PDA

View Full Version : Chuyến hành trình của Bangviet1982, Tyros_2, Quangteonghesi

HoangPhat_organ
10/11/11, 11:31 PM
Cuộc gặp gỡ đầy cảm xúc BangViet ra HN
Khoảng 4h kém 15p sáng ngày 10-11-2011 theo lịch trình đã báo trước cho Hoàng Phát Và Bác Gà Mờ. Anh Bàng có mặt ở BX Mỹ Đình.
Call.... cho anh Gà thì đúng lúc Anh đang đưa bà xã đi Bệnh Viện chuẩn bị sinh cháu thứ 2. Chờ đợi tại Mỹ Đình 2h đồng hồ khoảng 6h Anh Gà có mặt tại Bx Mỹ Đình đón BangViet...theo anh Gà đến...Gần trưa BangViet bắt xe ra nhà Hoàng Phát trong lúc Hoàng Phát đang sửa đàn cho một chú ở xa nên anh Bàng cùng SonSon chờ HP giải quyết cv đến 12h30 ai cũng đói mờ mắt....Và sau đó là cuộc Offline nhỏ nhưng đầy cảm xúc chia sẻ cùng anh em. Chiều về nhà Hoàng Phát Anh Bàng nhận được thông tin Vợ anh Gà Mờ đã sinh cháu Gái nặng 3,5kg. Xin chúc mừng đại gia đình anh Gà đã thêm thành viên mới,mẹ tròn con vuông...=P~>:D<
[Only registered and activated users can see links] 630.jpg
[Only registered and activated users can see links] 632.jpg

Midi2657
10/11/11, 11:55 PM
Ơ, vậy đã ai mở Topic chúc mừng Gà con chưa nhỉ?

jerry_classic
10/11/11, 11:58 PM
Ơ, vậy đã ai mở Topic chúc mừng Gà con chưa nhỉ?

Có rồi bác, sang chúc cho cháu chóng nhớn. Bên này nói cháu 3,2kg, bên kia đã là 3,5kg rồi. Bố đi nhậu chẳng cho cháu bú gì cả mà chóng nhớn thế....:)):)):))

Tyros_2
13/11/11, 06:40 AM
Kính thưa toàn thể anh em. T2 trân trọng công bố : trưa ngày hôm qua tức ngày 12/11 đã tiếp đón bangviet82 thành công. Ngay sau đó vì đú đởn ham chơi nên lập tức vác người xuống Hải Phòng quậy tới bến luôn. Con đường chinh chiến vẫn chưa thể dừng tại HF đc. Chúng tôi đã hẹn anh Nam ở Thái Nguyên nhưng suốt từ tối hôm qua ko tài nào liên lạc đc với thành viên này. Ko hiểu vì lý do gì???
Vậy ai có thông tin gì thì thông báo nhé. Thanksss!

Bangviet1982
13/11/11, 09:15 AM
Đã bắt được sóng của Anh Tranngocdiepminh! Bangviet, Tyros_2, Quangteonghesi đang trên xe để lên Thái Nguyên! Có lẽ đây sẽ là một chuyến đi dài!

Bangviet1982
13/11/11, 12:31 PM
Sau khi gặp gỡ với AE ở Hà nội xong Bangviet lên đường đi Hải dương, Gặp tyros_2 và có cuộc hội ngộ nhẹ nhàng bằng 2 chai lavie nhỏ. Biết được lộ trình tiếp theo của Bangviet là đi Hải phòng, vợ Tyros_2 cũng mạnh dạn cho chồng đi du lịch một chuyến.
Sau khi đã rủ rê lôi kéo được Tyros_2, Bangviet cùng Tyros_2 lại tiếp tục dụ giỗ được Quangteonghesi. Hiện bây giờ cả 3 chàng "Hiệp Rượu" đang đi Thái Nguyên để gặp Tranngocdiepminh. không biết chuyến đi tới đây còn lôi kéo được thêm ai không, mời Ae chú ý tiếp tục theo dõi.
Sau đây xin gửi anh em một số hình ảnh offline tại Hải Phòng:
[Only registered and activated users can see links] 218.jpg
[Only registered and activated users can see links] 219.jpg
[Only registered and activated users can see links] 226.jpg
[Only registered and activated users can see links] 227.jpg
[Only registered and activated users can see links] 228.jpg
[Only registered and activated users can see links] 229.jpg
[Only registered and activated users can see links] 230.jpg

Kyorgan
13/11/11, 12:35 PM
Chúc mừng hành trình liên tỉnh phía bắc của các bạn. Úi dời !! Bạn nào "bắn" mà nhìn chao đảo hoa cả mắt chóng cả mặt thế. Nhìn qua tưởng là hình ảnh ông Ga-ra-Fi bị bắt cơ đấy :)) ./.

Pro_Spk
13/11/11, 12:47 PM
Cụ Bangviet1982 ơi, sao trông cụ này quen quen.
Ac ac. Mà sao thân thiết thế :))

[Only registered and activated users can see links] 227.jpg

Quaiy
13/11/11, 12:51 PM
Vui nhỉ, mùa đông lạnh giá mà có chuyền hành trình dài như vậy là tuyệt lắm. Thôi anh đặt tên là Cuộc hành trình mùa đông nhé! Chụp bằng Nokia 5233 nên ảnh mờ quá, bảo Longsad cho mượn con Nikon D50 đi!
Mời quý vị chờ đón xem tiếp hồi sau sẽ rõ!

HungMusic_NT
13/11/11, 12:55 PM
Sau khi gặp gỡ với AE ở Hà nội xong Bangviet lên đường đi Hải dương, Gặp tyros_2 và có cuộc hội ngộ nhẹ nhàng bằng 2 chai lavie nhỏ. Biết được lộ trình tiếp theo của Bangviet là đi Hải phòng, vợ Tyros_2 cũng mạnh dạn cho chồng đi du lịch một chuyến.
Sau khi đã rủ rê lôi kéo được Tyros_2, Bangviet cùng Tyros_2 lại tiếp tục dụ giỗ được Quangteonghesi. Hiện bây giờ cả 3 chàng "Hiệp Rượu" đang đi Thái Nguyên để gặp Tranngocdiepminh. không biết chuyến đi tới đây còn lôi kéo được thêm ai không, mời Ae chú ý tiếp tục theo dõi.
Sau đây xin gửi anh em một số hình ảnh offline tại Hải Phòng:
[Only registered and activated users can see links] 218.jpg

Uống gì mà đỏ thế các bác, xì tin dâu ??? 8-} ;))

Quaiy
13/11/11, 01:29 PM
Đã bắt được sóng của Anh Tranngocdiepminh! Bangviet, Tyros_2, Quangteonghesi đang trên xe để lên Thái Nguyên! Có lẽ đây sẽ là một chuyến đi dài!
Sao không nghe đá động gì 2 nick hồng Thái Nguyên vậy cà!

ThanhHai_hb70
13/11/11, 01:30 PM
Món đo đỏ này ko biết có phải của Dúi hay Cầy...?
Thấy AE Vui Mình lại thấy nao nao...:-<

QuangTeonghesi
13/11/11, 02:19 PM
Nhiệt liệt chào đón các thành viên đã có mặt ở Hải Phòng, Sau một phút lỡ dại, Quangteo đã nhẹ dạ tin lời Bangviet rủ rê dụ giỗ, cuối cùng đã có mặt ở Thái Nguyên. (Gặp nhau lần nào cũng rượu, Chẳng đủ để mà làm quá, nhà xa Quán rượu càng xa....)

QuangTeonghesi
13/11/11, 02:44 PM
Cập nhật: 3 chàng "Hiệp rượu" đã đến Thái Nguyên! Nghe thấy thông tin giá rượu ở Hải phòng đã tăng:d
Một số hình ảnh ở Thái Nguyên. Mời các bác chém!
[Only registered and activated users can see links] jpg

LongSad
13/11/11, 06:11 PM
Vui quá đi mất, sáng nay gọi anh Nam ở Thái Nguyên cũng Thuê bao, trưa anh Nam gọi lại bảo đâu vào đấy hết rồi, mời Longsad lên chơi cùng anh em...lời mời không thể nào từ chối, nhưng công việc khiến em không đi được, tiếc quá, đóng đô ở Tuyên Quang đến 18 này lại về cơ quan bên Lai Châu, càng gần càng bận việc...Chúc các anh em đi chơi thật vui( cảm động lắm đấy) tiếc là không được nâng chén cùng các anh...
p/s: Hicc, các cụ uống rượu bằng bát...

Midi2657
13/11/11, 09:54 PM
Hình như rượu vào càng nhiều thì hình càng mờ.
Lần nào xem hình Off Line cũng thấy xốn xang trong người quá.

Quaiy
13/11/11, 09:58 PM
Vui quá đi mất, sáng nay gọi anh Nam ở Thái Nguyên cũng Thuê bao, trưa anh Nam gọi lại bảo đâu vào đấy hết rồi, mời Longsad lên chơi cùng anh em...lời mời không thể nào từ chối, nhưng công việc khiến em không đi được, tiếc quá, đóng đô ở Tuyên Quang đến 18 này lại về cơ quan bên Lai Châu, càng gần càng bận việc...Chúc các anh em đi chơi thật vui( cảm động lắm đấy) tiếc là không được nâng chén cùng các anh...
p/s: Hicc, các cụ uống rượu bằng bát...
Longsad không đi được thì chịu khó mang máy ảnh chạy lên Thái Nguyên rồi về cũng được . . . he he

LongSad
13/11/11, 10:01 PM
Longsad không đi được thì chịu khó mang máy ảnh chạy lên Thái Nguyên rồi về cũng được . . . he he
Thế thì bác midi hoặc bác quaiy nhà mình phải lên làm nhiếp ảnh gia rồi :)), không biết giờ là 10h tối ...các cụ nhà mình ...đang lang thang chốn nào rồi :))?

Midi2657
13/11/11, 10:05 PM
Thế thì bác midi hoặc bác quaiy nhà mình phải lên làm nhiếp ảnh gia rồi :)), không biết giờ là 10h tối ...các cụ nhà mình ...đang lang thang chốn nào rồi :))?
Có sân bay Thái Nguyên không mà bắt tớ ra làm phó nhòm vậy, vả lại Aodai đâu có ở Thái Nguyên.

TheThuongNT
13/11/11, 10:06 PM
Hình như tối nay ông Quangteonghesy đi hát với aodai, đẩy cho mình đi làm show cho ổng :((, ước gì mình được như anh ấy

Quaiy
13/11/11, 10:08 PM
Hình như tối nay ông Quangteonghesy đi hát với aodai, đẩy cho mình đi làm show cho ổng :((, ước gì mình được như anh ấy
Có phước có phần, không thể cứ ước mà đước đâu nhé chú TT!

TheThuongNT
13/11/11, 10:52 PM
Được tin anh em đã hạ cánh an toàn tại Thái Nguyên, mình rất vui, chúc anh em có buổi gặp gỡ thật vui, gửi lời chào thân ái nhất tới các bạn Thái Nguyên

HoangPhat_organ
13/11/11, 10:55 PM
E chào cả nhà, Biết trước là có cuộc offline tại HD-HP-TN nhưng em không thể tham gia được vì em vướng việc chuyển địa điểm làm việc ,,,ngồi nhà mà thèm đành chịu làm pó nhòm zậy...Chúc các bác off vui vẻ ! Uống thoải mái nhưng không được say...ha ha=P~:(

Áo dài
14/11/11, 12:03 AM
Hihi! Thơ không có hay lắm vì trời rét :d.
Cafe An Thái NGuyên mời gọi
Anh em từ khắp mọi nẻo đường
Thái Nguyên trong phố vắng mờ sương
Mà nồng ấm tình anh em đoàn kết.
Tình thương yêu ngàn đời không tỳ vết
Thật tuyệt vời...yêu mãi Vì Anh Em.

[Only registered and activated users can see links]

MarieDominique
14/11/11, 12:10 AM
Ớ ờ, Aodai cũng tham gia rồi à? Từ đầu đến giờ mới thấy lên tiếng há? Thái Nguyên hôm nay coi bộ đông vui và xôm tụ ghê ... Chúc mọi người một buổi offline vui vẻ.

P.s: Nhớ update ảnh mới lên mau mau đó nhé! ;)) (sao có mỗi 1 tấm vậy!?)

VuongMinh2006
14/11/11, 07:43 AM
Ông quang teo phải nói là Tuần chay nào cũng có nước mắt :))

Bangviet1982
14/11/11, 09:09 AM
Đang trên đường về Hà nội! Hình mới đây mời các bác chém! máy hết pin rồi huhu!
1. Hũ rượu của Tranngocdiepminh đã cạn...Hix hix!!

2. Tai rồ không chịu nổi nhiệt!

3. Đã tìm được Aodai, Péxiu

4. Hai cô Sơn nữ này cũng "chiến" được lắm à nha! Ông nào yếu sức loạng quạng là bị "vật" chết ngay đó!!

Q: Sữa hộ mấy đôi mắt rực lửa đó!

Tyros_2
14/11/11, 01:18 PM
Thông báo cho anh em trong 4rum biết là tránh xa mấy thành phần hư hỏng với thú chơi tao nhã Cute của mấy ông : Tyros_2, BangViet, QuangTeo.
Suốt ngày chỉ rượu chè. Đúng là bợm nhậu. T2 vui lắm. Đợt này đang bận việc khủng khiếp nhưng do cái tính cả nể ham chơi nên.... giờ thế này đây. Chết tui roài.
Hiện nay đang ở nhà anh Gà Mờ. Chỉ lát nữa thôi chúng tôi sẽ lại tiếp tục xuống Hà Tây OffLine tiếp.
Thôi xin hứa đi nốt Hà Tây rồi về Hải Dương thôi. Chơi thế là đủ lắm rồi. Nếu có dịp sẽ đi tiếp.
Tổng kết chuyến đi xin phép khi nào về đến HD sẽ post sau. Heeeeee

Nào cùng lên Taxi. Chơi nào =))

Sonkeyboard
14/11/11, 06:47 PM
Sơ sơ em thích nhất cái này

Hôm nào có dịp lên Thái Nguyên thì phải vào anh Nam chén mấy món này, đang đói mà nhìn thấy thèm quá 8->8->8->8->8->8->8->8->

Gà Mờ
15/11/11, 07:45 AM
Cập nhật những hình ảnh mới nhất của nhóm ca nhạc hài kịch tại Hà Nội

3 Chàng Ngự Lâm này đi khiếp thật, tới đâu cũng siêu đình đổ quán tới đó. Ngày hôm qua vì điều kiện sức khỏe nên cả mâm mới cưa hết 1/2 bình rượu 5lít do bangviet mang từ quê Bác ra

Hát thế này mà có đứa bảo là Nhạc Sống Hà Tây có chết Tôi không?

Muatuyet_162
15/11/11, 08:02 AM
Chúc mừng buổi ofline vui vẻ. Tui cũng mong có dịp nào đó được gặp các anh chị em trong diễn đàn. Nhìn mấy bác 1, 2, 3 ... rô .. thèm quá !

Tyros_2
15/11/11, 10:43 AM
Dạ kính thưa các bác. Em đã thoát nạn trở về nhà an toàn. Chỉ lát nữa thôi sư tử Hà Đông nó về. Chết em rùi. Biết làm sao đây.
Giờ tạm thời em phải làm việc nên chưa thể có Time viết bài đc. Mong các bác thông cảm.
Mà tốt nhất tránh xa mấy ông hấp hơi : Tyros_2, QuangTeo, BangViet ra. Luôn luôn làm phiền vianhem. Hjx....

Q: Khiếp quá, thôi bỏ trốn lên Thái Nguyên đi em!

Bangviet1982
15/11/11, 11:39 AM
Đúng 8h30 sáng nay, Bangviet1982 tuyên bố giải tán Nhóm ngự Lâm quân, bế mạc chuyến hành trình, đồng thời gửi trả 2 ông Quangteonghesi, Tyros_2 về cho gia đình đảm bảo không sứt mẻ tý nào. Bangviet giờ đây cũng đã lên xe để về đoàn tụ với vợ con.
Xin chào tạm biệt toàn thể anh em Hà nội, Hải dương, Hải Phòng, Thái Nguyên...! Những người AE tuy mới chỉ gặp mặt nhưng Tình cảm dành cho nhau không khác gì ruột thịt, Cảm ơn DĐ VAE! Vianhem.com muôn năm! :x:x:x>:D<

Ngọc Thắng_HB
28/11/11, 11:24 AM
Hi, Chú Bangviet đi mà không gọi cho anh đi với làm 1 chân rót rượu cho các anh em, lâu rồi mới lên diễn đàn, anh em nhà mình vui nhỉ. chúc mọi người có nhiều buổi gặp mặt như thé này.