PDA

View Full Version : Sinh Nhật Con vanthuchb

vanthuchb
24/10/10, 04:24 PM
26-10 này con em đầy 1 tuổi,có 1 số ảnh và clip up lên để các bác chém.:))
:a:
chủ yếu là các bác các chú uống thôi,=)) trong đó có 3 anh em trong diễn đàn nên post cho anh em cùng vui.thanks

vanthuchb
24/10/10, 04:53 PM
Em đã thử up lên mà không được,nếu admin không ngại thì post lên hộ em nhé.thanks nhiều
đây là kiencangxanh và dungsi :))
[Only registered and activated users can see links]

còn đây là kiencangxanh (a khiêm)

đây là kiencangxanh và vanthuchb

Và đây là kiencangxanh-vanthuchb-dungsi :))

Và cuối cùng là cả mâm:

Midi2657
24/10/10, 04:57 PM
Phải cái hình nơi chữ ký hông?
Ở đây không chém con nít,chém người lớn thui(Bố nó chẳng hạn).

vanthuchb
24/10/10, 05:04 PM
Phải cái hình nơi chữ ký hông?
Ở đây không chém con nít,chém người lớn thui(Bố nó chẳng hạn).
ặc cái hình chữ ký đâu phải con em đâu bác,hôm nay em vui lắm,các bác chung vui với em nhé

AH_Studio
24/10/10, 05:15 PM
Đây bà con ơi.kakakkaka, chém tha hồ đê :f:

vanthuchb
24/10/10, 05:18 PM
thanks bác hưởng nhé,không hiểu sao em up mãi mà không được nhỉ.:)) rất cảm ơn bác đã up hộ em,còn 1 số clip nữa em đang up lên,các bác chung vui cùng em nhé

VuongMinh2006
24/10/10, 06:06 PM
Mà ông vanthuc là ông nào vậy nhỉ,nhìn mãi mà k biết ông vanthuc là ông nào nữa,mời khai báo lại cho anh em biết cái mẹt nào

vanthuchb
24/10/10, 06:11 PM
Mà ông vanthuc là ông nào vậy nhỉ,nhìn mãi mà k biết ông vanthuc là ông nào nữa,mời khai báo lại cho anh em biết cái mẹt nào
trời đất.bác tùng ơi là bác tùng.em đăng ảnh em lâu lắm rồi mà.:D có lẽ vì chưa gặp nên bác không để ý.em là người mặc áo phông đỏ đó,còn người ngồi giữa là kiencangxanh,tiếp là dungsi.đó là 3 thành viên vianhem.com tại hòa bình.

Phong_Lead
24/10/10, 06:28 PM
Vui quá nhỉ .chúc mừng Sn vanthuc nhé ,mọi điều tốt laddeeenfs với bạn .......

vanthuchb
24/10/10, 06:44 PM
Vui quá nhỉ .chúc mừng Sn vanthuc nhé ,mọi điều tốt laddeeenfs với bạn .......
hihi,bác không đọc rõ rồi,có phải sn mình đâu,:)) đây là sn con của mình,nó tròn 1 tuổi,nhưng sn con cũng như sn bố của nó,hehe,cám ơn bác đã quan tâm,thanks bác nhiều

vanthuchb
24/10/10, 06:47 PM
bác hưởng ơi bác up thiếu của em 1 bức ảnh của anh kiencangxanh rồi,và bác up thừa ảnh của em và kiencangxanh,bác xóa và up tiếp giúp em với,thanks bác

Midi2657
24/10/10, 10:16 PM
Sinh nhật cháu mà chẳng thấy cháu đâu,thấy toàn bợm nhậu không hè.
Bó tay bố cu.

vanthuchb
24/10/10, 10:40 PM
hehe,bác hiểu vấn đè rùi đó.sn cháu nhưng toàn các bác nhậu mà,đây là clip bác thanh guita hát tặng cháu.dân guita chính gốc của đoàn nghệ thuật tỉnh hòa bình đó

vanthuchb
24/10/10, 10:52 PM
còn đây là clip trong vụ nhậu,nhưng hơi linh tinh,các bác chém nhiệt tình nhé

Rock_bau
24/10/10, 10:57 PM
Chúc mừng sinh nhật .............ko biết là người bao nhiêu tuổi rồi mà không thấy đâu .Chỉ thấy mấy tay rượu thôi .Mấy ông lày say hết rồi để dây ghita chạy loạn .hehe

vanthuchb
24/10/10, 11:14 PM
dạ con em đây,trình diện các bác nè

Mykinyeu
25/10/10, 12:23 AM
hehe,bác hiểu vấn đè rùi đó.sn cháu nhưng toàn các bác nhậu mà,đây là clip bác thanh guita hát tặng cháu.dân guita chính gốc của đoàn nghệ thuật tỉnh hòa bình đó

Năm ngoái lên Hòa Bình uống rượu với tay Thanh ghitar và Hạnh suốt đêm ở trên đập! Sáng ra đi ăn sáng lại gặp thế là phải uống thêm trận nữa! Lần tới mình lên chắc vui lắm đây!:f::f::f::f::f:

vanthuchb
25/10/10, 12:44 AM
Năm ngoái lên Hòa Bình uống rượu với tay Thanh ghitar và Hạnh suốt đêm ở trên đập! Sáng ra đi ăn sáng lại gặp thế là phải uống thêm trận nữa! Lần tới mình lên chắc vui lắm đây!:f::f::f::f::f:

tình hình là như vầy,em đã hỏi bác thành qua chỗ anh hạnh lùn rồi,hehe,hóa ra là quen nhau,trái đất này tròn thật,khi nào bác thành lên hb nhớ gọi em với nha.mong được gặp bác lắm đó,hay là bác lên ngày nào để em tổ chức off luôn,anh em mình làm bữa cho vui nha.

buicanh
25/10/10, 11:05 AM
vui quá ta! thế mà không nhắn anh em sơn la một câu.
để biết đường nâng chén.
nhanh quá nhỉe mới giờ thôi mà đã 1 tuổi rồi