PDA

View Full Version : Phát hiện cụ Tranngocdiepminh nấp ở "bụi chuối"

Kyorgan
18/1/13, 08:46 PM
Trong tiết trời mưa dầm gió bấc trời rét căm căm trong tiết Đại hàn, cụ Tranngocdiepminh nhà ta lại lặn lội đưa đoàn Thái ra vẫn còn nguyên sang Yên bái thi thố I dol gì đó. 18h chiều nay phát hiện cụ và đoàn đang nấp ở "bụi chuối" Đồng tâm Yên bái tránh rét khổ thân cụ quá :D .

Trưa mai tui sẽ tiếp kiến cụ vì lâu lắm rồi kể từ khi Offline ở HN đến nay mới gặp lại, xem bộ khung của cụ đã đầy đặn tí nào chưa hay lại càng tệ thêm :D ./.

(Đùa chút vậy thôi chứ cụ và đoàn đang ở khách sạn VIP chuyên danh cho khách TW về tỉnh họp đó hi hi)

SonSon
18/1/13, 09:07 PM
Vui quá, chúc 2 anh có 1 bữa ra trò,
P/S Theo tin em được biết thì cụ Diepminh khung càng vẫn như hôm off năm ngoái, chưa có gì thay đổ cả :D

vantq
18/1/13, 09:35 PM
Chúc 2 cụ ăn chơi vui vẻ nhé, tiếc bác Nam qua TQ mà ko ở lại đc. Nhớ Pos ảnh cho AE bác nhé.>:D<>:D<>:D<

Kyorgan
19/1/13, 03:37 PM
11h trưa nay mình có mặt ở chỗ cụ làm việc nhưng cụ được nghỉ sớm hơn nửa giờ nên cụ phải đợi tui. Tui đưa cụ đến nhà bạn gái của cụ cách đó chừng 12 km (giờ đang làm ở Ngân hàng Thái nguyên cũng vừa về nhà hôm trước), nghe cụ nói là học trò của cụ, còn có A -> Z hay không thì chỉ có cụ mới biết chứ tui hok biết :)). Chúng tôi vừa đi vừa chuyện trò một lát thì tới. Cô bạn gái ra đón chúng tôi vào nhà vừa uống rượu vừa nói chuyện.

Vì 13h15 cụ phải có mặt ở chỗ làm nên không ai ép cụ nhưng cụ cũng làm được độ 3 "chế"...13h chúng tôi vội vàng về cho cụ có mặt đúng giờ, cụ là thành viên trong hội đồng xét tuyển gì đó. tuy nhiên trong TP không đi nhanh được nên bị chậm khoảng 10 ph không biết có bị ông CT HĐXT phê bình gì không.

Chúng tôi chia tay vội vàng mà không kịp nói lời nào chỉ kịp băt tay vôi vàng. Chúc cụ công việc buổi chiều nay suôn sẻ và không bị phê bình là muộn giờ ./.

Một vài hình ảnh cho các bác chém chơi :D :

[Only registered and activated users can see links]

DucAnh
19/1/13, 03:47 PM
Về nhà bạn gái có khác nhỉ, chụp hình ở phòng thu thì oai khiếp về nhà bạn gái thì ngồi cứ khúm núm trông như con gái. Kaaaa, đang giả bộ "hiền" đây, khổ thân ! Lúc trước mình cũng vậy, như gà mắc thóc.

ThanhHai_hb70
19/1/13, 03:54 PM

Lại Còn Tỏ Ra E Thẹn Nữa...
Ngại Wa...:D

n0t-[bAd]
19/1/13, 04:05 PM
Bác Nam dạo này chạy show nhiều hay sao mà có vẻ bơ phờ thế ;))

pss51
19/1/13, 05:22 PM
Trời ông bạn Nam này chụp ảnh toàn nhắm mắt kakak. Qủa này về Thái nguyên mà ko đãi mình một xị thì mình sẽ méc vợ hắn là hắn đi tán gái kakakakaka;));)) ( Em này tên gi nhỉ nhìn quen quen nhưng ko xinh bằng vợ hắn hix )

Quaiy
19/1/13, 06:21 PM
... còn có A -> Z hay không thì chỉ có cụ mới biết chứ tui hok biết

Anh chọn câu này nha! Mà lại dể đụng nhiều người nữa . . . he he he. Trong đó chắc có cả chú Nam!!

TheThuongNT
21/1/13, 09:47 AM
Cụ tranngocdiepminh có nhiều quả gặp mặt kỳ lạ nhỉ, trông cứ như là ... hehe

tranngocdiepminh
22/1/13, 11:34 PM
Hi! em về đến nhà từ đêm chủ nhật, nhưng bận quá nên hôm nay mới có thời gian viết bài. Mong muốn lên Yên Bái từ lâu nhưng lần này mới có dịp. Thật sự cảm ơn anh Kỳ rất nhiều, đã vất vả vượt hơn 20 km trong mưa, lạnh để đón em, rồi lại 13 km để đưa em đi thăm bạn. Tiếc là thời gian anh em mình gặp nhau ít quá, đúng là gặp nhau lần nào cũng vội, chẳng đủ để mà ....uống rượu và đàm đạo. Hôm đó em về vừa lúc bắt đầu giờ làm việc, may mà vẫn kịp, sếp cứ nhìn nhưng ...không nói gì cả....ặc ...cuối cùng cũng không thấy khiển trách gì cả...phù....

Đi với anh em lo ngay ngáy....anh có biết tại sao không, trên đường đi không dám kêu, sợ độc mồm, nó vận vào thân thì oan gia ngõ hẹp. Ai đời đi mấy chục km mà không có mũ bảo hiểm, cớm sờ gáy thì toi, mất tiền là một chuyện nhưng muộn giờ làm thì em cũng...sang phòng tổ chức cầm hồ sơ về nhà. Hic...

Yên Bái rất đẹp và thanh bình, cả về cảnh vật và con người, em đã có một chuyến đi thành công trong công việc, vui vì gặp anh, có cái chưa như ý là ít thời gian nói chuyện và uống rượu đàm đạo với anh quá, và mong muốn đi dạo 1 vòng quanh Tp Yên Bái vào ban đêm và lai rai cafe nhưng cũng không thành.

Chú Văn TQ vừa bảo là tiếc vì em đi qua TQ mà ko gặp được, thì may mắn là lúc về, em dừng chân ăn tối tại Tuyên Quang nhà chú ấy, cách có 1km. Alo và 10 phút sau có mặt, cũng chỉ có 1 chút thời gian gặp nhau. Văn à, hôm đó có những cái chưa được như ý và thoải mái, nhưng như anh đã nói với em rồi đó, thông cảm cho anh nhé. Gặp được em anh cũng rất vui rồi.

Anh anh em mình đây này.

[Only registered and activated users can see links] jpg ([Only registered and activated users can see links])

Một lần nữa, cảm ơn anh Kỳ, cảm ơn Văn rất nhiều, mong một ngày gặp lại.

Anh chọn câu này nha! Mà lại dể đụng nhiều người nữa . . . he he he. Trong đó chắc có cả chú Nam!!

Oan em anh ơi....híc.....

Cụ tranngocdiepminh có nhiều quả gặp mặt kỳ lạ nhỉ, trông cứ như là ... hehe

Ý sếp là sao ta....he...