PDA

View Full Version : Offline mini Longnhac8688 với Pro_Spk tại Lào cai

Kyorgan
26/8/12, 10:43 PM
Theo tin mới nhận được từ Lào cai báo về (22h30) là bác Long cùng chú Đức với phu nhân đang đo rượu tại nhà bác Longnhac8688 chưa phân thắng bại. Diễn biến tiếp theo và hình ảnh sẽ up sau, các bác chuẩn bị mài "đao" đi nhé :D ./.

Quaiy
26/8/12, 11:13 PM
Longnhac8688 chắc phen này đổi thành Longnhau8688 được rồi, anh phải nhường lại cái avatar cho chú mất!

Pro_Spk
27/8/12, 12:07 AM
Em đang tùng bê đây.
Mấy hôm nữa về lại tùng bê với anh Kỳ he he
Vui quá.

Longnhac8688
27/8/12, 06:12 AM
Longnhac8688 chắc phen này đổi thành Longnhau8688 được rồi, anh phải nhường lại cái avatar cho chú mất!
Anh Tường ơi! Em không dám nhận đâu vì mới uống có mấy ly rượu bản mà em đã thấy say rồi nè...........Nhân dịp Chú Đức cùng Phu nhân đi du lịch SaPa, tiện thể ghé vào nhà em chơi nên anh em mới có dịp gặp mặt nhau, Bà xã đại nhân nhà em làm cơm để anh em tâm sự. Vui thật anh à.

TheThuongNT
27/8/12, 10:32 AM
Năm sau em sẽ cố gắng lên đọ cô-ca với anh longnhau86688, nghe thấy các anh em tụ tập lào cai sapa mà mê quá trời

HoangNguyenCD
27/8/12, 10:32 AM
Anh Long vặt anh Đức đi kiếm vài cái loa về xài chơi. Anh Đức lắm hàng Thánh Gióng lắm :D
Chúc các cụ nhậu vui:))

Quaiy
27/8/12, 10:36 AM
Anh Long vặt anh Đức đi kiếm vài cái loa về xài chơi. Anh Đức lắm hàng Thánh Gióng lắm :D
Chúc các cụ nhậu vui:))
Nếu CD có đi ra ngoài ấy nhớ ghé Yến Bái bảo chú Kỳ lấy chiếc xe hơi 2 bánh chở đi cho nó tiện!

HoaiPhuong_kb63
27/8/12, 10:39 AM
Anh Tường ơi! Em không dám nhận đâu vì mới uống có mấy ly rượu bản mà em đã thấy say rồi nè...........Nhân dịp Chú Đức cùng Phu nhân đi du lịch SaPa, tiện thể ghé vào nhà em chơi nên anh em mới có dịp gặp mặt nhau, Bà xã đại nhân nhà em làm cơm để anh em tâm sự. Vui thật anh à.

Thế mà đòi chiến đấu với miền Tây......thông báo cho Già Lào Cai biết là ThuyLeQuang gặp miền Tây thì vừa uống vừa ngủ gục đấy...hahaha:-t:-t:-t

ThuyLeQuang
27/8/12, 11:09 AM
Thế mà đòi chiến đấu với miền Tây......thông báo cho Già Lào Cai biết là ThuyLeQuang gặp miền Tây thì vừa uống vừa ngủ gục đấy...hahaha:-t:-t:-t
Thuylequang cũng săp đổi thành Thuycoca như TheThuongcoca rồi anh Phương ạ. Nhìn thấy off là cái chân em lại Let's go rồiX_X=)). Chúc mừng các anh em off vui nhé.

SonSon
27/8/12, 12:53 PM
Ây da cụ SPK đi mà kín tiếng thế, anh em chẳng biết cụ có nhà hay ko có nhà lúc nào, đi gió về như mưa :D. Chúc 2 bác đạt tới cảnh giới tiên tửu hehe

Longnhac8688
27/8/12, 02:45 PM
Chiều nay đại gia đình đi Sapa cùng vợ chồng SPK. Chắc tối nay sẽ có cuộc vui đây, cảm ơn anh em quan tâm đến vụ này nhe.

Longnhac8688
28/8/12, 06:38 PM
Vào lúc 15h10 hôm nay, Pro_spk cùng Phu Nhân đã chia tay gia đình longnhac8688 để lên đường về Hà Nội, theo lịch trình đã được sắp xếp thì trên đường về vợ chồng Pro_spk sẽ ghé nhà chú Kyorgan. Chúc cuộc hội ngộ giữa Pro_spk và Kyorgan cùng các vị Phu nhân vui vẻ. Cảm ơn tất cả những gì Pro_spk cùng Phu Nhân đã giành cho gia đình mình, cảm ơn tất cả VAE của chúng ta.

HoaiPhuong_kb63
28/8/12, 06:44 PM
Già sung sướng quá, off lia lịa, thèm nhậu với Vae lắm rồi......bao giờ mới đến tháng 3?

Longnhac8688
28/8/12, 07:08 PM
Tôi chờ mãi mà không thấy bạn Già lên Lào Cai để được đón tiếp. Già bố trí đi tôi cho Già nhậu từ sáng tới khuya luôn nhe.

NgocHungPhat
28/8/12, 07:58 PM
Cho xem hình chiến đấu giữa 2 lão già đi mấy anh ơi.

Longnhac8688
28/8/12, 08:01 PM
Theo thông tin mới nhận được 19h30 , hiện nay vợ chồng Pro_spk và gia đình chú Kyorgan đang off tại nhà chú Kỳ ( Cảm Ân - Yên Bái ). Không biết Pro_spk có đưa được Phu nhân về Hà Nội đêm nay không? Chúc vụ off của 2 Chú vui như tết.

Kyorgan
28/8/12, 09:04 PM
Từ khi vợ chồng Pro_spk xuất phát từ Lào cai, bác Longnhac liên tục đt cho Kyorgan xem chú Pro_spk về tới đâu...và vào khoảng 19h30 vợ chồng chú Đức đã về tới nhà Kyorgan, sau ít phút lưu lại chuyện trò, chú Pro_spk (có thể nói thành viên duy nhất của diễn đàn VAE) thắp hương cho bố Kyorgan.

Chú Pro_spk đã khéo léo tránh cuộc đo "tiên tửu" :D với Kyorgan, với lại Pro_spk còn driver về HN trong đêm nên chỉ dùng chút nước ngọt với nhau.

Thời gian lưu lại nhà Kyorgan khoảng nửa giờ đồng hồ nhưng với Kyorgan là vô cùng ý nghĩa. Chân thành cảm ơn vợ chồng Pro_spk đã thay mặt BQT VAE thăm viếng phụ thân Kyorgan. Cảm ơn sự quan tâm của anh Longnhac8688. Cảm ơn tất cả các ae đã quan tâm đến "vụ" này :D. Chúc vợ chồng Pro_spk thượng lộ bình an.

Dùng món "tiên tửu" này cho an toàn vì còn thiên lý dặm trường :D

[Only registered and activated users can see links]

Thắp hương phúng viếng Phụ thân Kyorgan :

Thân mẫu Kyorgan Cảm ơn vợ chồng Pro_spk đại diện cho ae diễn đàn ...gì gì đó :)

Vợ chồng Pro_spk ra ..."voi sắt" về HN :

(Hình chụp đêm với lại "bắn bừa" chỉ mang tính tư liệu không được đẹp chú Pro_spk thông cảm nha :) ) ./.

TheThuongNT
28/8/12, 09:15 PM
Kính chúc bác Đức lên đường về Hà Nội bình an, cũng gửi lời cảm ơn anh Pro_spk đã đại diện cho ban quản trị diễn đàn vianhem.com thắp nén hương cho thân phụ anh Kyorgan

Pro_Spk
29/8/12, 08:28 AM
Báo cáo các bác và anh em.
Chuyến đi của em đã kết thúc trong trong quá nhiều niềm vui đọng lại.
Thời gian ngắn ngủi gặp mặt với anh Kyorgan đã được anh mô tả hết rồi, cảm ơn sự đón tiếp rất nhiệt tình và thân thiện của anh đối với đôi vợ chồng ham chơi này :D
Và thật sự cảm động nghĩ đến thiện tình của gia đình anh LongNhac đã giành thời gian đón tiếp và đưa đi thăm quan thiên đường của khí hậu nước ta, nơi mà người Pháp đã khám phá ra cách đây hàng thế kỷ.
Niềm vui là như vậy nhưng em cũng mang một nỗi buồn. Nỗi buồn ấy có lẽ phải đến sang năm gặp lại gia đình anh LongNhac thì mới giải tỏa được :D

QuangTeonghesi
29/8/12, 09:22 AM
Cụ Đức nhát này thành tôn ngộ không rồi. đi mây về gió . chưa thấy thương tích gì cả . Mà sao chẳng có ảnh nhà bác Long nhậu nhỉ

Quaiy
29/8/12, 10:35 AM
............................
Niềm vui là như vậy nhưng em cũng mang một nỗi buồn. Nỗi buồn ấy có lẽ phải đến sang năm gặp lại gia đình anh LongNhac thì mới giải tỏa được :D
Nổi lòng, nổi niềm gì đó thì nghe bùi tai, mát bụng, còn nổi buồn mà chú Đức cam tâm mang từ nay cho đến sang năm thì nó sinh bệnh đó! chi bằng dụ dổ Longnhau8688 xuống HN mà nhậu một trận cho thỏa lòng là xong! Hết buồn . . .

Midi2657
29/8/12, 07:48 PM
Thích nhỉ! hai vợ chồng đi du hí miền núi bằng xe mui trần à?

Longnhac8688
30/8/12, 06:41 PM
Nổi lòng, nổi niềm gì đó thì nghe bùi tai, mát bụng, còn nổi buồn mà chú Đức cam tâm mang từ nay cho đến sang năm thì nó sinh bệnh đó! chi bằng dụ dổ Longnhau8688 xuống HN mà nhậu một trận cho thỏa lòng là xong! Hết buồn . . .
Hehehe... Bác Tường ơi, em dễ tính lắm đó nhe, ai rủ cũng đi đâu cũng đi hết, chú Đức nói vậy thôi chứ làm gì có nỗi buồn nào đâu.

nightmare_lc
05/9/12, 05:36 PM
Sao mình cũng ở Lào Cai mà chưa được gặp bác nào hết vậy trời ???

LongSad
05/9/12, 08:02 PM
Phải bố trí sang với các bác bên Lao Cai thôi :), mà anh Thắng biết mọi người thế mà chả gặp ai nhỉ, ham hố bia rượu quá :))

nightmare_lc
11/9/12, 10:59 AM
Phải bố trí sang với các bác bên Lao Cai thôi :), mà anh Thắng biết mọi người thế mà chả gặp ai nhỉ, ham hố bia rượu quá :))
Là mọi người ko gặp anh đó chứ!