PDA

View Full Version : A73 Piano- chơi organ trên vi tính (pro)

manxike12
04/1/12, 04:23 PM
A73 Piano- chơi organ trên vi tính (pro) [Only registered and activated users can see links] Những ai từng mơ có 1 cây keyboars(organ) để giải trí,thư giãn ,nhưng để mua thì khá đắt.Nay đã có A73 model mới nhất.pro nhất hiện nay. Có cả style(điệu) techno,chacha,..Co thể để hợp âm tay trái, tắt trống, tắt bass.... [Only registered and activated users can see links]

piano37x
20/1/12, 11:22 AM
Có cái để nghịch rồi.thank you

Tancasmen
20/1/12, 12:27 PM
Mình vừa down về tính nghịch coi sao. Ai dè, rớt đài rồi. Mình cài Win7 ko chạy được. Có anh em nào xài Win7 mà chạy được thì comment 1 phát nhe. Mình chưa test trên winXP vì ko cài win này. Chúc vui !

Tuekhung
20/1/12, 04:11 PM
Máy mình Win 7 x64 vẫn chạy bình thường.

HungMusic_NT
20/1/12, 05:15 PM
Mình vừa down về tính nghịch coi sao. Ai dè, rớt đài rồi. Mình cài Win7 ko chạy được. Có anh em nào xài Win7 mà chạy được thì comment 1 phát nhe. Mình chưa test trên winXP vì ko cài win này. Chúc vui !
Có khả năng không tương thích, mình thử trên W7 32bit của mình cũng không được nhưng với link này thì ok :) bản 1.2.0
[Only registered and activated users can see links]
Cài xong vào mục Cr** copy và thay thế file A73 Piano Station trong thư mục cài đặt nhé (C\Programfile\A73 Piano Station), đã test, ngon!!!!