PDA

View Full Version : Một ngày chạy xô của các nhạc công

pss51
31/3/13, 09:08 PM
Hôm nay là một ngày đẹp trời vì vậy có rất nhiều đám cưới, cùng với đó thì ae nhạc công cũng đắt xô hơn mọi ngày. Hôm nay em đi Hải phòng đám cưới cũng gặp một nhạc công đang chơi em 2100, cũng vì ngại nên ko dám làm quen, ko bít bác nhạc công đó có tham gia vaò diễn đàn ko nhảy, đi từ Thái Nguyên xuống Hp gặp ko biết bao nhiêu ae vác đàn đi bắt lợn. nếu diễn đàn VAE mà có những quy định để có thể nhận ra thì tốt bít mấy hihihi. chúc tất cả ae trong diễn đàn luôn mạnh khỏe và đắt xô nữa Thân!

Midi2657
31/3/13, 10:06 PM
Hôm nay là một ngày đẹp trời vì vậy có rất nhiều đám cưới, cùng với đó thì ae nhạc công cũng đắt xô hơn mọi ngày. Hôm nay em đi Hải phòng đám cưới cũng gặp một nhạc công đang chơi em 2100, cũng vì ngại nên ko dám làm quen, ko bít bác nhạc công đó có tham gia vaò diễn đàn ko nhảy, đi từ Thái Nguyên xuống Hp gặp ko biết bao nhiêu ae vác đàn đi bắt lợn. nếu diễn đàn VAE mà có những quy định để có thể nhận ra thì tốt bít mấy hihihi. chúc tất cả ae trong diễn đàn luôn mạnh khỏe và đắt xô nữa Thân!
Nhạc công có tham gia diễn đàn dể nhận ra lắm, nhìn có vẻ dể gần và hài hước hơn, mặt cũng không bị ngố ( Tham gia diễn đàn thì hết ngố, tay nghề được nâng cao).

xuanvu_nhutnhat
31/3/13, 11:54 PM
Nếu diễn đàn VAE mà có những quy định để có thể nhận ra thì tốt bít mấy hihihi. chúc tất cả ae trong diễn đàn luôn mạnh khỏe và đắt xô nữa Thân!
Kể cũng hay ! Hay là các bác Admin thiết kế cái Logo rùi tặng cho anh em dán vô bao đàn thế là Bắc trung nam đều thoáng cái là nhận ra nhau !

TheThuongNT
01/4/13, 09:08 AM
Trong tháng 2 âm lịch này có ngày 6 và 19, 20 cực kỳ đông đám cưới, nhạc công ca sỹ mc chạy long tóc gáy (nhạc công thì dễ nhận ra hơn) bác về Hải Phòng chắc thời gian gấp gáp lắm nhỉ. Còn vụ làm logo dính lên đàn thì em nghĩ không cần thiết, trong trường hợp có quá nhiều diễn đàn keyboard như hiện nay, không lẽ bao đàn dán logo của tận mấy diễn đàn để dễ nhận ra sao :))

Bachkhoa09
01/4/13, 09:20 AM
Cậu thì khác mình, cứ ai là nhạc công thì gặp nhau là tay bắt mặt mừng không cần biết họ có tham gia diễn đàn hay không? Quan trọng sau khi quen biết thì xin số điện thoại để còn hổ trợ nhau trong lúc cháy xô. Chủ trương " thêm bạn bới thù" cứ thế phát huy.

hainghean_02
01/4/13, 09:22 AM
Ở chỗ em thì chỉ có ngày mùng 6 và 26 thôi, 26 này nhiều kinh khủng hầu như là cháy ai may mắn đặt sớm thì có đồ, hiện tại ngày đó nhận 3 sô rồi mà vẫn cứ có người gọi chống cháy heeeeeee

hoangphi30
01/4/13, 10:08 AM
Hic...:( ai cũng bảo cháy show...mà mình chả có show nào......đói như sói bữa giờ như

pss51
01/4/13, 10:36 AM
Trong tháng 2 âm lịch này có ngày 6 và 19, 20 cực kỳ đông đám cưới, nhạc công ca sỹ mc chạy long tóc gáy (nhạc công thì dễ nhận ra hơn) bác về Hải Phòng chắc thời gian gấp gáp lắm nhỉ. Còn vụ làm logo dính lên đàn thì em nghĩ không cần thiết, trong trường hợp có quá nhiều diễn đàn keyboard như hiện nay, không lẽ bao đàn dán logo của tận mấy diễn đàn để dễ nhận ra sao :))

Hê hê cứ tưởng viết mấy chữ này ko co ai thèm để ý, có khi còn bảo mình bị điên, vậy mà cũng có nhiều bác tham gia lên em chém gió thêm tí nữa.
Về vấn đề làm logo em nghĩ cũng không cần thiết, nhưng áo đồng phục thì có đc ko bác cá nhân em thấy cái đó cũng hay hay, mỗi lần off anh em cùng mặc cho nó rực rỡ, mọi người nhìn vào cũng đánh giá là mình cũng có tổ chức cẩn thận.
Về vấn đề gặp nhạc công là làm quen liền em cũng thích, nhưng hôm qua thấy bác đánh đàn chỗ em đi đám cưới nhìn mặt cứ hầm hầm chẳng cười nói gì cả nên em cũng ngại, cái này ko giống bác Thethuong đâu nhỉ ( có lẽ tại bác nhạc công chạy xô nhiều quá lên mệt hihi) hơn nữa lúc đó anh nhạc công lại đang làm lên em ko dám lại gần, xong cái anh ấy về luôn lên ko có cơ hội

Kyorgan
01/4/13, 11:13 AM
Bác nào mà đi lại khu vực TP Yên bái hoặc dọc QL70 từ Yên bái đế Lào cai mà thấy một người đi con "bò lết" đỏ có cái đàn sau xe là mình đó, những người có lai đàn mà xe khác hoặc khác màu xe thì thì không phải :D ./.