PDA

View Full Version : Thông báo OffLine tại Lào Cai..!

Tyros_2
02/10/12, 12:08 PM
;123241']Rất vui vì được anh em Lào Cai tiếp đón chu đáo và vui vẻ... Vui đến nỗi không có thời gian vào VAE để theo dõi topic này :))
Tiếc là bọn em vừa lên thì bác Kyorgan lại về, Tyros_2 do công việc và gia đình nên đã về đúng theo lịch trình. Em thì đang đc nghỉ phép nên ở lại hưởng thụ và làm phiền nightmare và chú Longnhac thêm chút nữa ;))
Do vui vẻ và say sưa nên quên mất cả việc chụp hình, đến hôm nay mới chụp đc 1 vài kiểu :d

1 số ảnh chụp tại nhà của nightmare_lc:

[Only registered and activated users can see links]

Xin giới thiệu từ trái qua phải : n0t-[bAd]; nightnare_lc; longnhac; Minh béo (ko thuộc thành viên của forum) chơi guitar tại quán nhạc Aloha ở LC và cuối cùng là anh Mai chủ quán.

Chụp tại quán nhậu gần Sapa chỉ có nightmare_lc và n0t-[bAd] và 1 số anh em thân thiết và chú quán Aloha... Rất tiếc không có sự tham gia của chú longnhac và Tyros_2, quán này đồ ăn rất ngon, khung cảnh đẹp :d

Ngồi nhậu trong 1 cảnh đẹp của núi rừng :d

Nightmare và đồng bọn >:)

Cái gì thế này :o Mọi người đoán xem hành động kỳ quặc này là gì nhé =))

Câu trả lời nằm ở tấm hình sau, sẽ post trong thời gian gần nhất ;))

Giang hồ đồn thôi "Tửu - sắc" tại Lào Cai đẹp lắm. Nghe lời dụ dỗ của Nát - bét nên T2 quyết chí tối thứ 5 này lên đường lên Lào Cai một chuyến. Ngoài ra T2 rất nóng lòng muốn đc gặp anh Long & giao lưu với NightMale (Thắng). T2 rất thích sản phẩm của bạn này.
Đang chờ hồi âm của Quang_Teo nữa đây.
Vậy anh em Lào Cai chuẩn bị tinh thần nhé. T2 sẽ giữ gìn sức khỏe từ bây giờ để buổi OffLine thành công tốt đẹp..!

Anh - chị - em nào thu xếp đc công việc thì đi chuyến này cùng T2 luôn nhé!!! :P

n0t-[bAd]
02/10/12, 01:05 PM
Lịch cụ thể: 7h tối thứ 5 xuất phát tại bến xe Mỹ Đình - kết thúc cũng vào 7h tối Chủ Nhật tại bến xe Lào Cai và tới Hà Nội vào 4h30' sáng hôm sau.

Trên đây là lịch trình chi tiết, rất mong anh em bố trí lịch từ chiều thứ 5 tới hết Chủ Nhật để sắp xếp đi cùng n0t-[bAd] và Tyros_2 đi giao lưu cùng anh em tại Lào Cai (hy vọng anh em các khu vực lân cận tới Chung Vui cùng gia đình ;)) ) ko chỉ về lĩnh vực âm nhạc...
@Tyros_2: anh nói cho chuẩn nhá... ai là người dụ dỗ >:)

Longnhac8688
02/10/12, 05:46 PM
Longnhac8688 lúc nào cũng sẵn sàng " Nhiệt liệt chào đón các anh chị em diễn đàn VAE đến thăm và làm việc tại Lào Cai ". Càng đông càng vui anh chị em ơi, hãy đi cùng T2 và Nát bét đến chung vui cùng Đại gia đình chúng tôi nhe .... Khakhakha.

* Lưu ý: Nghiêm cấm hành vi nhằm lúc longnhac say rượu đi đào củ chuối LC về đâu nhé.

* Theo tin mới nhận từ tổng đài Hải Dương thông báo: Quangteonghesi sẽ tháp tùng cùng nhóm T2 lên đường thăm nơi con sông Hồng chảy vào đất Việt.
Chú Thuylequang xem thế nào cố gắng bố trí thời gian đi cùng mấy anh em thì hay quá.
Vụ này off ra trò đây anh chị em ơi.

nightmare_lc
02/10/12, 06:38 PM
Quất luôn, mai xuống cài VSTi chỗ chú Long để có cái anh em lên còn nghịch ngợm.
Rượu nhà chú long nặng thế, uống có tí mà về ngủ cả chiều, hehe....

LongSad
02/10/12, 06:39 PM
:), Tình hình là sáng chủ nhật em sang, hôm đó mới được nghỉ, hẹn các anh bên đó nhé

nightmare_lc
02/10/12, 06:41 PM
:), Tình hình là sáng chủ nhật em sang, hôm đó mới được nghỉ, hẹn các anh bên đó nhé
Chú làm cả thứ 7 à?
CN sang ko ai tiếp đâu nhá

Longnhac8688
02/10/12, 06:47 PM
Chủ nhật là nhóm T2 về đấy chú longsad ơi. Thứ 7 em sang đi nhé, chơi thoải mái hơn.
Quangteo lên được mà Thethuong không lên là ít có cơ hội rồi ... hehe

Cowboy
02/10/12, 07:00 PM
Chúc bác bác ọp vui vẻ nhé, chụp nhiều hình cho anh em xem nhậu với [Only registered and activated users can see links]

hunghunghung82
02/10/12, 07:31 PM
Bác Long có nhắn tin nhưng em không đi được, thấy mấy chú cháu, anh em hội hè, chè chén mà thèm quá.

Quaiy
02/10/12, 07:54 PM
Mấy tháng nay tình hình Lào Cai quá phức tạp. Giang hồ thì nhau đổ về làm tình làm tội mà tình hình có vẻ như chưa có dấu hiệu lắng dịu tí nào!
Thứ nhất tội nghiệp cho sư tử đại nhân của chủ nhà phải nấu nước pha trà, tiếp theo là đau xót mấy cái VSTi, keyboard. Chỉ được cái vui nhất là hao tốn rượu.
P/s: Anh em nhớ né khẩu súng tre LC là được!

Longnhac8688
02/10/12, 08:04 PM
Mấy tháng nay tình hình Lào Cai quá phức tạp. Giang hồ thì nhau đổ về làm tình làm tội mà tình hình có vẻ như chưa có dấu hiệu lắng dịu tí nào!
Thứ nhất tội nghiệp cho sư tử đại nhân của chủ nhà phải nấu nước pha trà, tiếp theo là đau xót mấy cái VSTi, keyboard. Chỉ được cái vui nhất là hao tốn rượu.
P/s: Anh em nhớ né khẩu súng tre LC là được!
Bác Tường làm chuyến LC đi, sư tử đại nhân nhà em không phải nấu nước đâu, có một bầy sư tử con cháu đông lắm. Lào Cai có sức hấp dẫn lạ thường nếu ngày nào longnhac còn tham gia diễn đàn VAE Bác Tường ạ, em đủ sức gánh hết mà ... " Chuyện nhỏ " hehe.

Rock_bau
03/10/12, 10:52 AM
T2 đi mang quà về nhé trên đấy rượu ngon lắm đấy.

thanhnam_gv
03/10/12, 11:04 AM
Các bác lại sắp có điều kiện được ''thích'' rồi. Ngó nghiêng vào diễn đàn mà em thèm, công việc bận rộn lu bù, không biết bao giờ có dịp được ọp ẹp với mọi người. Chẹp chẹp!
Mọi người nhớ upload ảnh cho anh em chiêm ngưỡng nhé!
Chúc mọi người vui vẻ!

nightmare_lc
03/10/12, 11:14 AM
Làm việc nhiều cũng nên tự dành cho mình 1 chút nghỉ ngơi bác ạ^^
Em thì nghỉ suốt, thi thoảng mới làm, hehe

zing_tone
03/10/12, 12:36 PM
T2 đi mang quà về nhé trên đấy rượu ngon lắm đấy.
Ông này chưa gì đã đòi quà rồi...

Giang hồ đồn thôi "Tửu - sắc" tại Lào Cai đẹp lắm. Nghe lời dụ dỗ của Nát - bét nên T2 quyết chí tối thứ 5 này lên đường lên Lào Cai một chuyến. Ngoài ra T2 rất nóng lòng muốn đc gặp anh Long & giao lưu với NightMale (Thắng). T2 rất thích sản phẩm của bạn này.
Đang chờ hồi âm của Quang_Teo nữa đây.
Vậy anh em Lào Cai chuẩn bị tinh thần nhé. T2 sẽ giữ gìn sức khỏe từ bây giờ để buổi OffLine thành công tốt đẹp..!

Anh - chị - em nào thu xếp đc công việc thì đi chuyến này cùng T2 luôn nhé!!! :P
Em đây...em ko đi được...4 ngày hơi dài...vợ con nó mắng...tiếc quá..
Anh đi nớ mua giúp em ít táo mèo về ngâm rượu nhé..

Tyros_2
03/10/12, 01:45 PM
Việc OffLine lần này là đột xuất tự phát thôi. Đã vài lần hứa hẹn sẽ lên Lào Cai chơi mà toàn hụt cả. Lần này chắc chắn phải đc vì tình huống bất ngờ, bộc phát mà. Thêm nữa rất may là đc sự đồng ý của phu nhân chứ ko thì T2 khó mà đi đc. Hjx..!
Điều quan trọng nhất đối với T2 trong chuyến đi này là đc gặp lại những người cũ & những anh em mới. Được học hỏi & chia sẻ âm nhạc, cuộc sống...v...v...
Thêm nữa T2 cũng mong muốn rằng 4rum sẽ gắn chặt anh-chị-em = tình cảm, = những niềm vui khi đc gặp nhau. Chứ ko phải là = chén rượu hay kinh tế xã hội. Chỉ giúp nhau với những gì "có thể", đương nhiên là sẽ có những điều "không thể" rồi.

Chết thật, T2 lại nhiều lời rồi. Thông cảm nhé. Có lẽ là do T2 đang hồi tưởng lại những lần OffLine trước. Cảm xúc lại trào dâng, những gương mặt hân hoan lại dội về. Ôi..! Giá mà mình biết làm thơ hoặc sáng tác đc ca khúc để diễn đạt tâm trạng bây giờ thì tốt biết bao.
* Có vài lời nói thật tự đáy lòng với 4rum : "Cho đến bây giờ T2 vẫn nghĩ rằng [Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links]) như một giấc mơ vậy! Thật lạ lùng! Khó diễn tả. Lúc còn là học sinh trường nhạc, cũng như với mọi người T2 có nhiều hoài bão & dự định lớn. Bước vào thế giới ảo đầu tiên = ứng dụng Yahoo chat. Niềm tin lúc đó = con số 0 + thêm thời sự Tivi, báo chí nói nhan nhản tình trạng lừa đảo trên Wed khiến cho suy nghĩ bị lung lay khá nhiều. Từ nhỏ đã ở KTX nên khi bươc vào đời cầm tấm bằng trong tay mà T2 ko biết mình sẽ làm gì? Vì bản thân lúc đó đúng là cũng chả có gì ngoài những kĩ năng cơ bản đc rèn luyện trong trường. Đến lúc muốn ứng dụng trong cuộc sống thực tế lại chẳng đc bao nhiêu. Thật nản chí & chán trường."
--> Cho đến khi gặp đc [Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links]) thì mọi việc đã trở nên thay đồi. Sự khác biệt đó lớn cỡ nào thì xin mời mọi người hãy thẩm định qua các bài viết trong từng thời kì, từng giai đoạn & từng bước đi trong 4rum của T2 thì sẽ rõ. Bản thân T2 nhìn lại quá trình gia nhập VAE tự kiểm điểm thấy mình đã có cách nhìn khác về Wed, thế giới ảo ko còn xa lạ với thế giới thật, giấc mơ đã thành hiện thực khi mà những tiến bộ rõ rệt về xã hội. công nghệ, lập trường, nghề nghiệp kèm theo cả lối hành văn trong các "New Post".

_ Liệu có phải là quá lời khi mà nói rằng đều là nhờ vianhem ko nhỉ???

==> Câu trả lời này xin dành cho các thành viên mới tự trải nghiệm nhé..!

Mong chờ ngày hội ngộ !!! Chúc mọi điều đều tốt đép ./.
Tyros_2

Cowboy
03/10/12, 01:47 PM
Công nhận văn chương của anh Tyros_2 càng ngày càng hay, nếu có điều kiện nên gia nhập hội thơ vianhem do anh NTP làm hội trưởng[Only registered and activated users can see links]

ThanhHai_hb70
03/10/12, 02:46 PM
Nghe Off Mà Thèm... (Chú Thuy Có Đi Ko Nhỉ????)

Tyros_2
04/10/12, 12:00 PM
Thông báo : Gia đình nhà Quang-teo có tin buồn nên ko thể tham gia chuyến đi lần này. Anh em thông cảm vậy..!

Cowboy
04/10/12, 12:13 PM
Quangteo mà không đi được thì rượu Lào Cai lại mất đi một phi chứa rồi

Tyros_2
04/10/12, 03:46 PM
T2 chuẩn bị đã chuẩn bị hành lý - tư trang xong xuôi hết rồi. Sắp bắt đầu lên đường đây...

ThuyLeQuang
04/10/12, 07:27 PM
Vào năm học bộn bề công việc nên em không lên được với các anh em rồi. Hẹn anh Long và các anh em dịp khác. Biết đâu lần sau được ọp với bác Hoài Phương nữa.

Longnhac8688
05/10/12, 04:26 PM
9h15' sáng nay, T2 và Not_Bad đã có mặt tại Lào Cai như dự kiến. Longnhac + Thắng ra đón về nhà, sau khi nghỉ ngơi và nghịch đàn đến trưa đi ăn cơm, sư tử đại nhân của longnhac mời tất cả mọi người ra nhà hàng dùng bữa trưa. Tất cả mọi người vui như những người nhà lâu lắm mới lại gặp nhau, làm hết có 2,5l rượu bản của mình thôi, longnhac phải chịu thua lớp trẻ và T2 đã xin phép gọi longnhac là chú..... Thế mới biết mình già rồi mọi người ạ.

Quaiy
05/10/12, 06:25 PM
9h15' sáng nay, T2 và Not_Bad đã có mặt tại Lào Cai như dự kiến. Longnhac + Thắng ra đón về nhà, sau khi nghỉ ngơi và nghịch đàn đến trưa đi ăn cơm, sư tử đại nhân của longnhac mời tất cả mọi người ra nhà hàng dùng bữa trưa. Tất cả mọi người vui như những người nhà lâu lắm mới lại gặp nhau, làm hết có 2,5l rượu bản của mình thôi, longnhac phải chịu thua lớp trẻ và T2 đã xin phép gọi longnhac là chú..... Thế mới biết mình già rồi mọi người ạ.
- Đúng là Lào Cai đang là điểm đến của VAE phía bắc thời điểm hiện nay. Anh em đã, đang và sẽ tiếp tục đến đó.
- Thật cảm động cho buổi kết giao chú cháu.
- Longnhac bằng tuổi bầu Kiên mà lo xa chi việc bị già ta?
- Cuối cùng cho gữi lời thăm hỏi đến Longnhac phu nhân lâu nay đã tất bật với anh em khá nhiều!

Tyros_2
05/10/12, 06:38 PM
Nếu theo đúng lịnh trình thì tối nay T2 & NotBad sẽ ăn lẩu nướng tai nhà NightMale nhưng khốn nỗi ông này say ngủ mất roài, Heeeeeeeeeee Hôm nay T2 ko say ah nha. Xét về mặt nào đó thì T2 phải gọi anh Long = chú. Nên măc dù đã thống nhất là gọi = chú nhưng xin phép 4rum cho T2 goi anh Long = anh trên 4rum cho nó "trẻ" & "tình cảm". Còn nữa, theo cảm nhận của T2 thì thấy anh em ở đây rất quý khách. Mọi người cứ tranh giành nhau mời ăn, mời ngủ khiến cho T2 & NotBad khó xử quá. Hiiiiiiiii

Longnhac8688
05/10/12, 06:50 PM
- Đúng là Lào Cai đang là điểm đến của VAE phía bắc thời điểm hiện nay. Anh em đã, đang và sẽ tiếp tục đến đó.
- Thật cảm động cho buổi kết giao chú cháu.
- Longnhac bằng tuổi bầu Kiên mà lo xa chi việc bị già ta?
- Cuối cùng cho gữi lời thăm hỏi đến Longnhac phu nhân lâu nay đã tất bật với anh em khá nhiều!
Rất cảm ơn lời động viên của Bác Tường, nhưng em không dám làm ông bầu đâu ... Sợ lắm .... Hehe

dacsinh57
05/10/12, 06:52 PM
Muốn ăn thắng cố Lào cai
Tiền tầu ngại tốn con đường ngại xa
(các) Mình đi ta lại ở nhà
Cái dưa thì khú cái cà thì thâm...

Ghi chú: Đừng có ai gửi thắng cố Lào cai cho mình bằng đường dây thép đấy nha. Xa xôi thế về đến nơi hổng ăn được đâu.

LongSad
05/10/12, 07:41 PM
:(( Em dính công tác đột xuất!lẽ ra sáng mai đi, mai lại phải đi ca đến hến chủ nhật mới bị gọi điện điều động, không đổi ai được, đây cũng là cơ hội mà khó có thể có được! Chúc các anh gặp mặt vui vẻ ạ :((

Longnhac8688
06/10/12, 07:10 AM
:(( Em dính công tác đột xuất!lẽ ra sáng mai đi, mai lại phải đi ca đến hến chủ nhật mới bị gọi điện điều động, không đổi ai được, đây cũng là cơ hội mà khó có thể có được! Chúc các anh gặp mặt vui vẻ ạ :((
Chú sợ bị uống rượu nên không dám sang, may có Thắng nightmare_lc chiến đấu tốt nên anh em vẫn hành quân và longnhac vẫn đứng vững trong đội hình. Đêm hôm qua T2 hạ cánh an toàn đến bây giờ vẫn ngon giấc, Not_Bad còn sung sức lắm. Theo lịch trình, sáng nay longnhac phải chuẩn bị thòng lọng vì ngày mai con gái bà chị vợ mình lên xe hoa, nên Thắng nightmare_lc sẽ đưa mọi người đi câu cá ở Bát Xát, chiều nay đi sang TQ chơi, tối về, sáng chủ nhật tất cả anh em đi bắt " lợn nhà longnhac " , tối Chủ nhật anh em lên đường về quê. Mọi diễn biến tiếp theo sẽ được đưa lên bản tin tối nay và sáng mai để mọi người cùng theo dõi.

Longnhac8688
06/10/12, 07:13 AM
Muốn ăn thắng cố Lào cai
Tiền tầu ngại tốn con đường ngại xa
(các) Mình đi ta lại ở nhà
Cái dưa thì khú cái cà thì thâm...

Ghi chú: Đừng có ai gửi thắng cố Lào cai cho mình bằng đường dây thép đấy nha. Xa xôi thế về đến nơi hổng ăn được đâu.
Bác có cho thêm tiền em cũng chẳng thèm động đến cái món của nợ thắng cố đấy đâu .... hehe

dacsinh57
06/10/12, 07:06 PM
Bác có cho thêm tiền em cũng chẳng thèm động đến cái món của nợ thắng cố đấy đâu .... hehe
Longnhac ơi! Đặc sản Tây bắc đấy. Cách đây 2năm mình đi Sa pa, sài rồi, ăn cho biết thôi Long à. Đi Sài gòn mà k ăn hủ tiếu, đi Huế mà k ăn bún bò, Đến Hà nội mà k ăn phở thật chẳng đáng tiếc lắm sao?

nightmare_lc
06/10/12, 07:55 PM
Say vắt cả lưỡi :)))) .

Longnhac8688
06/10/12, 09:33 PM
Tối nay longnhac phải tiếp khách vì ngày mai éc nhà. Say thì k say. tỉnh thì k tỉnh, nhưng phải công nhận anh em miền xuôi lên thì mình mới thấy mình vẫn ấu trĩ quá.
Đây là longnhac viết bài mà chẳng hiểu sao nó lại nhảy vào Chú Toàn mới đau chứ. Có khi longnhac đi từ 5h00 chiều k tắt máy nên vẫn còn nick của T2 trên máy. Thành thật xin lỗi T2 và anh em nhe.

Longnhac8688
06/10/12, 09:35 PM
Longnhac ơi! Đặc sản Tây bắc đấy. Cách đây 2năm mình đi Sa pa, sài rồi, ăn cho biết thôi Long à. Đi Sài gòn mà k ăn hủ tiếu, đi Huế mà k ăn bún bò, Đến Hà nội mà k ăn phở thật chẳng đáng tiếc lắm sao?
Bác lên LC mà k biết em là thiệt thòi cho Bác rồi hihi ... Em trêu Bác đừng giận nhe.
P/s : Em đã đưa Sư tử đại nhân của em đi du lịch khắp nước VN gần 2 năm nên các món ăn 3 miền em rành lắm Bác ơi.

Kyorgan
06/10/12, 10:37 PM
Từ hôm trên nhà bác về em lại chạy suốt ngày trên đường, tối lại ra..."bụi chuối" nên không online được. (Sáng nay em vừa làm một "cuốc" ở nhà khách Thanh niên YB chắc bác còn nhớ chứ hi hi, em sẽ up hình sau). Em ngó nghiêng mãi mà không thấy tấm hình nào nhể :D. Nếu có thả "thòng lọng" thì bác cố gắng quay vài cái clip hoặc hình ảnh cho anh em ngắm tí nhé :D ./.

Longnhac8688
06/10/12, 11:17 PM
Anh đuổi Ẹc sắp chết làm gì có tay đâu mà quay hay chụp nữa. Lợn nhà còn thế đừng nói là lợn rừng . 11h30' đêm, T2 gọi điện thoại để longnhac phóng xe đi đón về và hiện nay đang đưa hồn vào mộng .... ui cha....

nightmare_lc
07/10/12, 10:11 AM
Từ hôm trên nhà bác về em lại chạy suốt ngày trên đường, tối lại ra..."bụi chuối" nên không online được. (Sáng nay em vừa làm một "cuốc" ở nhà khách Thanh niên YB chắc bác còn nhớ chứ hi hi, em sẽ up hình sau). Em ngó nghiêng mãi mà không thấy tấm hình nào nhể :D. Nếu có thả "thòng lọng" thì bác cố gắng quay vài cái clip hoặc hình ảnh cho anh em ngắm tí nhé :D ./.
Hahaha, Chú long với tụi em cứ say sưa suốt, ko có thời gian mà chụp ảnh nữa anh ạ!

Bé Con
08/10/12, 10:17 AM
Anh Tyros_2 ơi, sao Bé chả thấy hình ảnh các anh offline gì cả? toàn chữ là chữ ;))

n0t-[bAd]
09/10/12, 11:44 PM
Rất vui vì được anh em Lào Cai tiếp đón chu đáo và vui vẻ... Vui đến nỗi không có thời gian vào VAE để theo dõi topic này :))
Tiếc là bọn em vừa lên thì bác Kyorgan lại về, Tyros_2 do công việc và gia đình nên đã về đúng theo lịch trình. Em thì đang đc nghỉ phép nên ở lại hưởng thụ và làm phiền nightmare và chú Longnhac thêm chút nữa ;))
Do vui vẻ và say sưa nên quên mất cả việc chụp hình, đến hôm nay mới chụp đc 1 vài kiểu :D

1 số ảnh chụp tại nhà của nightmare_lc:

Xin giới thiệu từ trái qua phải : n0t-[bAd]; nightnare_lc; longnhac; Minh béo (ko thuộc thành viên của forum) chơi guitar tại quán nhạc Aloha ở LC và cuối cùng là anh Mai chủ quán.

Chụp tại quán nhậu gần Sapa chỉ có nightmare_lc và n0t-[bAd] và 1 số anh em thân thiết và chú quán Aloha... Rất tiếc không có sự tham gia của chú longnhac và Tyros_2, quán này đồ ăn rất ngon, khung cảnh đẹp :D

Ngồi nhậu trong 1 cảnh đẹp của núi rừng :D

Nightmare và đồng bọn >:)

Cái gì thế này :o Mọi người đoán xem hành động kỳ quặc này là gì nhé =))

Câu trả lời nằm ở tấm hình sau, sẽ post trong thời gian gần nhất ;))

hunghunghung82
10/10/12, 12:34 AM
Với tấm ảnh cuối, người có đầu óc trong sáng cũng không nghĩ khác được.
Trình độ chụp ảnh phong cảnh của Nát bét ngang ngửa với Long_sad rồi đấy.

HamVui
10/10/12, 01:56 AM
Lào cai đẹp quá, nhưng cha Nát bét ko hợp với khung cảnh thơ mộng chút nào :). Có dịp nhất định phải lên LC du lịch và giao lưu với mấy bợm nhậu này mới được !

Bợm nhậu mà gặp bợm HamVui sẽ thành bợm vui ham nhậu - bợm nhậu ham vui . . . he he!

anhduytb
10/10/12, 05:44 AM
em vừa có chuyến lên lào cai vừa về xong...

nightmare_lc
10/10/12, 09:31 AM
Hôm nay là ngày thứ 6 Not Bad có mặt ở LC mà vẫn chưa muốn về :))
Tính sơ sơ thì cũng đc hơn 10 trận rượu chè be bét rồi :))

Shaman
10/10/12, 10:32 AM
Hôm nay là ngày thứ 6 Not Bad có mặt ở LC mà vẫn chưa muốn về :))
Tính sơ sơ thì cũng đc hơn 10 trận rượu chè be bét rồi :))
Vãi anh Not_bad, ham vui vãi, giờ vẫn chưa về được. Đêm qua em call, định rủ làm tí còn hẹn để hôm nay ý anh Thắng ạ =))
P/S: em Minh béo đây, mới tham gia 4rum. Mong các anh chỉ bảo tận tình :D

Sonkeyboard
10/10/12, 11:17 AM
Đi không có hót gơ nhìn chán quá mý anh ơi

Quaiy
10/10/12, 11:57 AM
Hót gơ nào dám vào chổ kho rượu bị vỡ chứ!

nightmare_lc
10/10/12, 02:02 PM
Vãi anh Not_bad, ham vui vãi, giờ vẫn chưa về được. Đêm qua em call, định rủ làm tí còn hẹn để hôm nay ý anh Thắng ạ =))
P/S: em Minh béo đây, mới tham gia 4rum. Mong các anh chỉ bảo tận tình :D
Tối anh qua quán nhé! Hôm qua chờ lâu quá nên về nghỉ ngơi đã...

Có hot girl nhưng đang ém hàng, sẽ up sau >:)

Longnhac8688
10/10/12, 03:20 PM
Lào cai đẹp quá, nhưng cha Nát bét ko hợp với khung cảnh thơ mộng chút nào :). Có dịp nhất định phải lên LC du lịch và giao lưu với mấy bợm nhậu này mới được !

Bợm nhậu mà gặp bợm HamVui sẽ thành bợm vui ham nhậu - bợm nhậu ham vui . . . he he!
Lào Cai rất vinh dự được đón Hamvui và anh chị em lên du lịch và giao lưu với mấy bình rượu này. Rượu bản ngon lắm anh em ơi ..... hehehe

Longnhac8688
10/10/12, 03:33 PM
Chắc ông bạn này thấy mấy anh em giao lưu không mặc áo nên nhắc nhở hay sao vậy trời? Đang topic giao lưu thì nhảy ra cái bài thời trang truyền thống và hiện đại, áo dài rồi áo ngắn ..... Còn thiếu quần dài và quần ngắn nữa thôi ...
Bài của ông kia bị ..... rồi, nhờ BQT cũng xóa giúp mình bài này nhe. Thanks

nightmare_lc
10/10/12, 03:33 PM
Nhờ bác mod nào dán hộ Not Bad mấy cái ảnh lên đầu nhé!
Tks.............

Tyros_2
10/10/12, 11:22 PM
Xin nợ 1 bài viết cảm xúc về Lào Cai nhé. Từ hôm về T2 phải làm việc bù cho mấy hôm OffLine, thêm nữa sức khỏe vẫn chưa thấy hoàn hồn cho lắm =))..!

Longnhac8688
11/10/12, 10:39 AM
Hôm nay mới có thời gian đưa mấy hình ảnh hôm đầu tiên T2 và Nod_Bad có mặt tại Lào Cai.
[Only registered and activated users can see links] .jpg

Quaiy
11/10/12, 11:01 AM
Hình mờ quá trời.
Hình trên, thấy mấy đực rựa nuy khiếp quá!
Đã sent 3 bộ drum, mặc sức mà gõ nhé!

Longnhac8688
11/10/12, 11:12 AM
Hình mờ quá trời.
Hình trên, thấy mấy đực rựa nuy khiếp quá!
Đã sent 3 bộ drum, mặc sức mà gõ nhé!
Em cảm ơn Bác Tường nhiều, khi nào gặp nhau em kính Bác 3 ly rượu bản nhe ...hihihi

LongSad
15/10/12, 10:42 PM
:(, Công việc em quá bận, nên đã không sắp xếp sang cùng các anh trong dịp này được, thật tiếc quá, hẹn các anh lần sau vậy :(( . Chúc cả nhà luôn mạnh khoẻ, lấy sức uống rượu :D

Longnhac8688
16/10/12, 12:30 PM
Nod_Bad vẫn tiếp tục chiến đấu tại Lào Cai. Có khả năng là hết tuần này ...hehe ... Có khả năng nhập khẩu Lào Cai rồi .

sangorgan
16/10/12, 12:38 PM
Up cho anh em tham gia, để tranh thủ coi đi dxc tính sau

nightmare_lc
16/10/12, 03:02 PM
Nod_Bad vẫn tiếp tục chiến đấu tại Lào Cai. Có khả năng là hết tuần này ...hehe ... Có khả năng nhập khẩu Lào Cai rồi .
Cháu chưa thấy nó nói gì về ngày về cả chú ạ :))

Longnhac8688
16/10/12, 04:59 PM
Cháu chưa thấy nó nói gì về ngày về cả chú ạ :))
Lào Cai mình rất tình cảm nên 10 người đến thì có 8 người muốn ở lại đây luôn mà, thế mới quý chứ ...khakhakha...

ThanhHai_hb70
16/10/12, 05:10 PM
Các Bác Toàn Nuy Em Thấy Sợ....:D

nightmare_lc
17/10/12, 01:55 PM
Đây là sản phẩm của lần offline này :D

nightmare_lc
22/10/12, 04:23 PM
Cuối cùng thì sau 16 ngày rong ruổi và chinh chiến trên các mặt trận tại Lào Cai, NotBad nhà ta đã quyết định có mặt ở Hà Nội sáng nay. Hy vọng đây sẽ là một kỷ niệm đáng nhớ cho cả Notbad và người Lào Cai. Hehe...
(Đã có ai từng đi offline đến nửa tháng chưa ý nhỉ?? :)))

Longnhac8688
22/10/12, 04:41 PM
Cuối cùng thì sau 16 ngày rong ruổi và chinh chiến trên các mặt trận tại Lào Cai, NotBad nhà ta đã quyết định có mặt ở Hà Nội sáng nay. Hy vọng đây sẽ là một kỷ niệm đáng nhớ cho cả Notbad và người Lào Cai. Hehe...
(Đã có ai từng đi offline đến nửa tháng chưa ý nhỉ?? :)))
Thắng ơi! Chỉ có Lào Cai mới lập nên kỷ lục VAE thôi