấu quá, mọi hôm trông các anh phong độ thế mà sao hôm nay nhìn ảnh thấy tệ hại quá, nhất là anh T2 và anh Mykinyeu :)):)):)):)):)):)):)):))

1minh
19/12/10, 09:00 AM
Anh Thương đi off vui nhỉ, chúc mừng tất cả nhé, anh hamvui trẻ thật

TheThuongNT
19/12/10, 09:12 AM
Để chào mừng bác "Dê" về VN, anh em kéo nhau tới lẩu dê Nhất Ly
[/URL][Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])
Mykinyeu hẹn địa điểm với các anh em Hải Dương

Màn chào hỏi bằng điện thoại tới một số anh em đại diện cho các miền, cuộc điện thoại này là tới Kyorgan tại Yên Bái, HoangNguyenCD ở Tây Nguyên

Gọi điện cho bác Oldman mới về Việt Nam từ singapore,

Thành viên TrinhLuyen mới tham gia diễn đàn VAE

Anh Hoàng Lan - trưởng ban nhạc The Time đến giao lưu với anh em, nick diễn đàn Lanfash

Hai admin box VSTi

rock_bau và quangteonghesi

Gặp mặt đồng môn

Hội những người mê game

Hội những người tên Thành :))

Ai không biết uống rượu ra chụp ảnh :((

Đồng khởi

Chương trình thuốc lào quen thuộc của rock_bau

Kết thúc tập 2, chuẩn bị tập 3

Hội những người công tác và sinh sống tại Nga và Đông Âu

[URL="[Only registered and activated users can see links]"][Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

TheThuongNT
19/12/10, 09:19 AM
Tập 3 cũng là tập kết thúc chương trình giao lưu tại Thành phố Hải Dương tại cafe Mộc
[/URL][Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

[URL="[Only registered and activated users can see links]"][Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

Trong không khí cả quán đầy những hình ảnh của beatle, nơi đây còn gặp gỡ các anh em của câu lạc bộ rock Hải Dương. Anh em Hải Dương có tặng các bạn Hải Phòng, Hà Nam hai ca khúc bằng ghta do hai anh chơi ghita của ban nhạc The Time, camera man: TheThuongNT ^^

Buổi offline đã kết thúc, thay mặt các anh em Hải Phòng, tôi xin trân trọng cảm ơn sự đón tiếp nhiệt tình, đầy tình cảm của các anh em Vianhem.com khu vực Hải Dương, cuộc gặp mặt đầy ý nghĩa và có nhiều bất ngờ. Một lần nữa xin cảm ơn rất nhiều.

chienbinhvutru
19/12/10, 09:43 AM
Chúc mừng Ham vui về lại Quê Hương.Trông các anh già đi hơn trước rất nhiều

HoangNguyenCD
19/12/10, 10:41 AM
Chúc mừng buổi off Tại Hải Dương thành công tốt đẹp. Anh em ăn nhậu bù khú vui quá là vui. Hơi bất ngờ lúc đầu nhìn rock_bau tưởng con gái. Tới lúc thấy ôm cái đếu cày thì mới ngỡ ra=))=))=))
Tiếc là buổi off tăng 3 văn nghệ ít quá lẽ ra lắp cái dàn âm thanh lên làm tí cho đỡ nhớ nghề thì vui lắm nhỉ?
Như vậy các Miền Bắc, Trung, Nam, và Miền Tây cũng đã có những buổi hội ngộ lớn để kết chặt thêm tình đoàn kết anh em. Còn lại 2 vùng là Mù Cang Chải chỗ anh Kỳ Và Tây Nguyên nữa là xong. Thật tiếc là 2 vùng này ít anh em nên tạm thời đi nhậu ké vùng khác. Đầu Năm mới chắc Anh Kỳ Và Hoàng Anh 2 mod box giao lưu sẽ phải tổ chức off. Miền Bắc lên Anh Kỳ Miền Nam lên Tây Nguyên thì mãn nguyện mãn nguyện!

anhtien_1958
19/12/10, 10:47 AM
Chúc mừng Bác HAMVUI Về Việt Nam. Nhìn cành Off ở HẢI DƯƠNG cứ ngở Các Bác đang ở Bên Nga. Chắc lạnh lắm thấy Bác nào cũng 2,3 áo, kín cổ. Hì hì.
Bác Hoàng Thành trông giống nhà sư nhỉ !
Thethuong thì vẫn đẹp trai tuy hơi già hơn trước và có vẻ phát tướng. Hì hì

VuongMinh2006
19/12/10, 11:20 AM
Hôm qua mấy anh em gọi cho tôi lúc đó tôi đang diễn HN.nghe giọng anh Ham vui và anh mykin đã thấy được mức độ vui đến đâu rồi.Chỉ tiếc rằng không được ngồi rót rượu cho Hai anh thôi, đành hẹn dịp khác vậy.
Đính chính :Ông nào làm phó nháy chấn thế,ít nhất cũng phải biết cách chụp đủ ngừoi chứ,sao cái thì mất tay cái mất chân vậy.Cái này lôi cổ ông son son đi chụp chắc chuẩn nhất

Midi2657
19/12/10, 11:31 AM
Vui quá,vui quá!Nhưng tay nào chụp ảnh vào đọc bài tại [Only registered and activated users can see links] đi nhé.
Nếu có Sonson đi chụp hình cũng tiện nhỉ,nhở máy hết Pin móc viết chì ra vẽ luôn,hì hì.
Hẹn đồng ...loại Hamvui dịp Sinh nhật D Đ nhá.

HamVui
19/12/10, 11:36 AM
Heheheh,các phó nháy ngả nghiêng hết rùi nên chụp thiếu một vài bộ phận là chuyên bình thường. Hôm qua có lẽ phải hết hơn chục chai xị đế. Lần sau sẽ cố vô Vũng tàu thăm đồng loại midi. Nghe nói dê ở Vũng tàu khoái hơn thì phải. :))

Đúng thế!Ở Vũng Tàu Dê cái cũng có "râu"

TheThuongNT
19/12/10, 11:41 AM
Theo kinh nghiệm quay hai lần là được :))

AnhTuan
19/12/10, 11:46 AM
Xem anh em zui lắm nhưng ko có rượu bầu đá là ko ngon rùi, HamVui có thể ghé vào Nam 1 chuyến để anh em thọ giáo tửu lượng VIP của a chứ.

Tyros_2
19/12/10, 03:06 PM
Hô hô..... T2 có 1 quả hình đẹp khủng khiếp. Lẽ ra phát đó phải chụp trước 1 phút thì quá đẹp. Vì lúc đó có 3 ông đứng xếp hàng ở cái cống đó.
Đêm hôm qua thế nào mà chả ngủ đc. Chat box 1 lúc thì 1h mới ngủ. Tự dưng 4h đêm lại tỉnh như sáo sậu. Chắc là do 4 cốc Cafe và 10 cốc trà đá chưa thèm tính vài ấm trà nóng nữa.
Nhưng đúng là ăn dê có khác. Đã thế lại đc anh Ham - Dê về HD nên may quá tối hôm qua vẫn trả bài đều. Nên 6h lại ngủ tiếp.
Bây giờ là 3h chiều ngày 19/12 rồi. Vậy chắc 2 tiếng nữa thôi là Not-Bad về đến Hà Nội.
Cảm ơn anh em. Hẹn ngày gặp lại. Được cái lần này khi chia tay T2 ko còn bị xao xuyến nữa. Hê hê :P . Vui quá :D

Phong_Lead
19/12/10, 03:18 PM
Đồng môn bắt tay như kiểu 2 Ngoại Trưởng gặp nhau! Máu thế;))

HuyThanhMusic
19/12/10, 05:33 PM
Trời đất! Lâu rồi nay mới về thăm nhà VAE được. Thật buồn tiếc vì lỡ mất một dịp off quý hiếm rồi. Not_bad đi mà ko chịu call cho anh 1 tiếng.
Dầu sao cũng rất mừng vì anh em gắn bó với nhau thật tốt đẹp.

Kyorgan
19/12/10, 09:53 PM
Chiều hôm qua bắt đầu đi "bắt lợn" thì TheThuong gọi cho mình, gặp được bác Hamvui và bác Mykinyeu, niềm vui không tả nổi nhưng chỉ đành đành Zô qua điện thoại...Nhưng như vậy là cũng toại nguyện chút rồi. Đến nhà đám tiếc quá lại gọi lại cho TheThuong hỏi :"Chú được mấy chén rồi" nhưng dường như T-T không hiểu hay ĐT chỗ nhà đám khó nghe, nhưng mình chợt nhớ ra chắc là T-T chỉ nhấp môi thôi chứ không phải là món khoái khẩu :D. Xem ảnh các "Thầy" Offline hoành tráng vui vẻ mà mình thấy thèm quá. Hẹn vào dịp sinh nhật Forum mình phải cất công "xuống núi" Off để hầu rượi các thầy. Địa điểm ở Hà nội nhé. Hy vọng là gặp lại được bác Ham vui ./.

n0t-[bAd]
19/12/10, 10:00 PM
Anh em HD rất nhiệt tình, thêm bác Hamvui và anh em HP nữa --» 1 buổi off ý nghĩa và thân mật. Lời cảm ơn đặc biệt tới toàn thể anh em HD - HP và bác HamVui :D Hy vọng tổ chức 1 năm vào tháng 3 tới sẽ đông đủ anh em hơn \m/\m/
@anh God'sChildren : em có rủ thì chắc vợ anh cũng ko cho đi =))