PDA

View Full Version : [VSTi] EWQL PMI Bösendorfer 290

Komantire
06/2/12, 11:14 AM
[Only registered and activated users can see links]
EWQL PMI Bösendorfer 290 nặng 3,25 GB
Demo [Only registered and activated users can see links]

Bösendorfer là hãng sản xuất đàn piano của Áo có bề dày lịch sử từ thế kỷ 19. Rất nhiều các pianists vỹ đại trên thế giới như Valentina Lisitsa hay Leonard Bernstein chọn hãng đàn này khi biểu diễn. Đối với dân sành piano, nhắc tới Steinway, Bechstein, Yamaha, Kawai, mà ko nhắc đến Bösendorfer thì quả là thiếu sót vô cùng.

Hãng sản xuất VSTi EWQL là một trong những thương hiệu mà mình ưa chuộng nhất từ các bộ giao hưởng, hợp xướng, cho tới thính phòng, độc tấu, .v.v... Bösendorfer 290 là một trong bộ Piano VSTi Collection của EWQL, theo mình đánh giá là tiếng khá hay (mặc dù chả giống so với model 290 vào hạng khủng nhất hãng Bösendorfer) :D

Download:

Leech tại

Komantire
01/3/12, 09:46 AM
Thêm link torrent, các bác down cùng em cho nó nhanh, chứ mấy cái links trên lỗi hết rồi =.=

ngocson16
13/4/12, 10:26 AM
Mong anh reup file setup bộ EWQL PMI Bösendorfer 290, vì tôi đã có library nhưng chưa có file setup. Rất mong nhận được sự giúp đỡ, Xin cam ơn.

Quaiy
13/4/12, 10:36 AM
Thêm link torrent, các bác down cùng em cho nó nhanh, chứ mấy cái links trên lỗi hết rồi =.=
Link này cùng chung số phận với các link trên rồi!

LanBui
13/4/12, 10:51 AM
Các Bác vào link này thử xem rồi down file torrent về

ngocson16
13/4/12, 07:35 PM
Cám ơn bạn, nhưng link này download cả bộ EWQL PMI Bösendorfer 290 nặng mà tôi đã có phần thư viện rồi, nếu được xin bạn up cho tôi phần setup của bộ này. Cảm ơn rất nhiều

Tyros_2
13/4/12, 08:34 PM
Oh... bộ này làm gì có Setup nhỉ? Lạ thật. T2 tưởng cứ Down về sau đó dùng Kontack mở nó ra thôi chứ..!

Midi2657
13/4/12, 09:03 PM
Oh... bộ này làm gì có Setup nhỉ? Lạ thật. T2 tưởng cứ Down về sau đó dùng Kontack mở nó ra thôi chứ..!
Hình như không setup thì nó không cho Kontak lấy ra đó chú T2.

Komantire
13/4/12, 11:19 PM
@all: bộ này lấy Kontakt add library hoặc dùng bản setup đều đc!

LanBui
13/4/12, 11:56 PM
Cám ơn bạn, nhưng link này download cả bộ EWQL PMI Bösendorfer 290 nặng mà tôi đã có phần thư viện rồi, nếu được xin bạn up cho tôi phần setup của bộ này. Cảm ơn rất nhiều
Bạn down link này thử xem, hơn 28M à.

([Only registered and activated users can see links])

hunghunghung82
14/4/12, 10:09 AM
Tất cả nhào zô một lúc đi anh em ơi, cùng tải cho nhanh:

Quaiy
14/4/12, 10:48 AM
Bộ này cứ việc add file vô Kontalk là chạy không cần phải setup!

HoaiPhuong_kb63
14/4/12, 01:34 PM
Tất cả nhào zô một lúc đi anh em ơi, cùng tải cho nhanh:

Hưng ơi, bộ này chỉ có Piano thôi hả em? Nặng thế?

HoaiPhuong_kb63
14/4/12, 01:40 PM
ình được gặp và trò chuyện trực tiếp với các anh em đang có mặt lúc đó, thực sự mình rất vui và súc động, không khí náo nức Offline hôm 10-3 lại hiện về. Tuy đây là niềm chia vui cá nhân của của các thành viên VAE với nhau nhưng mình không thể không post bài chia vui lên VAE.

Bạn ơi, lộn địa chỉ rồi, mời bạn vào đây chia sẻ cảm xúc nhe: [Only registered and activated users can see links]

hunghunghung82
14/4/12, 05:28 PM
Hưng ơi, bộ này chỉ có Piano thôi hả em? Nặng thế?
Em vừa down xong, nghe chủ topic ca ngợi bộ này nên down về xem thế nào.

Q.y: Anh thì nghe chán cái nì!

Komantire
14/4/12, 11:32 PM
@all: mà em nhắc trước cho các bác biết, bộ này âm trầm và đục nghe đc lắm, nhưng tổng thể thì âm thanh ko sắc nét bằng bộ này [Only registered and activated users can see links] Academic Grand mặc dù tiếng hơi khô, nhưng các bác có thể dùng Equalizer của Kontakt để khắc phục hạn chế đó.

bibibi
14/4/12, 11:38 PM
Ivory đi.bàn chi nhiều:) tốn công mà ko có kết quả.ổ cứng ít thì chơi thằng Motif ES hay AcousticSamples.Old.Black.Grand.Piano.Pleyel.KONTA KT-DVDriSO nếu thấy ko hay nữa thì mua cây piano:D

Sonkeyboard
15/4/12, 10:18 AM
Ivory đi.bàn chi nhiều:) tốn công mà ko có kết quả.ổ cứng ít thì chơi thằng Motif ES hay AcousticSamples.Old.Black.Grand.Piano.Pleyel.KONTA KT-DVDriSO nếu thấy ko hay nữa thì mua cây piano:D

Bibibi nói chuẩn đấy ;));));)), anh em cứ thế mà tiến hành

ngocson16
21/4/12, 07:08 AM
Cám ơn các anh em đã nhiệt tình giúp đỡ, tôi đã cài được bộ Piano trên, nhưng theo cảm nhận của cá nhân thì bộ này không hay bằng bộ Ivory. Xin cám ơn rất nhiều

Quaiy
21/4/12, 08:21 AM
Cám ơn các anh em đã nhiệt tình giúp đỡ, tôi đã cài được bộ Piano trên, nhưng theo cảm nhận của cá nhân thì bộ này không hay bằng bộ Ivory. Xin cám ơn rất nhiều
Bạn nói đúng đấy, bộ này nghe tởm lắm! Sao mà so bì được Ivory hay các bộ khác.