PDA

View Full Version : Hẹn OffLine tại Lào Cai-Yên Bái.

Tyros_2
16/5/12, 06:34 PM
Tháng 6 này T2 có 1 show tại Lào Cai - Yên Bái. Tạm thời T2 chưa biết được địa điểm chính xác nên viết thông báo này trước. Chắc là hội diễn ở trong thành phố thôi.
Nếu anh - chị - em nào hôm đó mà rảnh thì cho T2 xin số điện thoại nhé. Rất hy vọng sẽ được gặp anh em ở đó!!!
Thanks..!

Kyorgan
16/5/12, 07:40 PM
Nếu chú có lịch diễn ở TP Yên bái thì anh sẽ gọi Mưatuyết_162 nữa off mi ni với chú cho vui. Khi nào biết chính xác địa điểm chú thông tin lại nhé. Chú LongSad mà về được thì càng vui nữa ./.

Muatuyet_162
16/5/12, 09:15 PM
Được gặp các bác em rất vui. Nhưng các bác cho thời gian cụ thể để còn xắp xếp công việc. Nhỡ mà hôm đấy phải đi cấy hay đi làm nhân trần thì thầy u không cho đi đâu. Bác Kỳ gọi nhiều nhiều người vào nhé, thấy người YB trong diễn đàn cũng có vài người đấy. Em đăng kí mang rượu chuối tiếp các bác!

Kyorgan : Mùa này chỉ có gặt thôi không có cấy đâu em :D.

Longnhac8688
16/5/12, 10:41 PM
Tháng 6 này T2 có 1 show tại Lào Cai - Yên Bái. Tạm thời T2 chưa biết được địa điểm chính xác nên viết thông báo này trước. Chắc là hội diễn ở trong thành phố thôi.
Nếu anh - chị - em nào hôm đó mà rảnh thì cho T2 xin số điện thoại nhé. Rất hy vọng sẽ được gặp anh em ở đó!!!
Thanks..!
Khà...Khà...Khà... Rượu Lào Cai anh để sẵn chờ chú Toàn đây. Chú Alô anh đón nhé, chắc chắn là từ 01/6 đến 15/6 anh sẽ ở nhà đón chú.
Ngày 19/5 đến 21/5 longnhac8688 có mặt ở Trung Tâm sinh hoạt TTN Tỉnh Yên Bái để chạy show cho ngành tài nguyên môi trường 6 tỉnh miền núi phía Bắc do Yên Bái đăng cai, tiếc quá không có số của các anh em Yên Bái trên diễn đàn VAE để gặp gỡ nhau.

Kyorgan
16/5/12, 11:14 PM
Ngày 19/5 đến 21/5 longnhac8688 có mặt ở Trung Tâm sinh hoạt TTN Tỉnh Yên Bái để chạy show cho ngành tài nguyên môi trường 6 tỉnh miền núi phía Bắc do Yên Bái đăng cai, tiếc quá không có số của các anh em Yên Bái trên diễn đàn VAE để gặp gỡ nhau.

Nếu ngày 19 và 20/5 bác xuống Yên bái thì alô cho em. 2 ngày đó mà không có show đột suất thì em và bác sẽ gặp nhau cafe nhé (21/5 thì em đi bắt éc ở Bắc quang Hà giang rồi). Số phone của em là : 0977.818.313 ./.

LongSad
19/5/12, 04:08 PM
Sáng nay bác Longnhac8688 và bác Kỳ gọi cho em, hai bác ấy đang ngồi với nhau... em chỉ nghe điện và chúc hai anh em nhậu nhẹt vui vẻ thôi, vì em ở tận Lai Châu cơ, thấy anh em luôn gần gũi, thấy thật tuyệt vời! chỉ cần offline mini nhưng tình cảm không thể nào đong đếm nổi! đó là giá trị mà vianhem... không cần phải là thân quen, k phải họ hàng, nhưng chúng ta là một gia đình

thuongbass
19/5/12, 04:14 PM
Sáng nay cũng nhận được điện thoại của sếp Kyorgan về việc đang chăm sóc sức khoẻ bác longnhac6688, chúc các bác có buổi giao lưu vui vẻ và hội diễn thành công tốt đẹp

DLmusic
19/5/12, 08:40 PM
Vậy thì hôm đấy em gọi anh t2 ae mình uống nước rùi a chỉ cho em mấy chiêu nhé.

Longnhac8688
06/6/12, 05:34 PM
Theo trao đổi qua điện thoại giữa Hoaiphuong_k63 và longnhac8688, nếu không có gì thay đổi thì ngày 09/6/2012 Hoaiphuong sẽ bay từ Cần Thơ ra hà Nội và lên Lào Cai với longnhac. Đây là lần đầu tiên lão tướng Hoài Phương từ miền gạo trắng nước trong lên nơi con sông Hồng chảy vào đất Việt. Anh chị em của ngôi nhà chung VAE nếu bố trí được thời gian và công việc hãy cùng offline mini với 2 bạn già longnhac8688 và HoaiPhuong_k63 nhe.
Địa chỉ : Trường mầm non Hải Phượng ( Nhà riêng của Longnhac )
Đường Vạn Hoa - Lê Lai - Tổ 41 Phường Kim Tân - TP Lào Cai
ĐT: longnhac 0914640456

nightmare_lc
06/6/12, 07:12 PM
Có mỗi 2 chú thui ạ, mấy anh em ở YB đâu lên chơi luôn cùng cho vui nào :D

Kyorgan
06/6/12, 08:47 PM

Yên tâm !! Như đã hứa vụ này không thể thiếu mình được hiiiiii. (Đi bắt éc hội thi và một đám cưới giờ mới về :D. Đã nhận được tin nhắn của anh Long).

Dear anh Long : Em sẽ có mặt vào trưa hoặc chiều hôm đó. Còn Mưatuyet_162 thì không đi được vì chưa được nghỉ vẫn còn nằm ở Sơn La anh ạ ./.

Longnhac8688
06/6/12, 08:54 PM
Yên tâm !! Như đã hứa vụ này không thể thiếu mình được hiiiiii. (Đi bắt éc hội thi và một đám cưới giờ mới về :D. Đã nhận được tin nhắn của anh Long).

Dear anh Long : Em sẽ có mặt vào trưa hoặc chiều hôm đó. Còn Mưatuyet_162 thì không đi được vì chưa được nghỉ vẫn còn nằm ở Sơn La anh ạ ./.
Chú Kỳ alô cho chú Longsad luôn nhe. Anh chúc mừng chú về nhà với vợ an toàn vì không bị éc cắn như chú Thành hôm hội diễn ngành Tài nguyên môi trường ở yên Bái hehehe...

Longnhac8688
06/6/12, 08:59 PM
Lần này longnhac rất tiếc vì mình đã mời Thầy Đông nhưng vì bận nên Thầy Đông không cùng ra Lào Cai được, đành phải hẹn thầy cuối năm hoặc sang năm sau. Rượu thì chắc là hất nhưng Bia lại bị ế rồi thầy DucAnh ơi!

kiencangxanh
06/6/12, 09:44 PM
Theo trao đổi qua điện thoại giữa Hoaiphuong_k63 và longnhac8688, nếu không có gì thay đổi thì ngày 09/6/2012 Hoaiphuong sẽ bay từ Cần Thơ ra hà Nội và lên Lào Cai với longnhac. Đây là lần đầu tiên lão tướng Hoài Phương từ miền gạo trắng nước trong lên nơi con sông Hồng chảy vào đất Việt. Anh chị em của ngôi nhà chung VAE nếu bố trí được thời gian và công việc hãy cùng offline mini với 2 bạn già longnhac8688 và HoaiPhuong_k63 nhe.
Địa chỉ : Trường mầm non Hải Phượng ( Nhà riêng của Longnhac )
Đường Vạn Hoa - Lê Lai - Tổ 41 Phường Kim Tân - TP Lào Cai
ĐT: longnhac 0914640456
Tiếc quá nhỉ!21/6 thì em cũng có việc tại Lào Cai. Bác Phương mà ra vào dịp đó thì em có cơ hội được gặp Bác rùi! Tiếc quá...tiếc quá!

ThuyLeQuang
06/6/12, 09:50 PM
Bác HP ra đến nhà bác Long chắc cũng phải là 10/6 nhỉ? Không được off quả này sẽ tiếc đứt lòng cho mà xem...

Kyorgan : Nếu bác HP bay từ sáng 9/6 thì chiều 9/6 sẽ có mặt ở Lào Cai. Lâu là từ HN đi Lào cai thôi. /.

Longnhac8688
07/6/12, 07:12 AM
Cháu về off với các chú cho vui chứ. Cũng lâu lắm rồi chú cháu ta không gặp nhau Thắng ạ.

nightmare_lc
07/6/12, 07:18 AM
Cháu về off với các chú cho vui chứ. Cũng lâu lắm rồi chú cháu ta không gặp nhau Thắng ạ.
Cháu đang ở Lào Cai mà chú, hôm đó cháu sẽ chủ động gọi cho chú nhé!

Longnhac8688
07/6/12, 09:58 AM
Tiếc quá nhỉ!21/6 thì em cũng có việc tại Lào Cai. Bác Phương mà ra vào dịp đó thì em có cơ hội được gặp Bác rùi! Tiếc quá...tiếc quá!
21/6 Chú Khiêm sang Lào Cai thì điện cho anh nhe.

Cháu đang ở Lào Cai mà chú, hôm đó cháu sẽ chủ động gọi cho chú nhé!
OK. Nhưng mà cháu lười Thanks cho mọi người lắm nhé ...hehehe...( Nghiêm khắc phê bình ... hix )

HoaiPhuong_kb63
07/6/12, 01:33 PM
Hi..... báo cáo với các d/c anh em thân yêu của mình: Bà xã đại nhân của mình đang đưa cho thằng CU lên luyện thi Đại học trên TP (Kiến trúc). Có thay đổi lịch mình đi Lào Cai vì 9/6 Bà xã mới về. Nên ngày mai mình sẽ book vé đi Hà nội, rồi sẽ thông báo ngày giờ cụ thể đến a,e.
Chân thành cám ơn a,e vì mình chỉ là con "tép" mà dc nhiều con "tôm" wan tâm. Vui lắm, may là đợt off này ko có Midi2657, tay nghề mình cũng thua, về khoản kia......thì còn thua xa nữa. Chỉ nhờ bạn Già Lào cai chiếu cố dùm, chân ngắn hay dài thì cũng dc. Miễn là xác định nick hồng là ok rùi.
Hẹn gặp ở Lào Cai.

havanphung
07/6/12, 01:37 PM
Hic hic . Hôm nay mình ở Huế đây. Mình đang ở Huế đây mà chắng có ai ở Huế mà mình biết để Thái Nguyên và Huế ọp nai cả nhỉ? Các bạn ở Huế thân yêu ơi .Minhf muốn gặp các bạn. 0985545045

Kyorgan
07/6/12, 02:11 PM
Hi..... báo cáo với các d/c anh em thân yêu của mình: Bà xã đại nhân của mình đang đưa cho thằng CU lên luyện thi Đại học trên TP (Kiến trúc). Có thay đổi lịch mình đi Lào Cai vì 9/6 Bà xã mới về. Nên ngày mai mình sẽ book vé đi Hà nội, rồi sẽ thông báo ngày giờ cụ thể đến a,e.
Chân thành cám ơn a,e vì mình chỉ là con "tép" mà dc nhiều con "tôm" wan tâm. Vui lắm, may là đợt off này ko có Midi2657, tay nghề mình cũng thua, về khoản kia......thì còn thua xa nữa. Chỉ nhờ bạn Già Lào cai chiếu cố dùm, chân ngắn hay dài thì cũng dc. Miễn là xác định nick hồng là ok rùi.
Hẹn gặp ở Lào Cai.

Bác lên "chim sắt" giờ nào thì em cũng sẽ lên "ngựa sắt" giờ đó. Bác có mặt ở Lào cai thì em cũng có mặt. Đã đến Lào cai thì nên vượt biên một chuyến có nhiều trò hay lắm, rồi đi Sa pa cho mát mẻ và đổi gió bác à. Đợt này em cũng phải lượn mấy ngày mới về :D ./.

Longnhac8688
07/6/12, 02:47 PM
Bác lên "chim sắt" giờ nào thì em cũng sẽ lên "ngựa sắt" giờ đó. Bác có mặt ở Lào cai thì em cũng có mặt. Đã đến Lào cai thì nên vượt biên một chuyến có nhiều trò hay lắm, rồi đi Sa pa cho mát mẻ và đổi gió bác à. Đợt này em cũng phải lượn mấy ngày mới về :D ./.
Già Cần Thơ có muốn xuất ngoại phải đem theo CMND để làm giấy thông hành nhe. Còn món Nick đỏ hay hồng, chân ngắn hay chân dài, anh em mình phải nhờ đến chú Kỳ mới thành canh được đó Già ơi! Chú Kỳ sát thủ món này lắm đó.....

Muatuyet_162
07/6/12, 03:14 PM
Còn món Nick đỏ hay hồng, chân ngắn hay chân dài, anh em mình phải nhờ đến chú Kỳ mới thành canh được đó Già ơi! Chú Kỳ sát thủ món này lắm đó.....
Các bác of vui vẻ nha.
Lần này bác Kỳ đem theo bà xã rồi, các bác tự lực cánh sinh thôi!

HoaiPhuong_kb63
07/6/12, 03:23 PM
Về suốt ngày luôn,có điều k muốn làm phiền anh em

VuongMinh ơi, Nam Định đi Lào Cai xa không em? Có tranh thủ dc tí nào ko?

Kyorgan
07/6/12, 03:35 PM
Già Cần Thơ có muốn xuất ngoại phải đem theo CMND để làm giấy thông hành nhe. Còn món Nick đỏ hay hồng, chân ngắn hay chân dài, anh em mình phải nhờ đến chú Kỳ mới thành canh được đó Già ơi! Chú Kỳ sát thủ món này lắm đó.....

Em có gọi cho bác HoaiPhuong rồi, cái đó là trong tầm tay em thôi, hàng sạch có bảo hành cao 1,68 m cân nặng 54 kg ưa nhìn chưa chồng con đẹp từ trong ra ngoài không hành nghề ...

(Sinh năm 1987 vui vẻ nhiệt tình không phải dùng OK, em chỉ giới thiệu và đưa từ YB lên thôi, chi phí thì người sử dụng chịu :D nhưng rất hài hoà thôi vui là chính chứ không có giá cả) Nhưng bác HP bảo chỉ cần một hoặc 2 em uống rượu ca hát cho zui thôi nên vụ này anh Long kêu mấy em hôm nọ đi thi ngồi nhậu và ca hát cho bác HP là OK rồi. Cô em mà em giới thiệu thì hát bình thường không hay lắm :D ./.

nightmare_lc
07/6/12, 03:40 PM
Vụ này có vẻ vui hơn cả đàn đóm rùi, hehe :))

HoaiPhuong_kb63
07/6/12, 03:43 PM
Dạ em có gọi cho bác HoaiPhuong rồi, cái đó là trong tầm tay em thôi, hàng sạch có bảo hành cao 1,68 m cân nặng 54 kg ưa nhìn chưa chồng con đẹp từ trong ra ngoài không hành nghề ...

(Sinh năm 1987 vui vẻ nhiệt tình không phải dùng OK, em chỉ giới thiệu và đưa từ YB lên thôi, chi phí thì ai sử dụng người đó chịu :D) Nhưng bác HP bảo chỉ cần một hoặc 2 em uống rượu ca hát cho zui thôi nên vụ này anh Long kêu mấy em hôm nọ đi thi ngồi nhậu và ca hát cho bác HP là OK rồi. Cô em mà em giới thiệu thì hát bình thường không hay lắm :D ./.

Kỳ à, nói cho vui thôi chứ từ Cần Thơ ra đến Lào Cai chắc cũng gần 2000km, chủ yếu là gặp a,e tâm tình. Chỉ cần 1 cây guitar nghêu ngao là vui lắm rồi, chân dài - chân ngắn thì nơi nào cũng đầy..... Nếu tốt thì có 1 em gái nào chung nghề với mình giao lưu ca vài bài, nhâm nhi vài ly là zách lầu. Quyết định vậy nhe Btc Lào Cai.

VuongMinh2006
07/6/12, 03:45 PM
VuongMinh ơi, Nam Định đi Lào Cai xa không em? Có tranh thủ dc tí nào ko?Ặc nam định lào cai 700 km anh Phương à ! mà Lào cai năm nào em cũng đi 2 lần ngán đi xa lắm rồi,mấy hôm nữa em lại phải đi Đà nẵng nè,phát ngớn
Kyorgan : Sao giấu hàng thế em đến yên bái sao không giới thiệu nhỉ :))

Longnhac8688
07/6/12, 03:46 PM
BTC Lào Cai có mình vừa làm Trưởng Ban vừa làm Phó Ban kiêm luôn Nhân viên phục vụ, anh em có nhu cầu gì thì kêu một cái có liền hix..hix

hoangphi30
07/6/12, 03:51 PM

Cụ cho em xin vài món quà từ miền bắc được ko, e là e ko có cơ hội ra Bắc dù chỉ 1 lần
AE cứ gửi quà vào nhiều nhiều tí, càng nhìu càng khoái :d

P/S: nếu có quá gì của phí vú thì nhờ A HoaiPhuong ( gọi A ko biết có đắc lão ko) mang vào sg giúp nhé

Kyorgan
07/6/12, 03:54 PM
Kỳ à, nói cho vui thôi chứ từ Cần Thơ ra đến Lào Cai chắc cũng gần 2000km, chủ yếu là gặp a,e tâm tình. Chỉ cần 1 cây guitar nghêu ngao là vui lắm rồi, chân dài - chân ngắn thì nơi nào cũng đầy..... Nếu tốt thì có 1 em gái nào chung nghề với mình giao lưu ca vài bài, nhâm nhi vài ly là zách lầu. Quyết định vậy nhe Btc Lào Cai.

Anh Long có cây S190 rồi tha hồ mà mổ bác HP à, mà anh Long xuất thân là một tay ghitare chuyên nghiệp rồi, nếu có ghitare phải xem các bác trổ tài để mở rộng tầm mắt mới được :D.

Sao giấu hàng thế em đến yên bái sao không giới thiệu nhỉ :))

Hôm anh và chú gặp nhau chưa được nửa tiếng đồng hồ chú đã chuẩn bị diễn rồi sao kịp giới thiệu được, mà có thấy chú nói gì đâu :D ./.

HoaiPhuong_kb63
07/6/12, 04:05 PM
Cụ cho em xin vài món quà từ miền bắc được ko, e là e ko có cơ hội ra Bắc dù chỉ 1 lần
AE cứ gửi quà vào nhiều nhiều tí, càng nhìu càng khoái :d

P/S: nếu có quá gì của phí vú thì nhờ A HoaiPhuong ( gọi A ko biết có đắc lão ko) mang vào sg giúp nhé

Sẵn sàng đem quà về cho em nếu có, em kêu anh là phải rồi.... Ở Cần Thơ có ca sĩ nữ nào (ko quen) mà: Chú ơi đàn cho cháu bài này.....tone này..... Là chắc chắn sẽ có câu trả lời như vậy: Em muốn chú đàn 1 tay hay 2 tay? Kêu anh: 2 tay 10 ngón. Kêu chú: 1 tay 3 ngón (accord) thôi. Do you understand? Em ca sĩ đó phải "stand" thôi:-B:-B:-B:-B:-B

bibibi
07/6/12, 06:05 PM
Ông già nhắn giùm cu Lỳ hỏi thăm sức khỏe mấy em chân dài của Bác Long nha:P

Tyros_2
07/6/12, 08:26 PM
Hjx... Dạ... em xin kính báo với cả nhà. Cho T2 xin lỗi do chắc chắn ko thể đi đc. Buồn quá.

Vì thế này. Chương trình này đúng ra là đi vào đầu tháng 6. Ko hiểu lý do gì ban tổ chức đã thay đổi "Hội thi" thành "Giao lưu". Và nội dung thi là mỗi đội/tỉnh (cụ thể là sở điện) phải cử ra 3 đơn ca tham gia hát Solo vào ngày 28/6. Có nhạc công của ban tổ chức đệm đàn...v...v...
Thế là toi T2 roài. Cũng may là họ còn đặt T2 làm 3 bài nhạc chớ ko thì mất cả "chì lẫn chài".

Thôi mong các bác thông cảm cho T2. Hẹn các bác, anh, chị, em vào dịp khác vậy. Huuuuuuuuuu...! thế là cơ hội đc đi Sapa đã ko cánh mà bay, ko còn "làm ăn" gì dc nữa cả, nghe nói "ghẹ" ở Lào Cai_Yên Bái trắng lắm. =))

hunghunghung82
07/6/12, 08:33 PM
Ôi trời, các bác đã lên lịch mua "cua, ghẹ" sớm thế, lại còn ghẹ 50kg, ghẹ trắng, càng, cẳng dài nữa. Phen này thì bác Phương không về Cần Thơ nổi rồi, một chân vẽ, một chân xóa mất thôi. :)). Đừng tưởng Cần Thơ gạo trắng nước trong nhé, mà:
"Lào Cai ghẹ trắng, ghẹ to
Ai mà đến đó mò về sao đây?"

HoaiPhuong_kb63
07/6/12, 08:51 PM
Ôi trời, các bác đã lên lịch mua "cua, ghẹ" sớm thế, lại còn ghẹ 50kg, ghẹ trắng, càng, cẳng dài nữa. Phen này thì bác Phương không về Cần Thơ nổi rồi, một chân vẽ, một chân xóa mất thôi. :)). Đừng tưởng Cần Thơ gạo trắng nước trong nhé, mà:

Chỉ biết trả lời Hưng thế này thôi, trước giờ chưa bao giờ biết làm "thơ".
Nhờ vào Vae học của NTP nên bập bẹ dc vài câu: Dù cho ghẹ trắng ghẹ to - suy đi nghĩ lại ghẹ nhà vẫn hơn.
Hahaha................ thơ này là phối mới chứ ko cover nhe Hưng.

Muatuyet_162
07/6/12, 09:30 PM
hàng sạch có bảo hành cao 1,68 m cân nặng 54 kg ưa nhìn chưa chồng con đẹp từ trong ra ngoài không hành nghề ...

(Sinh năm 1987 vui vẻ nhiệt tình không phải dùng OK, em chỉ giới thiệu và đưa từ YB lên thôi, chi phí thì người sử dụng chịu :D nhưng rất hài hoà thôi vui là chính chứ không có giá cả) Nhưng bác HP bảo chỉ cần một hoặc 2 em uống rượu ca hát cho zui thôi nên vụ này anh Long kêu mấy em hôm nọ đi thi ngồi nhậu và ca hát cho bác HP là OK rồi. Cô em mà em giới thiệu thì hát bình thường không hay lắm :D ./.

May mà em không tham gia. Anh Kỳ lần sau đừng có gọi em tham gia vụ ofline nào nhé!

Ối trời ơi !! Em lại hiểu sai anh rồi Mưatuyet_162 ơi. Anh em thành viên trong diễn đàn Off giao lưu về chuyên môn nó khác, các em chân dài off tăng 3 tăng 4 là vấn đề khác. Anh tưởng bác HP muốn có một em chân dài để đồng hành trong đợt picnic này thật thì anh kiếm cho bác ấy vui vẻ thôi mà :( .

Longnhac8688
08/6/12, 07:18 AM
May mà em không tham gia. Anh Kỳ lần sau đừng có gọi em tham gia vụ ofline nào nhé!
Sao em lại may mà không tham gia Mưatuyet_162 ơi. Anh nghiêm túc lắm đấy nhé không như chú Kỳ đâu mà em lo. Em cứ thử tham gia một lần xem như thế nào.

Chú Hưng nói chưa đúng rồi nhe. Ghẹ Lào Cai không trắng cũng không to, chỉ được mỗi cái là thịt chắc thịt thơm ăn no vẫn còn muốn ăn nữa đấy chú à hehe

nightmare_lc
08/6/12, 07:50 AM
hunghunghung82 ([Only registered and activated users can see links]) : Ghẹ quảng ninh thì sao hả anh :)) Vừa lùn vừa đen vừa tanh à anh :))

Quaiy
08/6/12, 09:17 AM
Hẹn gặp ở Lào Cai.
Tuyệt nhỉ! Vậy là bà xã đại nhân bằng lòng thả hổ ra rừng rồi hả. Chúc phen này hươu nai loạn xạ - Hai lão già của 2 đầu đất nước nhé!!

Longnhac8688
08/6/12, 09:21 AM
Tuyệt nhỉ! Vậy là bà xã đại nhân bằng lòng thả hổ ra rừng rồi hả. Chúc phen này hươu nai loạn xạ - Hai lão già của 2 đầu đất nước nhé!!
Bác Quaiy cũng làm chuyến đến miền biên giới xa xôi của tổ quốc nhe. Ở 2 đầu nỗi nhớ 2 bạn già gặp nhau vui thật vui.

kiencangxanh
08/6/12, 10:15 AM
Thanks..!
Có phải Tiếng hát ngành Điện không tại Lào Cai không T2 ?. Nếu đúng thì vào 22/6 này gặp nhau tại Lào Cai.

Tiếng hát Điện đóm là đúng, nhưng chú T2 lỡ buổi bắt éc rồi, chú Kiencangxanh đọc chưa hết topic thôi :D.

Tyros_2
08/6/12, 02:26 PM
Có phải Tiếng hát ngành Điện không tại Lào Cai không T2 ?. Nếu đúng thì vào 22/6 này gặp nhau tại Lào Cai.

Tiếng hát Điện đóm là đúng, nhưng chú T2 lỡ buổi bắt éc rồi, chú Kiencangxanh đọc chưa hết topic thôi :D.

Chuẩn rồi đó. T2 phải làm nhạc 3 bài : Cánh chim báo tin vui, Người là niềm tin tất thắng, Đất nước lời ru.
Bật mí : 3 bài này đều là Beat Made In [Only registered and activated users can see links] =))

nightmare_lc
09/6/12, 03:08 PM
Chú Long ơi, hôm nay 9/6 rùi, có thông tin gì mới ko chú ?

HoaiPhuong_kb63
09/6/12, 03:16 PM

Tối nay vợ mình mới về đến Cần Thơ, "tổ chức" 1 buổi họp nhỏ (nói cho oai chứ năn nỉ xuống nước thôi...) rồi mai đặt vé Cần thơ - Hà nội. Xong là báo a,e biết liền, mình cũng đang sốt ruột lắm đây.

Longnhac8688
09/6/12, 03:17 PM
Sáng 11/6 Bạn già của chú mới bay ra Hà Nội thắng ơi. kế hoạch chậm hơn so với dự kiến nhưng không sao.

Longnhac8688
09/6/12, 03:19 PM
Tối nay vợ mình mới về đến Cần Thơ, "tổ chức" 1 buổi họp nhỏ (nói cho oai chứ năn nỉ xuống nước thôi...) rồi mai đặt vé Cần thơ - Hà nội. Xong là báo a,e biết liền, mình cũng đang sốt ruột lắm đây.
Bạn Già có cần mình alô cho Phu nhân Đại nhân hông? Nếu bị nghi ngờ ABCD gì đó alô cho mình liền nhe.

Midi2657
10/6/12, 11:54 AM
Bạn Già có cần mình alô cho Phu nhân Đại nhân hông? Nếu bị nghi ngờ ABCD gì đó alô cho mình liền nhe.
Đã già rùi thì vợ đâu có nghi ngờ A ( Ăn) B ( Bia) C ( Cơm hoặc Cầy Cáo Chim Chó Chuột gì đó).
Chỉ nghi ngờ D ( Dê) thôi.
Chúc các Bác gặp nhau dui dẻ nha.
Có gặp các nick hồng cho Midi gửi mấy cái ...hun

Kyorgan
10/6/12, 12:02 PM
Nếu sau 11/ 6 mà bác HP mới "bay" ra Lào cai thì em không đi được rồi vì mấy ngày sau đến cuối tháng âm lịch em còn mấy show đám cưới nữa, phải sang đầu tháng 5 AL mới rảnh rỗi ./.

anhhailúa
10/6/12, 12:21 PM

Ra đi nhớ gởi vợ . . . . . . bạn hiền
Có người chăm . . . . . sóc những ngày vắng . . . . xa
Nếu mà anh có . . . .vợ thêm
Thì em cũng có người chăm . . . . . . .sóc dùm

Midi2657
10/6/12, 12:38 PM
Đọc thơ anh 2 nhớ.............Kim chi.
Chăm sóc vợ bạn lúc............bạn đi
Bạn về thấy vợ mình .........tăng ký
Không khéo anh 2 xuống.....nhị tỳ.

kimchi_2010
10/6/12, 02:29 PM
Đọc thơ anh 2 nhớ.............Kim chi.
Chăm sóc vợ bạn lúc............bạn đi
Bạn về thấy vợ mình .........tăng ký
Không khéo anh 2 xuống.....nhị tỳ.

Midi nhớ ...... Kim chi ?
Nhớ quá thì sao anh . . . .Midi ?
Nhớ thì có . . . .nhớ đừng sờ lộn . . . . .Ti
Coi chừng bể đầu . . . . . Bi :((

hainghean_02
10/6/12, 03:15 PM
Ẹc biết ngay là nói trước bước không qua mà cũng chưa nói, năm nay dự định của trường mình đi du lịch sapa nhân tiện đi ngao du luôn nhưng ôi thôi cô chủ tịch công đoàn tai nạn gãy chân thế là lại hoãn sang năm, híc. ngồi buồn không có việc chi hát một bài, anh em chém đê

nightmare_lc
10/6/12, 04:32 PM
Nếu sau 11/ 6 mà bác HP mới "bay" ra Lào cai thì em không đi được rồi vì mấy ngày sau đến cuối tháng âm lịch em còn mấy show đám cưới nữa, phải sang đầu tháng 5 AL mới rảnh rỗi ./.
Cancel đi bác ơi, người ta cũng ko hoãn đám cưới nếu thiếu bác đâu :))

Longnhac8688
10/6/12, 06:08 PM
Đã già rùi thì vợ đâu có nghi ngờ A ( Ăn) B ( Bia) C ( Cơm hoặc Cầy Cáo Chim Chó Chuột gì đó).
Chỉ nghi ngờ D ( Dê) thôi.
Chúc các Bác gặp nhau dui dẻ nha.
Có gặp các nick hồng cho Midi gửi mấy cái ...hun
Bác Midi2657 gửi mấy cái ... để Già Cần Thơ còn sắp xếp...khakhakha. Bác làm chuyến du lịch Lào Cai nhe.

[Only registered and activated users can see links]

Kyorgan
10/6/12, 07:29 PM
Giờ này không thấy bác HP tin tức gì thì ngày mai không xuất phát được rồi. Từ chiều 16 / 6 (27-4 AL) thì em rảnh nếu vào ngày này mà bác HP bay ra được thì hay quá, vì sáng em làm ở thị trấn Phố ràng xong chiều em té lên chỗ bác Long offline, gần được nửa quãng đường :D (chỉ còn khoảng 80 km) ./.

Longnhac8688
10/6/12, 08:14 PM
Giờ này không thấy bác HP tin tức gì thì ngày mai không xuất phát được rồi. Từ chiều 16 / 6 (27-4 AL) thì em rảnh nếu vào ngày này mà bác HP bay ra được thì hay quá, vì sáng em làm ở thị trấn Phố ràng xong chiều em té lên chỗ bác Long offline, gần được nửa quãng đường :D (chỉ còn khoảng 80 km) ./.
Tình hình thế nào rồi bạn Già Cần Thơ ơi. Anh em nóng lòng lắm rồi đây.

Quaiy
10/6/12, 09:02 PM
Đọc xong - muốn khóc, lại cười
Kim Chi dạo ấy theo người đi đâu?

nightmare_lc
20/6/12, 09:16 AM
Vụ này có vẻ là cancel rùi chú Long nhỉ? Cháu cứ ngóng mãi thôi :))

hunghunghung82
20/6/12, 10:38 PM
Khớ khớ, kiểu này vợ anh Phương xem các bài viết của anh em về chuyến đi sắp tới, toàn thấy "ghẹ, cua, chân dài, chân ngắn" nên cấm cửa chăng?

Kyorgan : Hy vọng là bà xã bác HP chưa xem topic này, thấy bác HP cứ muốn có chân dài nên mình tưởng thật kẹc kẹc ./.

HoaiPhuong_kb63
21/6/12, 06:48 AM
Xin lỗi anh em, mình có báo cho LongNhac8688 rồi mà quên báo trong topic này. Hai vợ chồng bàn với nhau rồi vì ngày 4/7 này thằng nhóc của mình thi Đại học (đang luyện thi ở Tp.Hcm) nên bà xã phải đi tp thường xuyên thăm chừng động viên cho cháu, chờ qua ngày thi rồi 2 vợ chồng cùng đi luôn cho vui. Nghe cũng hợp tình hợp lý nên mình phải ở nhà thôi.
Anh em có biết điều khoản này chưa:
1/. Phụ nữ không bao giờ sai.
2/. Nếu phụ nữ sai thì xem lại điều 1.
Hẹn gặp tại Lào cai vào tháng 7. Chúc buổi sáng vui vẻ8->8->8->8->8->

Longnhac8688
21/6/12, 02:41 PM
Xin lỗi anh em, mình có báo cho LongNhac8688 rồi mà quên báo trong topic này. Hai vợ chồng bàn với nhau rồi vì ngày 4/7 này thằng nhóc của mình thi Đại học (đang luyện thi ở Tp.Hcm) nên bà xã phải đi tp thường xuyên thăm chừng động viên cho cháu, chờ qua ngày thi rồi 2 vợ chồng cùng đi luôn cho vui. Nghe cũng hợp tình hợp lý nên mình phải ở nhà thôi.
Anh em có biết điều khoản này chưa:
1/. Phụ nữ không bao giờ sai.
2/. Nếu phụ nữ sai thì xem lại điều 1.
Hẹn gặp tại Lào cai vào tháng 7. Chúc buổi sáng vui vẻ8->8->8->8->8->
Anh em thông cảm, Bạn Già HP có trao đổi với mình rồi nhưng vì đang xây nhà nên mình quên không thông báo, thành thật nhận khuyết điểm với anh em, vụ off này không những không canxel mà còn vui hơn vì có thêm bà xã HP cùng tham gia với chúng ta.