PDA

View Full Version : Kế Hoạch Tổ Chức Offline Kỷ Niệm Sinh Nhật Lần Thứ II tại Hà Nội

Gà Mờ
04/3/12, 12:41 PM
Để tổ chức thành công buổi offline sinh nhật lần thứ 2 của diễn đàn, thay mặt BTC Tôi xin đưa ra kế hoạch cụ thể như sau:

Thời gian: ngày 31/3/2012
Địa điểm: Số 62B Nguyễn Thị Định - Q.Cầu Giấy - TP.Hà Nội

9:00' - 10:00': Đón Khách
10:00' - 10:05': Tuyên bố lý do - giới thiệu đại biểu
10:05' - 10:10': BQT diễn đàn đọc diễn văn ôn lại quá trình 2 năm hoạt động
10:10' - 10:15': BTC cảm ơn BQT và các thành viên đã tham gia sinh hoạt trong 2 năm hoạt động và có mặt tham gia trong buổi lễ kỷ niệm lần này
10:15' - 10:30': BTC cuộc thi sáng tác ca khúc Hát cùng chúng tôi công bố kết quả và trao giải cho các thành viên có tác phẩm đã đoạt giải
10:30' - 14:45': Giao lưu văn nghệ. liên hoan giữa các thành viên và chụp ảnh lưu niệm.
14:45' - 15:00': Bế mạc

*Để tạo điều kiện cho BTC hoàn thành tốt nhất công việc của Mình trong dịp kỷ niệm sinh nhật diễn đàn vianhem.com lần thứ II tại HN. Hiện nay còn một số hạng mục nữa rất cần sự góp sức của ACE member (nhất là các member nằm trong địa bàn HN và lân cận để tiên cho việc setup)

1 - Nhạc cụ trong band
2 - Âm thanh: Pro_Spk
3 - Ánh sáng
4 - Sân khấu: Gà Mờ
5 - Backdrop: Gà Mờ
6 - MC: Trần Thị Hồng Nhung
7 - Nhân sự trong quá trình chuẩn bị và tổ chức:

Rất mong nhận được sự hợp tác của ACE member tại HN cùng chung tay để có buổi offline thật thành công và ý nghĩa. Xin cảm ơn

Note: Vấn đề ngủ nghỉ tại HN là vấn đề không phải lo nghĩ nhiều. Với số tiền 150k/đêm là có 1 phòng 2 giường đủ chắc chắn để nằm cả đêm rồi.

Pe_xiu
04/3/12, 12:57 PM
Hay quá! Nhất định em sẽ có mặt...nhớ anh Gà quá....Hihi

LongSad
04/3/12, 01:12 PM
Hay quá! Nhất định em sẽ có mặt...nhớ anh Gà quá....Hihi
Bảo giúp một số chân band..hay Mc..lại anh gà mờ ơi em nhớ anh quá :d... bác Gà mờ xem thế nào cái , để em pe-xiu nhớ thế :)).Hôm đó anh Oldman không biết có ghé được với anh em mình không, anh bận ở Huế, nếu anh Thành Notbad, anh Thắng ở Lao Cai,tham dự .... thì có keyboad ngon rồi! Bass anh Thương, anh Trịnh Bảo Ngọc là tay drum nhưng hình như anh ấy bận hay sao ấy! một số guitar ! em thì :d...nghe là chính thôi

Bangviet1982
04/3/12, 07:26 PM
Vậy là thống nhất tổ chức ban ngày rồi!#-o Vậy buổi tối hôm đó em biết đi đâu về đâu Bác Gà ơi!!!:(( :((

Quaiy
04/3/12, 11:09 PM
Vậy là thống nhất tổ chức ban ngày rồi!#-o Vậy buổi tối hôm đó em biết đi đâu về đâu Bác Gà ơi!!!:(( :((
Chú cứ tìm một doanh trại mà đóng quân. Còn không thì hát bài Đi về đâu hởi em! Chắc sẽ có người đưa chú về đơn vị mới ngay thôi.

flymusic
04/3/12, 11:13 PM
Vậy là có kế hoạch cụ thể rồi...mong chờ đến hôm đó để giao lưu rượu với các bác thôi...hee
(nếu có chân dự bị trong band thì e xung phong nha ^^)

VuongMinh2006
05/3/12, 07:52 AM
Các cụ Hà nội xem bố trí cho mượn mấy cây organ guita đi nhé,Làm sao anh Gà có hết đuợc các nhạc cụ đó

TanThinhMusic
05/3/12, 07:54 AM
Ôi kỳ này AE Hà Nội đăng cai làm một quả hoành tráng đây! AE chưa đăng ký thì vote nhanh lên nhé! :d

NgocMNguyen
05/3/12, 08:08 AM
Ra Hà nội vào sự kiện này thì thật đáng nhớ đây . Một là gặp gỡ anh em trong diễn đàn , tiếp nữa là biết thêm về Hà nội , Anh em ở Hà nội tư vấn thêm về nơi ăn chốn ở cho những thành viên từ nơi khác đến để chuẩn bị tài chính ..cùng tham gia được không /

TheThuongNT
05/3/12, 02:16 PM
Xin phép phần lễ in ít thôi, nhìn chương trình lễ từ 10 đến tận gần 1h trưa thì sợ quá, em đề nghị chương trình chúng ta tổ chức phần lễ lạt gói gọn trong 1h đổ lại, phần văn nghệ, giao lưu giữa các thành viên và ăn uống diễn ra đồng thời từ 11h đến 3h chiều

Gà Mờ
05/3/12, 02:22 PM
Xin phép phần lễ in ít thôi, nhìn chương trình lễ từ 10 đến tận gần 1h trưa thì sợ quá, em đề nghị chương trình chúng ta tổ chức phần lễ lạt gói gọn trong 1h đổ lại, phần văn nghệ, giao lưu giữa các thành viên và ăn uống diễn ra đồng thời từ 11h đến 3h chiều

Phần lễ thực chất có 40' thôi mà, còn lại là văn nghệ và ăn uống rồi. Riêng phần lễ trên thực tế chắc chắn sẽ ngắn hơn rất nhiều vì có 2 năm hoạt động chắc ôn hết cũng khoảng 10' là nhiều.

TanThinhMusic
05/3/12, 02:25 PM

Chuẩn đấy ạh
Không nên cầu kỳ chi chỉ làm BTC lo lắng mà thôi, vả lại AE cũng không thích lắm, đã là dân nghệ sĩ gặp nhau thì cứ tuyên bố lý do và nhập tiệc văn nghệ luôn thì hay. Năm trước Đồng Nai đã đăng cai và nhận xét lại thì thấy vẫn có chút rườm rà không nên có :d cũng vui là mọi người đều hài lòng sau buổi offline mừng SN VAE 1 tuổi

VuongMinh2006
05/3/12, 02:32 PM
Chuẩn đấy ạh
Không nên cầu kỳ chi chỉ làm BTC lo lắng mà thôi, vả lại AE cũng không thích lắm, đã là dân nghệ sĩ gặp nhau thì cứ tuyên bố lý do và nhập tiệc văn nghệ luôn thì hay. Năm trước Đồng Nai đã đăng cai và nhận xét lại thì thấy vẫn có chút rườm rà không nên có :d cũng vui là mọi người đều hài lòng sau buổi offline mừng SN VAE 1 tuổiĐồng ý với ý kiến cụ Tân đấy,Anh em toàn nghệ sĩ ham vui them em phần nghi lễ chỉ cần 30 phút là đủ sau đó nhậu nhẹt và ca hát nó mới vui

Bangviet1982
05/3/12, 03:49 PM
Tình hình xem lịch xe là 5h em sẽ có mặt ở HN. Không biết có ai rảnh thì mời đi ăn sáng luôn cho vui! Với lại Offline ở HN khoảng 15h là xong, nếu Quangteonghesy với TheThuong mà còn tổ chức Off Phụ ở HP vào buổi tối phát nữa đi luôn thể thì Tuyệt 8-> 8-> 8->

hunghunghung82
05/3/12, 04:53 PM
Chỉ e là sau khi ăn trưa xong, bia rượu phừng phừng, anh em lại "nóng trong... quần", chắc gì còn sức ở lại mà hát hò. :))

Quaiy
05/3/12, 05:09 PM
Chỉ e là sau khi ăn trưa xong, bia rượu phừng phừng, anh em lại "nóng trong... quần", chắc gì còn sức ở lại mà hát hò. :))
Chú Hưng yếu vía quá. Coi chừng ra gió nhé!

NTP
05/3/12, 10:54 PM
Đồng ý với ý kiến cụ Tân đấy,Anh em toàn nghệ sĩ ham vui them em phần nghi lễ chỉ cần 30 phút là đủ sau đó nhậu nhẹt và ca hát nó mới vui
Ai không biết nhậu thì xin đừng nhắc đến 2 từ "Nhậu Nhẹt" =))

Pro_Spk
05/3/12, 11:47 PM
Tiện đây bác Gà cho biết về không gian, diện tích khuôn viên tổ chức, kích thước sân khấu đi. Có thể em sẽ đảm nhận phần âm thanh. Việc khảo sát nhờ bác Gà giúp cho. việc setup chỉ cần thực hiện ở đây, không cần đi thực tế.
Em đang có dự kiến 2 cặp sub đơn, 2 cặp full đơn, 1 cặp monitor. Vậy có đủ không ạ?
Về ánh sáng thì theo em không cần thiết vì chúng ta làm vào ban ngày.
Về nhạc cụ, MC thì mời các bác đề xuất cụ thể đi, kẻo đến khi làm lại thiếu đồ thì hỏng.

sonloan
06/3/12, 12:04 AM
Xem qua kế hoạch tổ chức lần này của các Bác ở ngoài đó hoành tráng quá ,mình không có nhịp nào để tham gia cùng với anh em ở phía Bắc một chuyến .Chúc các Bác vui vẽ, hạnh phúc .Hệ thống âm thanh do Đức đảm nhiêm tốt quá .nhưng sao lại 2 cặp sup nhiều vậy à . có phải do thừa trung và cao ha .

TheThuongNT
06/3/12, 12:24 PM
Lần trước em đi sinh nhật ở Hà Nội, đánh band nhạc trong một nhà hàng ở gần Nhạc Viện (hôm đó có bác oldman) người ta dùng một bộ âm thanh còn khủng hơn nhiều:
Trống jazz: không căn mic
Guitar Bass: 1 máy tập mini của roland bass 20
2 keyboard, ghita: 01 cặp full đơn bass 30
Trong quá trình làm chủ quán ra yêu cầu chơi nhỏ đi vì âm lượng to quá, thế nên bộ của anh Đức em nghĩ chỉ cần 2 cặp full, 1 cặp sub đơn là đủ, nếu có 1 cặp monitor thì càng tốt
Các buổi tụ họp nhạc công dễ xảy ra tình trạng nhạc công chém không hết mà thiếu người hát (đặc biệt là nữ - vì các ae nhạc công cũng có nhiều người có giọng hát khá hay), thế nên anh em nào có bạn bè là nữ có khả năng ca hát đề nghị nhiệt liệt hoan nghênh dụ dỗ tham gia

Gà Mờ
06/3/12, 04:28 PM
Địa điểm này thì có thể chơi nhạc thoải mái, năm ngoái Mình cũng làm ở đó với 1 cặp full đôi và 1 cặp sub đơn cũng tạm ổn nếu ko chơi nhạc dance. Thống nhất là dùng âm thanh của Đức nhé (tranh thủ tiếp thị luôn nếu bán được thì chỉ lấy 30% trên tổng giá trị thanh toán thôi). Về phần nhạc cụ có Bác nào ủng hộ không ta? Toàn những thứ khó nên tại hạ chịu rồi.

Pro_Spk
06/3/12, 05:14 PM
Địa điểm này thì có thể chơi nhạc thoải mái, năm ngoái Mình cũng làm ở đó với 1 cặp full đôi và 1 cặp sub đơn cũng tạm ổn nếu ko chơi nhạc dance. Thống nhất là dùng âm thanh của Đức nhé (tranh thủ tiếp thị luôn nếu bán được thì chỉ lấy 30% trên tổng giá trị thanh toán thôi). Về phần nhạc cụ có Bác nào ủng hộ không ta? Toàn những thứ khó nên tại hạ chịu rồi.
Ặc ặc.
Cụ lại có ý đồ thay cho nhà cháu :)) Cụ ở trên ấy mà không nhận ngay từ đầu đi, cứ để thằng ở xa lên tiếng :))
Cứ thống nhất là em làm âm thanh nhé.
Còn việc mua bán thì em không tính đến đâu. Vì em không muốn vậy :D
Vui chơi thì hiểu là vui chơi nó mới sướng ạ.

Ngọc Thắng_HB
06/3/12, 07:35 PM
Tình hình xem lịch xe là 5h em sẽ có mặt ở HN. Không biết có ai rảnh thì mời đi ăn sáng luôn cho vui! Với l
OK có anh mời chú, lâu rồi ko đc uống r voi nhau. hẹn gặp lại nhé,

hainghean_02
06/3/12, 08:00 PM
OK có anh mời chú, lâu rồi ko đc uống r voi nhau. hẹn gặp lại nhé,
Anh Thắng mời bàng mà không mời chú a`, anh gà chọn ngày chủ nhật nghe ổn đấy, mà chưa thấy sonkibo lên tiếng nhỉ?

xuanvu_nhutnhat
06/3/12, 08:21 PM
Các cụ Hà nội xem bố trí cho mượn mấy cây organ guita đi nhé,Làm sao anh Gà có hết đuợc các nhạc cụ đó
Em xin góp 1 cây GW8 nhưng em không chơi đâu nhé, chỉ nghe thôi đấy ạ....và thêm nữa là cho gởi đàn ké vào xe loa của bác Đức luôn ạ ! Oke không bấc Đức ?

Pro_Spk
06/3/12, 10:16 PM
Em xin góp 1 cây GW8 nhưng em không chơi đâu nhé, chỉ nghe thôi đấy ạ....và thêm nữa là cho gởi đàn ké vào xe loa của bác Đức luôn ạ ! Oke không bấc Đức ?
OK luôn :D
Cụ TheAnhDrum có mang thùng phuy và vung xoong đi thì nhét luôn vào xe cháu nhé.

chukimson
06/3/12, 11:54 PM
Có việc j thi bác Gà Mờ cứ gọi phân công cho e nhé ah.rất mong đến ngày đó..........

tangchung72
07/3/12, 12:30 AM
Thấy chú Son kybo vào mà chỉ "lặng lẽ" bấm Thanks nhỉ 8->, không dàn xếp được hả chú? Cố gắng đi cùng AE luôn thể hay chú để dành Off Mini thôi ;))

Kyorgan
07/3/12, 07:40 AM
Có cái "chân cẳng" MC nếu có rồi thì thôi nhưng nếu phải thuê thì tôi sẽ cố gắng dụ dỗ MC tôi xem có được không. Nếu hôm này tôi làm show dưới đó mà gặp bác gà dụ dỗ thêm thì có thể được. Nhưng phải soạn sẵn văn bản, cô ta chỉ đọc thôi. Cô ta hát thì bt nhưng có thể hát liên tục 1 giờ không nghỉ không cần uống nước, tuy nhiên cũng có lần gào thét dai dẳng quá mất giọng cũng phải hỏi Vuongminh tìm thuốc chữa đấy :D . Nếu cô ấy đi được thì Free suất đóng góp của cô ấy nhé. :D .

(Đây là giọng của cô ta tập đọc bản soạn lời tựa cho các bài hát của tôi làm văn nghệ kỷ niệm chiến thắng ĐBP cho huyện, cô ta vừa bán hàng vừa thu qua điện thoại cùi nên có cả tiếng xe máy ô tô, chỉ nghe giọng thôi đừng chém tại sao vấp nhé vì chữ của tôi là chữ bác sỹ nên cô ta vừa đọc vừa dịch ấy mà :D)

[Only registered and activated users can see links] tua cac bai hat.mp3

LongSad
07/3/12, 09:07 AM
MC truyền hình à bác Kỳ ơi :)), giọng hay lắm, cơ mà em khoái cái giọng của một MC trẻ năng động.....hợp với anh em mình hơn, chị này đọc hay nhưng nghiêm nghị quá :))

Sonkeyboard
07/3/12, 09:37 AM
Thấy chú Son kybo vào mà chỉ "lặng lẽ" bấm Thanks nhỉ 8->, không dàn xếp được hả chú? Cố gắng đi cùng AE luôn thể hay chú để dành Off Mini thôi ;))

Sorry các bác, em không dám đăng ký trước, nếu đên ngày đó mọi việc tốt, có điều kiện thì em sẽ đi, chứ không đăng ký trước được

Gà Mờ
07/3/12, 09:43 AM
Có cái "chân cẳng" MC nếu có rồi thì thôi nhưng nếu phải thuê thì tôi sẽ cố gắng dụ dỗ MC tôi xem có được không. Nếu hôm này tôi làm show dưới đó mà gặp bác gà dụ dỗ thêm thì có thể được. Nhưng phải soạn sẵn văn bản, cô ta chỉ đọc thôi. Cô ta hát thì bt nhưng có thể hát liên tục 1 giờ không nghỉ không cần uống nước, tuy nhiên cũng có lần gào thét dai dẳng quá mất giọng cũng phải hỏi Vuongminh tìm thuốc chữa đấy :D . Nếu cô ấy đi được thì Free suất đóng góp của cô ấy nhé. :D .

(Đây là giọng của cô ta tập đọc bản soạn lời tựa cho các bài hát của tôi làm văn nghệ kỷ niệm chiến thắng ĐBP cho huyện, cô ta vừa bán hàng vừa thu qua điện thoại cùi nên có cả tiếng xe máy ô tô, chỉ nghe giọng thôi đừng chém tại sao vấp nhé vì chữ của tôi là chữ bác sỹ nên cô ta vừa đọc vừa dịch ấy mà :D)

[Only registered and activated users can see links] tua cac bai hat.mp3

Chuẩn đây, để có được sự tham gia của MC này thì trong ngày mai (8/3) Em sẽ có mặt tại nhà Bác Kỳ để uốn 3,5 tấc lưỡi trước người đẹp (của Bác nhưng cho mọi người mượn). Rất mong Bác và gia đình tạo mọi điều kiện để Gà Em hoàn thành tốt nhất nhiệm vụ được giao.

Midi2657
07/3/12, 01:07 PM
Chuẩn đây, để có được sự tham gia của MC này thì trong ngày mai (8/3) Em sẽ có mặt tại nhà Bác Kỳ để uốn 3,5 tấc lưỡi trước người đẹp (của Bác nhưng cho mọi người mượn).
Mượn thì được nhưng không được " Xài " đâu nhé Gà chú!
Sao không giao cho Aodai làm MC nhỉ? Nói chuyện điện thoại với Aodai có một lần ấn tượng giọng của Aodai lắm, trong và thu hút vô cùng.(Không tin thử đi).

HoangNguyenCD
07/3/12, 04:24 PM
Mượn thì được nhưng không được " Xài " đâu nhé Gà chú!
Sao không giao cho Aodai làm MC nhỉ? Nói chuyện điện thoại với Aodai có một lần ấn tượng giọng của Aodai lắm, trong và thu hút vô cùng.(Không tin thử đi).
Đúng đấy anh em cũng kết dù nói trong điện thoại hay ở ngoài. Hy vọng mọi sự tốt đẹp sẽ đến với cô ta và ngày off sẽ có mặt cô ấy:D

huonggiang4784
07/3/12, 09:20 PM
Híc em cũng thấy lễ nhìu quá.Em sợ không đủ thời gian đâu,mình nên tập trung vào chuyên môn thôi Ăn uống - Giao lưu - Văn nghệ sỹ .Ai làm MC chưa các anh? Không ai nhận để em lo,mỗi tội em chưa biết mặt bác nào em sợ nhầm mất he he he :)

Kyorgan
08/3/12, 08:25 PM
Thật sự là cáo lỗi các bạn trong ngày hôm đó MC không đi được vì ngày 9, 10/3 âm lịc có 2 show béo bở vừa phát sinh ở Lào cai. Cô ấy phải làm nhưng tui thì không thể không đi Off được nên đã gọi tay Hiệp gà ở chỗ tui đi đánh hộ. Các bác đành sắp xếp MC khác vậy, hy vọng năm sau sẽ có cô ta cùng tham dự ./.

Pro_Spk
09/3/12, 10:57 AM
Em đọc qua hình như đã thấy huonggiang4784 đảm nhiệm cụ MC thì phải.

QuangTeonghesi
09/3/12, 11:11 AM
Tình hình xem lịch xe là 5h em sẽ có mặt ở HN. Không biết có ai rảnh thì mời đi ăn sáng luôn cho vui! Với lại Offline ở HN khoảng 15h là xong, nếu Quangteonghesy với TheThuong mà còn tổ chức Off Phụ ở HP vào buổi tối phát nữa đi luôn thể thì Tuyệt 8-> 8-> 8->
CÓ chứ . ọp phụ là nghề của em mà. anh nào có thời gian thì dăng kí ọp phụ với em trong buổi ọp chính nhé

dacsinh57
18/3/12, 08:22 PM
Tôi nhất trí với TheThuong rằng phần lễ ít thôi
Tuyên bố lý do
giới thiệu đại biểu
BQT diễn đàn đọc diễn văn ôn lại quá trình 2 năm hoạt động
BTC cảm ơn BQT và các thành viên đã tham gia sinh hoạt trong 2 năm hoạt động và có mặt tham gia trong buổi lễ kỷ niệm lần này
BTC cuộc thi sáng tác ca khúc công bố các tác phẩm dự thi lọt vào vòng chung kết
Tác giả có sáng tác lọt vào vòng chung kết phát biểu và trình bày (nhờ người trình bày) ca khúc của Mình
BTC cuộc thi công bố kết quả và trao giải cho các thành viên có tác phẩm đã đoạt giải
Tất cả những phần đó làm trong vòng dưới 1 tiếng đồng hồ thôi, càng ngắn càng tốt. Xong là đánh chén và giao lưu văn nghệ thôi. Người Việt mình hay nói dài. Tôi nhớ năm 1998 VCK bóng đá ở Pháp, Tổng thống Pháp lúc đó là ông Jack Chirac đọc diễn văn khai mạc chỉ có đúng 1 câu thôi: Tôi xin tuyên bố khai mạc Giải bóng đá thế giới năm 1998. Chỉ vài giây thôi là đến ngay các thủ tục cho 1trận khai mạc. Người ta đến sân "Công viên các hoàng tử "để xem trận khai mạc chứ đâu có cần nghe ông Tổng thống nói lằng nhằng làm gì?Thiết nghĩ ban tổ chức cũng lấy đó làm bài học cho việc tổ chức buổi gặp mặt ở Hà nội sao cho gọn nhẹ với tinh thần "Vui là chính"

VuongMinh2006
19/3/12, 03:55 PM
Em thấy phần nhạc cụ chưa hoàn chỉnh đâu,máy bác hà nội đâu rồi mang theo cái đàn cho anh em nghịch chút coi,để cụ Gà sao kham được hết.Haizzzzzzzzzz

theanhroland
21/3/12, 11:42 AM
OK luôn :D
Cụ TheAnhDrum có mang thùng phuy và vung xoong đi thì nhét luôn vào xe cháu nhé.
Ô-kê liền..... Sợ ko có ai chơi bass và Eguitar.
- Đề nghị thành lập band chơi cho buổi off. Giao nhiệm vụ chơi và ai muốn hát hò thì đăng ký gửi bài để ae nhạc công còn tập cover chứ bắt lợn thì e rằng khó vì chẳng chơi với nhau bao giờ.

Kyorgan
21/3/12, 02:38 PM
Ô-kê liền..... Sợ ko có ai chơi bass và Eguitar.
- Đề nghị thành lập band chơi cho buổi off. Giao nhiệm vụ chơi và ai muốn hát hò thì đăng ký gửi bài để ae nhạc công còn tập cover chứ bắt lợn thì e rằng khó vì chẳng chơi với nhau bao giờ.

Thì cụ T-T chả đăng ký đánh bát rồi thôi, nếu có đủ chân thì cụ sẽ đánh chén đó sao. Guitare thì tùy có thể cụ VM hoặc cụ nào đấy. Không nhất thiết phải đăng ký đâu trừ những bài nhạc trẻ mới ra nhí nhố, nhưng nói thậtt nhí nhố các bác cũng không hát được đâu. Tôi làm lợn cho các bác đuổi, rồi các bác làm éc cho tôi đuổi , nếu còn chân cho tôi một key mổ cùng với band là ok, vui là chính tập với ráp làm gì, làm gì có thời gian tập với chả ráp ./.

VuongMinh2006
21/3/12, 02:44 PM
Cần gì guita Chỉ cần guita bass thôi,Còn nếu cụ T.T mà ngang nữa cho nghỉ luôn oánh bằng ỏgan tất,chỉ sợ không đủ đàn thôi :))

Ao_ngan_tay
21/3/12, 02:55 PM
Cần gì guita Chỉ cần guita bass thôi,Còn nếu cụ T.T mà ngang nữa cho nghỉ luôn oánh bằng ỏgan tất,chỉ sợ không đủ đàn thôi :))
Em khoái vụ uýnh Bass, E-Guitar, Drum bằng Keyboard tất.hehe.như thế sẽ thể hiện dc hình ảnh của diễn đàn keyboard hơn.:)) :))

Ngọc Thắng_HB
21/3/12, 03:43 PM
Từ đầu đến giờ chả thấy cụ nào đăng ký mang kayboard cả. những cụ ở HN đâu hết roài, chẳng nhẽ anh em ở tỉnh lại mang đi.Hôm trước mình có gọi cho bác gàmờ thì chưa thấy cụ nào đăng ký cả đề nghị anh em liên lạc với bác gà để hỗ trợ về việc tổ chức.

TheThuongNT
21/3/12, 09:17 PM
Em khoái vụ uýnh Bass, E-Guitar, Drum bằng Keyboard tất.hehe.như thế sẽ thể hiện dc hình ảnh của diễn đàn keyboard hơn.:)) :))
Đánh bằng key được nhưng sẽ không thể bằng nhạc cụ thật được em ạ, về phần bass anh thấy key chỉ có tác dụng cho bass là nhạc dance thôi

theanhroland
21/3/12, 11:51 PM
Dạ ý em noí là có đủ 4 cây trở lên thì ta nên có chuẩn bị săn khoang dăm mươì bài có "sớ" để mà ngó vào chơi cho ngươời đang ký haát nó mơí sach sẽ đc chứ manh ai nây chaỵ thì chán lăm. Chơi full band lăp ghep hay bị hổ lốn loaạn xì ngâầu lăắm. Vơí tay nghề và kinh nghiêệm cuủa caác baác em nghĩ cac baác cung không muôốn xơi đâu

Tuấn Anh
22/3/12, 12:06 AM
Vụ này các cụ cho cháu tham gia mới nhe . cháu là thành viên mới cũng xin được một chân có được không các cụ 8->

Muatuyet_162
23/3/12, 04:23 PM
Thật sự là cáo lỗi các bạn trong ngày hôm đó MC không đi được vì ngày 9, 10/3 âm lịc có 2 show béo bở vừa phát sinh ở Lào cai. Cô ấy phải làm nhưng tui thì không thể không đi Off được nên đã gọi tay Hiệp gà ở chỗ tui đi đánh hộ. Các bác đành sắp xếp MC khác vậy, hy vọng năm sau sẽ có cô ta cùng tham dự ./.
Thật sự xin lỗi các bác trong diễn đàn,em không thể xắp xếp công việc để gặp các bác được vì em phải nghỉ 4 ngày mới có thể đến được HN, nhà trường không cho nghỉ. Mong các bác thông cảm!
Anh Kỳ cứ thoải mái rủ rê cô MC đi nhé! Đây là dịp khoe người đẹp với mọi người mà. He. Chúc anh chị vui!

Kyorgan : [-O< [-O< [-O< [-O< [-O< [-O< [-O< [-O< [-O< [-O< [-O< [-O< [-O< :(( :(( :((

LongSad
23/3/12, 09:00 PM
Vụ này các cụ cho cháu tham gia mới nhe . cháu là thành viên mới cũng xin được một chân có được không các cụ 8->
Được chứ, bạn mới vào nhưng may mắn hơn mọi người là đã được gặp anh em luôn nhé :D

flymusic
24/3/12, 03:04 PM
Dự tính tham gia rồi lên hét kế hoạch, bỏ hết xô chậu để 31 này đi off...Vậy mà e bị sốc toàn tập khi nghe tin a trai người y e cưới đúng hôm 31 mới khổ chứ...làm thế nào bây giờ đây
Muốn khóc quá các bác ơi...hixxxxxxx

Pro_Spk
24/3/12, 03:30 PM
Dự tính tham gia rồi lên hét kế hoạch, bỏ hết xô chậu để 31 này đi off...Vậy mà e bị sốc toàn tập khi nghe tin a trai người y e cưới đúng hôm 31 mới khổ chứ...làm thế nào bây giờ đây
Muốn khóc quá các bác ơi...hixxxxxxx
Vậy thì nhà người yêu của bác ở đâu để anh em về đó off luôn :))
Vui vậy thôi, ai cũng có việc riêng mà bác, không sắp xếp được thì phải chịu vậy thôi :)

flymusic
24/3/12, 03:33 PM
Vậy thì nhà người yêu của bác ở đâu để anh em về đó off luôn :))
Vui vậy thôi, ai cũng có việc riêng mà bác, không sắp xếp được thì phải chịu vậy thôi :)

Nhà nhà bạn gái e ở tỉnh e bác ạ...quê hương Vĩnh Phúc

tranngocdiepminh
26/3/12, 10:11 AM
Tình hình em vừa trao đổi với anh Tùng và anh Đức, đúng là khó khăn trong vấn đề nhạc cụ quá. Em thì muốn là buổi gặp mặt anh em chơi cả ban bệ cho vui, còn nếu chơi mỗi keyboard không thì chán kinh.
1. Drum: có bàn với anh Đức việc theanhroland mang bộ trống jazz. Nhưng anh Đức bảo bộ trống jazz của theanh hơi cũ, với lại địa điểm hôm off hơi nhỏ (em với anh Tùng ngồi ở đó 1 lần rồi) chơi Drum jazz e rằng không hợp lý (điều này anh Tùng với anh Đức cũng nhất trí). Vậy thì, anh em nào đó có thể hỗ trợ được bộ Drum điện tử thì lên tiếng đi, híc, sắp tới ngày rồi.Không thì em mạnh dạn đề nghị BTC có thể thuê cũng được, em nghĩ kinh phí không đáng là bao.
2. Guitar: Cũng chưa thấy có, híc.......bác Tùng Nam Định chắc chắn có rồi, nhưng bắt bác ấy xách từ Nam Định lên thì cũng vất vả quá.
3. Bass: Cũng vậy, híc...hay TheThuong mang đi.
4. Keyboard: Bác Tùng bảo sẽ liên hệ chỗ chú Phát xem sao. Phát cho ý kiến nhé, Anhchu89 nữa.

Em không là người trong BTC nhưng vì muốn buổi off diễn ra ổn 1 chút, nên mạnh dạn ý kiến như vậy.

Tyros_2
26/3/12, 10:48 AM
Có lẽ T2 sẽ đi OffLine. Nhân tiện sẽ đem luôn đàn Tyros_2 theo để chơi band cho vui. Ko phải thích khoe đâu mà là đàn của T2 đang bị hỏng nên lại phải gặp em Phát. Huuuuuuuuuuuuuuuuuu

Gà Mờ
26/3/12, 11:04 AM
Tình hình là tuần vừa rồi Mình đi làm liên miên nên chưa cập nhật thông tin và xin sự hỗ trợ từ người thân trong gia đình vianhem.com. Thay mặt BTC offline tại HN Mình rất mong các member đặc biệt là ở HN tạo điều kiên giúp BTC mượn 1 bộ trống điện tử, 1 ghita, 1 bass, và 2 cây keyboad. Rất mong nhận được sự hỗ trợ nhiệt tình từ mọi người. Thanks all!
Nhận tiên khoe luôn cái backdrop của ngày offline tới để lấy khí thế
[Only registered and activated users can see links]

TheThuongNT
26/3/12, 11:07 AM
Nên sử dụng trống jazz, cũ và không căn mic cũng được, đánh trống điện hàng giả, chán lắm các cụ ợ, bass nếu quá khó khăn thì em sẽ mang từ Hải Phòng đi (nhưng nói trước là bass em lởm lắm ạ), keyboard thì đâu có thiếu, có 1 cây gw8, còn lại nhờ ông chủ Phát hỗ trợ cho 1 cây psr là ok rồi, ông Toàn có 1 cây T2. Ghita có cũng được, không cũng chẳng sao vì giờ vẫn chưa có người chơi ghita

Sonkeyboard
26/3/12, 11:10 AM
Anh sonson có một bộ trống jazz đó, ai hộ anh ấy mang đi với các anh ơi, :):):):)

tranngocdiepminh
26/3/12, 11:23 AM
Nên sử dụng trống jazz, cũ và không căn mic cũng được, đánh trống điện hàng giả, chán lắm các cụ ợ, bass nếu quá khó khăn thì em sẽ mang từ Hải Phòng đi (nhưng nói trước là bass em lởm lắm ạ), keyboard thì đâu có thiếu, có 1 cây gw8, còn lại nhờ ông chủ Phát hỗ trợ cho 1 cây psr là ok rồi, ông Toàn có 1 cây T2. Ghita có cũng được, không cũng chẳng sao vì giờ vẫn chưa có người chơi ghita

Sân khấu chỗ đó hơi nhỏ Thương ạ, trống jazz có ổn không. GW 8 có xuanvu bảo mang đi nhưng cậu ấy rút rồi thì phải. Guitar tưởng anh VuongMinh chơi được chứ, với lại đầy đủ tí nhìn đội hình cho đẹp.

PS: Này Toàn, chờ mỗi chú nói câu là có tham gia đấy, mà đàn hỏng sao vẫn chơi được. Híc....

TheThuongNT
26/3/12, 11:32 AM
Tình hình thế này ạ
Đội Hải Phòng sẽ đi và mang theo với biên chế 1 bộ trống, 1 bass (chắc chắn kèm theo người chơi), và 1 keyboard s900 yamaha (nếu như ae Hà Nội không bố trí được keyboard)
Về phía đầu cầu hà nội: theanhroland chỉ cần mang bộ lá và chân cho lá, 1 keyboard, 1 ghita là xong

Trịnh Ngọc Bảo
26/3/12, 11:40 AM
@theanhroland: Em chỉ cần mang thêm 1 ride 20" + 1 crash 14" có kèm 2 chân treo, em cho là đẹp nhất :)) là đủ. Nhìn cái không gian này, thì drum ko cần mic. Mà loa chắc chỉ cần 1 cặp Full là dư. Oánh to như ở quê là vỡ hết kính :))

SonSon
26/3/12, 02:11 PM
Hix, qua một thời gian sắp xếp công việc, ( công việc trong họ hàng bên ngoại và bên nội nhà em vào tháng 3 âm lại đúng vào 2 thứ 7 đó là 10/3 và tuần kế tiếp ) nên em không dám đăng kí sợ không đi được thì ngại với các bác quá, may quá em đã xin đi được ban ngày nhưng buổi chiều tối phải làm bù công việc ban ngày. Em xin đảm nhận phần mang E drum SPD 20 ( cũng mượn thôi chứ em không có, đợt nọ có bán mất rồi ) Theo em không gian nhỏ nên để E cho tiện A lớn quá diện tích. Phần chơi drum thì bác bảo với bác theanh sẽ đảm nhận, còn em chỉ hóng hớt thôi. :). Từ nhà em ra chỗ off cũng phải gần 20km đấy ạ.
Như vậy có thể chốt là
SonSon : E drum SPD 20
Anhchu89: keyboard
Thethuong: Guitabas
Tyros_2 : Tyros 2
..........

Như vậy cũng tàm tạm rồi đấy ạ.

Tyros_2
26/3/12, 02:14 PM
Xin đính chính lại 1 chút. Đàn Tyros_2 chắc chắn sẽ mang đi nhưng để chơi được nó còn phụ thuộc vào em Phát nhé cả nhà. Hiện nay nó ko kêu ah nghen.

Sonkeyboard
27/3/12, 08:50 PM
@theanhroland: Em chỉ cần mang thêm 1 ride 20" + 1 crash 14" có kèm 2 chân treo, em cho là đẹp nhất :)) là đủ. Nhìn cái không gian này, thì drum ko cần mic. Mà loa chắc chỉ cần 1 cặp Full là dư. Oánh to như ở quê là vỡ hết kính :))

Đợt này có bác Bảo Admin bên [Only registered and activated users can see links] tham gia thì đợt này chân Drum thêm phần đảm bảo rồi, vì bass và drum 2 bác này cùng band nên giờ cùng cạ đánh nhau cũng đỡ bị chênh lệch :)):)):)):)).
À các bác ở Hà nội chuẩn bị thêm 1 cái laptop và 1 cái sound car để thu lại buổi off cho nó ngọt và bác nào có máy quay thì hộ trợ luôn khoản máy quay cho anh em :):)

theanhroland
28/3/12, 07:26 PM
Sonson mang spd làm rythm2 nhé a mang Adrum đi ae mình chiến đấu. Hé hé. Đề nghị cụ Spk nhường một góc xe cho em để trống nhé

Pro_Spk
28/3/12, 07:30 PM
Lắm trống kèn thế này thì nhà cháu lái làm sao được các cụ ơi.
Mixer nhà cháu chỉ có khoảng 14 line cho nhạc cụ thôi
Hay đề nghị cụ Gà mang con 428 đi nhỉ?
Theo như một số các cụ nói thì nhà cháu chỉ mang 1 cặp sub đơn, 1 cặp full đơn, 1 cặp nữa làm monitor thôi :D

Kyorgan
28/3/12, 07:41 PM
Nghe nói bác TNB mang trống da rồi, nếu cả trống da lẫn điện đánh bừa :D không biết có vào không và có chỗ bày không hay là lại để thừa thì mất công đó các bác :D ./.

SonSon
28/3/12, 07:57 PM
Không sao đâu anh Kỳ, Edrum em mang chỉ lấy những tiếng mà A drum không có để phụ thêm vaò cho màu sắc , còn phần cốt là của A drum, không có thừa chút nào, SPD chiếm 2 line, Adrum của anh Theanh có khi ko cần mic hoặc cần thì khoảng 4line, còn các bác mang organ thì có thể là 4 line (=2 đàn), thethưong bass = 1 line , như vậy còn 3 line là cho Micro hát. Đề nghị anh Gà cho ý kiến của anh Prô là thêm con 428 ạh.

tranngocdiepminh
28/3/12, 08:42 PM
Ôi trời, lúc thì sợ không có trống, giờ nếu cả bác Bảo mang nữa thì thành 3 bộ. Hơ...SPD có tiếng Bonggo, Conga...gì đó ko nhỉ ( em cóc biết gì về Drum đâu, hỏi ngu các thầy đừng chửi). Chơi thêm vào cho nó dày.

theanhroland
28/3/12, 10:21 PM
Phòng bé tẹo thế này em xin 1 lỗ full cho drum thôi ạ!

Gà Mờ
28/3/12, 10:33 PM
Bàn thì an tâm lớn đi, ở nhà vẫn còn 1 cái bàn Beyma 16 line nữa, thoải mái mà cắm
***Này thì Móc Cống: Đoạt giải thưởng Miss thân thiện trong cuộc thi Imiss Thăng Long 2011. Đừng có ai nói là tự nhiên có việc quan trọng mà phải ở nhà nhé8-}8-}8-}
[Only registered and activated users can see links] hngnhung.jpg ([Only registered and activated users can see links])
Nóng lên tí nào chưa??? Haha, từ mai member nam nào đăng ký mới thì giá vé vào cửa là 350k nhé

SonSon
28/3/12, 11:12 PM
Ôi trời, lúc thì sợ không có trống, giờ nếu cả bác Bảo mang nữa thì thành 3 bộ. Hơ...SPD có tiếng Bonggo, Conga...gì đó ko nhỉ ( em cóc biết gì về Drum đâu, hỏi ngu các thầy đừng chửi). Chơi thêm vào cho nó dày.

Bongo và conga có nhiều là khác, nhưng mà hok có phải drum của em nên người ta cài sao mình dùng vậy anh Nam ah, hi. Cụ Pờ rồ ý kiến với cụ Gà đi xem âm thanh như vậy được chưa ạ. Cụ TheAnh chỉ cần 1 mic treo full. :D, bi giờ chắc cụ Đức lo thiếu loa.

xuanvu_nhutnhat
29/3/12, 08:20 AM
GW 8 có xuanvu bảo mang đi nhưng cậu ấy rút rồi thì phải.
Đính chính bác nhé em vẫn đi hàng đầu đấy chứ không những đi 1 mình mà còn lôi kéo được thêm 3 anh đẹp trai hát hay ,đàn khỏe đi cùng nữa cơ nhé .Còn vụ mang đàn thì các cụ tính lại cho em xem có cụ nào ở gần hơn mang được không chứ nhà em cách hơn 30km (chắc em đi xe máy ) lúc đi không sao nhưng lúc về làm "dăm ba chén" rồi cũng ghê lắm các cụ ạ !

Sonkeyboard
29/3/12, 08:26 AM
Đính chính bác nhé em vẫn đi hàng đầu đấy chứ không những đi 1 mình mà còn lôi kéo được thêm 3 anh đẹp trai hát hay ,đàn khỏe đi cùng nữa cơ nhé .Còn vụ mang đàn thì các cụ tính lại cho em xem có cụ nào ở gần hơn mang được không chứ nhà em cách hơn 30km (chắc em đi xe máy ) lúc đi không sao nhưng lúc về làm "dăm ba chén" rồi cũng ghê lắm các cụ ạ !

Tội xuânn vũ quá, nhưng chắc phải phiền cậu rồi, anh em hà nội ngoài đó ít quá mà đa phần anh em âm thanh ở gần, giờ có vũ gần nhất thôi

saobienorgan
29/3/12, 09:24 AM
Oh nóng trong người rồi!!!!
<embed src='[Only registered and activated users can see links]' width='260' height='165' FlashVars='futyr=2012&futmnth=2&futday=31&mesgtxt=Offline vianhem.com MIEN BAC&bgcl=red&dsgn=design4' quality='high' wmode='transparent' align='middle' allowScriptAccess='sameDomain' type='application/x-shockwave-flash' pluginspage='[Only registered and activated users can see links]'/></embed><br><div><a href='[Only registered and activated users can see links]' target='_blank'><font face='verdana' size=1>Created by Crazyprofile.com</font></a></div>

Chủ thớt cho ké tí
[Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

Kyorgan
29/3/12, 09:57 AM
Bàn thì an tâm lớn đi, ở nhà vẫn còn 1 cái bàn Beyma 16 line nữa, thoải mái mà cắm
***Này thì Móc Cống: Đoạt giải thưởng Miss thân thiện trong cuộc thi Imiss Thăng Long 2011. Đừng có ai nói là tự nhiên có việc quan trọng mà phải ở nhà nhé8-}8-}8-}
[Only registered and activated users can see links] hngnhung.jpg ([Only registered and activated users can see links])
Nóng lên tí nào chưa??? Haha, từ mai member nam nào đăng ký mới thì giá vé vào cửa là 350k nhé

Ặc ặc !! Bác có hàng mà ém đến bây giờ, sao bác không tung lên sớm hơn tý nữa thì số lượng đăng ký còn tăng lên đột suất quá dự kiến nữa ấy chứ :)) . Kinh nghiệm năm sau ai có hàng là phải show ngay càng sớm càng tốt :)) thì sẽ không có ai có việc đột suất nữa đâu ./.

Pro_Spk
29/3/12, 10:05 AM
Quả này nhà cháu không cho quạ đi nữa :))

Gà Mờ
29/3/12, 10:10 AM
Ặc ặc !! Bác có hàng mà ém đến bây giờ, sao bác không tung lên sớm hơn tý nữa thì số lượng đăng ký còn tăng lên đột suất quá dự kiến nữa ấy chứ :)) . Kinh nghiệm năm sau ai có hàng là phải show ngay càng sớm càng tốt :)) thì sẽ không có ai có việc đột suất nữa đâu ./.
Anh ơi, năm sau còn có quả còn very hot hơn nữa kìa. Các Bác cứ phải bình tĩnh, từ từ rồi khoai cũng nhừ thôi.
Em định gọi quả MC Mai Hương thi tiếng hát truyền hình khu vực phía nam mà cãi BGK như chém chả ý nhưng khổ nỗi Em ý đang sinh Em bé mới đau.
Mà cũng tại anh Kỳ đó, Anh nói mang MC của Anh đi làm Em háo hức cuối cùng lại mừng hụt

Kyorgan
29/3/12, 10:24 AM
Anh ơi, năm sau còn có quả còn very hot hơn nữa kìa. Các Bác cứ phải bình tĩnh, từ từ rồi khoai cũng nhừ thôi.
Em định gọi quả MC Mai Hương thi tiếng hát truyền hình khu vực phía nam mà cãi BGK như chém chả ý nhưng khổ nỗi Em ý đang sinh Em bé mới đau.
Mà cũng tại anh Kỳ đó, Anh nói mang MC của Anh đi làm Em háo hức cuối cùng lại mừng hụt

Khổ lắm cô ấy cũng muốn đi đấy, nhưng 2 sô đám cưới đó béo bở cũng ở LC chỗ phố mới gần cửa khẩu mà bác sang TQ chơi đó, mà chủ nhà thiết tha quá nên đành chịu vậy. Hy vọng năm sau sẽ không có sô vào ngày Offline thì các bác được gặp ngay thôi. Em ấy bề ngoài không hấp dẫn lắm nhưng rất thân thiện và dễ gần, gặp người lạ nhưng mà cứ như người quen lâu ngày không gặp ấy, các bác gặp một lần sẽ rất khó quên đó :D đó là kỹ năng giao tiếp của cô ta mà, nhất là khoản tiên tửu là khoái khẩu của cô ta rồi :)) ./.

Trịnh Ngọc Bảo
29/3/12, 10:36 AM
Hôm qua em có cuộc trao đổi ĐT với chú Thế Anh rồi, hôm đó nhà em có việc đột xuất nên chắc em phải lỗi hẹn với các bác. Có mấy ae chơi drum mà bận hết thì hỏng mất, nên chú Thế Anh bắt buộc phải có mặt :).

@ Pro_spk: 14 đường của bạn là quá thoải mái. Bọn mình đi làm biên chế 5 cây + hát (Drum 5 line, Bass 1 line, key 2 line, guitar 1, kèn 1 line. Bàn 12 đường). Xe rộng thì cứ chở cho đủ chuyến, chứ phòng đó theo tớ chỉ xài 1cặp full là quá đủ, Trống ko căn mic đánh vẫn phải dè chừng. Cửa kính mà táng sub ko chừng bị nhà hàng kêu đó :D. Toàn dân nhạc chắc chả ông nào "Nháo than nháo bùn" rồi :))

SonSon
29/3/12, 11:15 AM
Chú XuânVũ cố gắng đi, con GW8 nó cũng nhẹ thôi, lại gọn nữa, anh em có mời rượu chú này thì thương thương chú ấy 1 chút vì phải lúc về phải ôm em bé GW8 nữa. Mà thôi ko sao đâu, lúc ấy chú XuânVũ + SơnKybo + SonSon làm 1 mâm coke là xong mừ.

Gà Mờ
30/3/12, 07:39 PM
Mọi công tác chuẩn bị cơ bản đã hoàn thành, ngày mai ACE cố gắng mang theo nhạc cụ đi nữa là chúng ta có thể vào cuộc rồi. Có vài bức ảnh gọi là sự chuẩn bị của chủ nhà Hà Nội.
[Only registered and activated users can see links] jpg ([Only registered and activated users can see links])

[Only registered and activated users can see links] jpg ([Only registered and activated users can see links])

Hẹn gặp lại tất cả ACE vào sáng ngày mai 31/3. Chúc mọi người lên đường đi tới nơi về tới chốn vui vẻ và an toàn!

Kyorgan
30/3/12, 07:45 PM
Ái chà !! Đã nhìn thấy chỗ anh em nhảy múa hô hào lúc rượu vào nhời ra rồi đây. Ae cùng đồng ca bài "Xin thời gian qua mau" đê :D ./.

Sonkeyboard
30/3/12, 07:50 PM
Các bác tranh thủ tập bài hát của diễn đàn nhé,;));));))

SonSon
30/3/12, 07:51 PM
Cái sân khấu này cũng được đến 4m đấy các bác, như vậy là được rùi hi.

HungMusic_NT
30/3/12, 08:07 PM
Không khí đang nóng dần lên, sân khấu đẹp quá, chúc anh em khu vực phía BẮc off vui vẻ 8->

theanhroland
30/3/12, 11:18 PM
Wa wa... sk đẹp quá.
E có đc bày drum lên k nhi?
Mà mình e bày lên là hết sân....

Sonkeyboard
31/3/12, 01:15 AM
Như vậy là đã lên xe, sáng mai 5h hơn có mặt Hà Nội, kakakakakakkakaka

thanhnientu
31/3/12, 12:39 PM
Chắc giờ này anh em đang zô.... rất nhiệt tình đây, tiếc quá không tham gia được cùng mọi người.

dungbetthoven
31/3/12, 01:13 PM
Hu hu.Tiếc đứt cả ruột.Mình đi công tác ở Hà Nội từ 21/3 mà đến hôm qua 30/3 xếp bắt phải về Cao Bằng có việc gấp.Tính toán mãi mà đến giờ lại phải về.Sáng nay không biết bác nào số điện thoại:0915.945.535 gọi điện hỏi mình có đi được không....Tiếc quá!!!

hunghunghung82
31/3/12, 10:55 PM
Hu hu.Tiếc đứt cả ruột.Mình đi công tác ở Hà Nội từ 21/3 mà đến hôm qua 30/3 xếp bắt phải về Cao Bằng có việc gấp.Tính toán mãi mà đến giờ lại phải về.Sáng nay không biết bác nào số điện thoại:0915.945.535 gọi điện hỏi mình có đi được không....Tiếc quá!!!
Xiên chào bạn dungbetthoven. Sáng nay mình điện cho bạn đó. Vì sợ anh em chưa rành đường đến địa điểm nên thông tin để anh em biết mà.